ผู้เขียน หัวข้อ: โรงเรียนรวมเด็กซน  (อ่าน 108047 ครั้ง)

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
โรงเรียนรวมเด็กซน
« เมื่อ: 02/28/10 08:50:22 »
ลุงผู้ไม่ยอมหยุดนิ่ง up ระบบทีอย่างเหนื่อย เห็นแกวิ่งขึ้นลงรถ ฟัง จูนซักพัก เดี๋ยวไปท้ายรถ ปรับ กลับมาฟังใหม่ จูน วิ่งไปท้ายรถ ปรับ
ขยันทำการบ้านมาให้คุณครูตรวจจริงๆ
น้ากมล,น้าช้าย พักนี้หยุดซนในรถไปหน่อย เริ่มไปซนเครื่องบ้านแทน โดยเฉพาะน้ากมลนี่ท่าทาง system น่าจะอลังการในเร็ววันนี้แน่ๆ
เมื่อวานลองเอาเครื่องบ้านไปต่อ ลองสารพัด accessory โดยมีเฮียหั่งร่วมสนับสนุน เมื่อคืนซัดไปตีสาม :o :o :o
น้าตง กับปัญหาที่เริ่มจะคลี่คลาย ตอนแรกเหมือนจะนิ่งขอแค่จัดการกับระบบเดิมได้พอแล้ว แต่เมื่อวานแอบได้ยินว่ามี project อลังการซ่อนอยู่
สงสัยจะซนต่อไปอีกพักใหญ่ๆ ;D
น้า toon คนนี้ซนแบบเงียบๆครับ system เปลี่ยนไปเยอะเหมือนกันครับแต่ยังไม่นิ่งแน่นอนครับ project ใหม่ scan 3 ทาง
น้า minny ยังไม่เปิดเผยรายละเอียดแต่รับรองครับว่าซนไม่แพ้คนอื่นเหมือนกัน
ผมเองไม่รู้จะทำอะไรก็ไปเปลี่ยน fuse ใหม่ซะงั้น ยังไม่พ้น burn ดีแต่ต้องรบกวนให้เฮียจูนใหม่ให้ 3 รอบแล้วครับ
เมื่อวานดูเฮียค่อนข้างเหนื่อยมากเนื่องจากต้องคอยปราบเด็กซนในโรงเรียนแต่แกกลับพูดให้ผมซึ้งซะ
แกบอกว่าผมเหนื่อยไม่เป็นไรแต่ผมสนุก ผมชอบให้พวกเราซนๆกันอย่างนี้มากกว่า ดีกว่าอยู่กันนิ่งๆผมว่าอย่างไรก็ทำตามนั้น
แบบนั้นมันไม่มีการพัฒนา
ขอบคุณเฮียมากเลยครับที่ชอบเด็กซน ;D ;D ;D
ผมยังไม่หยุดซนแน่ครับเดือนหน้าเจอกันครับ  ;D ;D ;D

ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

B11

• ซี5
Re: โรงเรียนรวมเด็กซน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02/28/10 09:00:22 »
เอาแล้วไง เดือนหน้า บิ๊ก โปรเจค
THE HUNG

IamNU

• ซี5
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02/28/10 09:05:05 »
ต้องลงโทษเด็กซนพวกนี้ ที่ทำให้เสาAผมไม่เสร็จสะที สงสารคนบ้านนอกแบบผมมั่งสิครับ ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

B11

• ซี5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02/28/10 09:06:30 »
ต้องลงโทษเด็กซนพวกนี้ ที่ทำให้เสาAผมไม่เสร็จสะที สงสารคนบ้านนอกแบบผมมั่งสิครับ ;D ;D ;D

เมื่อวานผมนั่งลูบๆๆคลำๆๆๆอยู่แต่  มันก็ยังไม่เส็ด 555+
THE HUNG

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02/28/10 09:12:42 »
เดี๋ยวเย็นนี้ผมลงรูปให้ดูว่า ซนกันจริงหรือป่าว  ;D

Ohh+..โอ๋

• ซี5
  • สถานะ: มั่นคง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02/28/10 09:15:24 »
เด็กซนตื่นแล้วครับ เดี๋ยวจะเข้าไปรบกวนที่ร้านนะครับ  ;D
Alpine 9887, iPod Classic 80gb, Audison Bit-One, Mosconi 100.4 x2, RA Ref 3-WAY, Image Dynamics iD10d2v3, Tchernov Original Balanced IC (Blue), Monster 402XLN xtreme (for sub)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02/28/10 09:17:59 »
อิอิ และแล้ว เด็กชายข้างบนก็พ่ายแพ้ต่อกิเลศ อิอิอิ  ;D

ว่าแต่เด็กชายไลท์บอย ห้ามเอารูปมาเผากันนะ ม่ายงั้น งอนนนนนนนนนนนนน  >:(

ส่วนผมตอนนี้งดซนรถครับ ซนบ้านแทน กะลังคิด ๆ อยู่ทำไรดีหว่า เมื่อคืนโดนเด็กชายกลมตัดหน้าไป จะปาดหน้าก็กลัวเสียเพื่อน ก้าก ๆ ๆ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02/28/10 09:25:30 »
อิอิ และแล้ว เด็กชายข้างบนก็พ่ายแพ้ต่อกิเลศ อิอิอิ  ;D

ว่าแต่เด็กชายไลท์บอย ห้ามเอารูปมาเผากันนะ ม่ายงั้น งอนนนนนนนนนนนนน  >:(

ส่วนผมตอนนี้งดซนรถครับ ซนบ้านแทน กะลังคิด ๆ อยู่ทำไรดีหว่า เมื่อคืนโดนเด็กชายกลมตัดหน้าไป จะปาดหน้าก็กลัวเสียเพื่อน ก้าก ๆ ๆ  ;D

ไม่หลอกครับน้าลีลา ฯ

ไม่เหลือ... ;D

IamNU

• ซี5
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 02/28/10 09:28:06 »

เมื่อวานผมนั่งลูบๆๆคลำๆๆๆอยู่แต่  มันก็ยังไม่เส็ด 555+
น้าไปลูบๆๆคลำๆๆๆ มันจะเสร็จได้ไงอะน้า ต้องหาสาวๆมา...............ถึงจะเสร็จอะ ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 02/28/10 10:24:25 »

น้าไปลูบๆๆคลำๆๆๆ มันจะเสร็จได้ไงอะน้า ต้องหาสาวๆมา...............ถึงจะเสร็จอะ ;D ;D ;D

คนจะแต่งงานก้อคิดได้นะเนี่ย..มิน่าถึงรีบแต่ง อิอิ

หมอ พรุ่งนี้ก้อเดือนหน้าแล้วนะ..... :D :D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

IamNU

• ซี5
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 02/28/10 10:27:16 »

คนจะแต่งงานก้อคิดได้นะเนี่ย..มิน่าถึงรีบแต่ง อิอิ

หมอ พรุ่งนี้ก้อเดือนหน้าแล้วนะ..... :D :D
น้าเนสก็ว่าไปนั่น ;D ;D ;D

bravo

• ซี5
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 02/28/10 11:01:57 »

จริงอย่างที่น้าเนสว่าครับ........พรุ่งนี้ก็เดือนหน้าแล้ว อิ อิ อิ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 02/28/10 11:17:57 »
เหอๆ รอบนี้ลุงคงจะไม่ซนแล้วหล่ะครับ เพราะว่าลุงคงเหนื่อยแระ วิ่งจูนไปจูนมากะลุงผมก็เหนื่อยแทนลุงละครับ ;D
รถผม เพราะแล้ว

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 02/28/10 11:46:01 »
เหอๆ รอบนี้ลุงคงจะไม่ซนแล้วหล่ะครับ เพราะว่าลุงคงเหนื่อยแระ วิ่งจูนไปจูนมากะลุงผมก็เหนื่อยแทนลุงละครับ ;D

ยังครับ ..........

คนเราต้องมีการพัฒนาอยู่เสมอ และอย่างเป็นระบบครับ

เบิร์นๆ .... จูนๆ .... พอโอเคซักพัก ...... ดื่มดำ่กับความสำเร็จ ...... ก็เตรียมตัว .........  :D :D :D

เปลี่ยน Amp ขับ Sub...... ลง Micro Z7 2 ทาง ..... เพิ่ม Mid Range Z ..... แล้วก็ .........

เบิร์นๆ .... จูนๆ .... พอโอเคซักพัก ...... ดื่มดำ่กับความสำเร็จ ...... ก็เตรียมตัว .........  :D :D :D

.......

..... " วังวน ของ ความสำเร็จ " .......  ;  ;) ;) ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/28/10 11:49:49 โดย ลุงขี้เมา »

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 02/28/10 11:51:37 »

ยังครับ ..........

คนเราต้องมีการพัฒนาอยู่เสมอ และอย่างเป็นระบบครับ

เปลี่ยน Amp ขับ Sub...... ลง Micro Z7 2 ทาง ..... เพิ่ม Mid Range Z ..... แล้วก็ .........

.......

..... " วังวน ของ ความสำเร็จ " .......  ;  ;) ;) ;)

เอ้.....ระบบนี้คุ้นๆ นะครับลุง เอิ้กๆ ;D
รถผม เพราะแล้ว