เครื่องเสียงรถยนต์ > ห้องเครื่องเสียงรถยนต์

เอาว่ะ ขายก็ขาย Morel Elate Limited Edition 2 ทาง

<< < (18/20) > >>

เอ๊ะ เว้ยเห้ย:
ว่าแล้วก็อย่าลืมเผยราคา ๅmos หน่อยนะครับ

cerebro:

--- อ้างจาก: ลุงขี้เมา ที่ 06/28/10 16:41:36 ---ขายคู่กับ Amp ฮานามิ Mosconi 100.4 แล้วคุณจะรู้ว่า มันเข้ากันดีจริงๆ  :D :D :D

--- End quote ---
ใช่เลยครับ คู่นี้เล่นเอาผมหลอนไปเลย ถ้าไม่หลงหอยไปก่อนคงเแป็นเนื้อคู่กันไปแล้ว :-\

ลุงขี้เมา:

--- อ้างจาก: Ae7 ที่ 06/28/10 21:50:27 ---ว่าแล้วก็อย่าลืมเผยราคา ๅmos หน่อยนะครับ

ผม pm ไปให้แล้วนะครับ

minny:
เมื่อวานต่อ Morel Elate Limited Edition ในห้องลองเรียบร้อยแล้วนะครับ ต่อฟังกับ mosconi หรือแอมป์ฮานามิ เสียงดีโคตรๆ ครับ ฟังซักพักนึงยังไม่หนำใจ ต่อกับแอมป์ seven เข้าไป ยิ่งไปกันใหญ่เลย

kimberry:

--- อ้างจาก: CCNP ที่ 07/01/10 10:52:24 ---เมื่อวานต่อ Morel Elate Limited Edition ในห้องลองเรียบร้อยแล้วนะครับ ต่อฟังกับ mosconi หรือแอมป์ฮานามิ เสียงดีโคตรๆ ครับ ฟังซักพักนึงยังไม่หนำใจ ต่อกับแอมป์ seven เข้าไป ยิ่งไปกันใหญ่เลย

ตกลงไอ้แอมตัวนั้น มันเป็น อุลตร้า เซเวน ไปแล้วเหรอครับ ???

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version