ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำเรื่องการตีตู้แอมป์ในรถค่ะ  (อ่าน 9963 ครั้ง)

wonnadara

• ซี1
  • *
ลองดูจากแผนที่แล้ว คิดว่าน่าจะไปไม่ยาก

ไม่ทราบว่าวันพฤหัสนี้ ร้านเปิดไหมคะ
เพราะว่าเป็นวันหยุดพอดี จะได้แวะไปเลย
อ่านเรื่องฟิล์มกรองแสงแล้ว ก็สนใจด้วย
ถ้าจะติดฟิล์มใหม่ด้วย ต้องใช้เวลานานไหมคะ
พอดีมีธุระตอนสี่โมงเย็นค่ะ จะได้เผื่อเวลาถูก

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
เปิดครับ  รายละเอียดเรื่องฟิล์มสอบทางพนักงานที่ร้านได้เลยครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

wonnadara

• ซี1
  • *
ขอบคุณค่ะ
แล้วพบกันพรุ่งนี้ค่ะ  :o