ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำแผ่นเพลง หรือแผ่นคอนเสิร์ต ที่เสียงดีๆ ให้หน่อยครับ  (อ่าน 298237 ครั้ง)

tinhoy

• ซี1
  • *
ขออนุญาติแนะนำแหล่งหาของนะครับ www.audiophile-cd.net ขอบคุณครับ

glo

• ซี5
ขอบคุณครับ ช่วงนี้กำลังหาแผ่นใหม่ ๆ อยู่พอดีเลย :-[

kok rayong

• ซี2
  • **
อ่านกระทู้น้ากมลแล้วมันส์ดีทุกครั้งเลยครับ
อธิบายเห็นภาพ และหน้าตาคนเขียนเลย
สบายดีทุกท่านนะครับ เด็กๆปิดเทอมแล้วจะเข้าไปเยี่ยมเยือนครับผม
 :D

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
ผมก็ซื้อมาครับหน้าconcertเลย แต่ขี้เกียจรอลายเซ็นต์.
Concert ก็สนุกดีครับ ดาร้องเพลงช้าเอาชนิดให้ตายไปเลยแบบเมดเล่ย์ สุดยอดจริงๆ แต่พี่ตูน bodyslam ขึ้นมาหูแทบแตกทีเดียว ก็ผู้ชายซะ6-7คน สาวๆเลยโคตระเยอะ
เพลงของดาหลายๆเพลงเนื้อหาดีครับโดยเฉพาะเพลง"สิ่งสำคัญ" ฟัง live ได้อารมณ์จริงๆ :D
QC Society MicroPrecision S7

Attarat99.

• ซี5
  • มาร SQ
น้ากลม มีรีวิวดีๆ อย่างนี้ไม่พลาดแน่ แผ่นนี้
ผมมันคอเพลงไทย สรุปแล้วก็ ชอบอ่ะ :D กร้ากกกกกกๆ
ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
 ทำในสิ่งที่ชอบ ชอบในสิ่งที่ทำ

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
น้ากลม มีรีวิวดีๆ อย่างนี้ไม่พลาดแน่ แผ่นนี้
ผมมันคอเพลงไทย สรุปแล้วก็ ชอบอ่ะ :D กร้ากกกกกกๆ

วันนี้จัดแผ่นนี้มาแล้วครับ

คุ้มตามที่น้ากลมว่าไว้จริงและเสียงก็ไม่ขี้เหร่ด้วยครับ :D

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
เมื่อวานไปร้านcap ได้เพลงมา1แผ่นของถงลี่ ชุด Eternal Singing ฟังแล้วชอบเสียงร้องมากเพลงช้าทั้งหมดที่ชอบมากก็หลายเพลงเช่นA Perfect Indian , Nocturne , Where S my Love เป็นแผ่นอัดจากต่างประเทศครับ น้าๆท่านไหนชอบแนวนี้ไม่ผิดหวังครับ

nokair

• ซี5
เห็นว่าตอนนี้คิมอยู่เมืองจีน และเพื่อนสมาชิกฝากซื้อแผ่น CD กัน

อยากรู้ว่ายังฝากได้อยู่หรือเปล่า และที่ฝากซื้อกันเป็นแผ่นของศิลปินคนไหนบ้างคับ

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน

ตอนนี้อยู่ไทยครับน้าแต่กำลังจะไปสัปดาห์นี้แหละครับ

ถ้าน้านกสนใจสามารถฝากซื้อได้เลยครับ ส่วนแผ่นไหนดีนี่ต้องลองฟังดูก่อนอ่ะครับ
ลองสอบถามสมาชิกดูนะครับ ไม่ต้องรีบนะครับ อีกสักสองสัปดาห์ค่อยแจ้งมาก็ได้ครับว่าชอบแผ่นไหนจะได้เจ็บตัวอย่างมั่นใจ  :D

nokair

• ซี5

ตอนนี้อยู่ไทยครับน้าแต่กำลังจะไปสัปดาห์นี้แหละครับ

ถ้าน้านกสนใจสามารถฝากซื้อได้เลยครับ ส่วนแผ่นไหนดีนี่ต้องลองฟังดูก่อนอ่ะครับ
ลองสอบถามสมาชิกดูนะครับ ไม่ต้องรีบนะครับ อีกสักสองสัปดาห์ค่อยแจ้งมาก็ได้ครับว่าชอบแผ่นไหนจะได้เจ็บตัวอย่างมั่นใจ  :D
ขอบคุณมากคับคิม และที่คิมซื้อมามีของใครบ้างคับ หรือจะแนะนำแผ่นไหน ช่วยบอกหน่อยดิ  :-[

Kom_P

• ซี5
รบกวนน้าๆแนะนำแผ่นแนว ESQL หน่อยคร๊าบ เผื่อจะเอาไว้เปิดบิวท์อารมณ์บ้าง
คันหู...ม่ายรู้เปนอ่า~ร๊ายยย  >:(

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
รบกวนน้าๆแนะนำแผ่นแนว ESQL หน่อยคร๊าบ เผื่อจะเอาไว้เปิดบิวท์อารมณ์บ้าง
ส่วนตัวผมจะชอบฟังเช่นJennifer Lopez,Mariah Carey,Lady gagaครับน้า

tong

• ซี5
น้าหนุ่มมาตอบหน่อย แนว ESQL ทางน้าเลย

kimberry

• ซี5
แผ่น ESQL อย่างน้อยคงต้องมี Black Eye Peas ชุด the beginning ร่วมด้วยครับ  :D

noomko_na

• ซี5
น้าหนุ่มมาตอบหน่อย แนว ESQL ทางน้าเลย

จัดไปเลยครับ pitbull ชุดใหม่ ดีมาก ใครชอบฟังเพลงในผับที่เปิด ก็น่าจะชอบด้วย
LMFAO รวมถึง chris brown ด้วย ยังไงลองไปฟังใน youtube ดูก่อนว่าชอบไหมครับ ถ้าชอบก็จัดไป  :-\