ผู้เขียน หัวข้อ: Morel Dotech Ovation  (อ่าน 124553 ครั้ง)

Admin

• Administrator
  • ซี5
Re: Morel Dotech Ovation
« ตอบกลับ #240 เมื่อ: 03/05/10 10:08:27 »
ให้น้าๆมาช่วยกันทำเสร็จแน่นอนครับ  แต่ไม่อยู่ฉลองแล้วเสียงจะดีหรือครับ  ;D ;D ล้อเล่นนะครับ

oatty

• ซี5
« ตอบกลับ #241 เมื่อ: 03/05/10 10:17:04 »
ให้น้าๆมาช่วยกันทำเสร็จแน่นอนครับ  แต่ไม่อยู่ฉลองแล้วเสียงจะดีหรือครับ  ;D ;D ล้อเล่นนะครับ
อ้อๆๆ มิน่าล่ะ วันนั้นเฮียจูนเสียงเสร็จยังไม่ได้ฉลองนี่เอง เสียงถึงยังไม่ดี ;D เลยพาลทำให้ต้องหาเรื่องเปลี่ยนสายลำโพงใหม่เลย
ค้นพบสาเหตุแล้ว :D
โตขึ้น หนูจะเป็น ..............SE

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #242 เมื่อ: 03/05/10 10:19:06 »
อ้อๆๆ มิน่าล่ะ วันนั้นเฮียจูนเสียงเสร็จยังไม่ได้ฉลองนี่เอง เสียงถึงยังไม่ดี ;D เลยพาลทำให้ต้องหาเรื่องเปลี่ยนสายลำโพงใหม่เลย
ค้นพบสาเหตุแล้ว :D

รู้สาเหตุแล้วก็รีบมา  :D :D :D ซะดีๆ  ;D ;D

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
« ตอบกลับ #243 เมื่อ: 03/05/10 10:24:54 »
รู้สาเหตุแล้วก็รีบมา  :D :D :D ซะดีๆ  ;D ;D
คุณ tong รถไปถึงไหนแล้วครับ bitone หายป่วยหรือยังครับ :)
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #244 เมื่อ: 03/05/10 10:26:34 »
จิงๆไม่อยากเชียร์ให้ drink เลยนิ พักนี้ตำรวจเยอะจิงๆ..

แต่ไม่  :D เสียงก้อไม่ดี

นอนมันที่ร้านละกัน  :D :D :D ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #245 เมื่อ: 03/05/10 10:29:27 »
คุณ tong รถไปถึงไหนแล้วครับ bitone หายป่วยหรือยังครับ :)
:'( :'( ยังเลยอะหมอ

อาทิตย์นี้ว่าจะเอาสัญญาณจากฟร้อนท์เข้าแอมป์ฟังไปก่อนครับ

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #246 เมื่อ: 03/05/10 10:32:39 »
จิงๆไม่อยากเชียร์ให้ drink เลยนิ พักนี้ตำรวจเยอะจิงๆ..

นอนมันที่ร้านละกัน  :D :D :D ;D

ตามน้าเนสเลย ไม่รู้พักนี้ พี่ตั้ม แกเป็นไร เต็มไปหมดทุกแยกเลย

ให้เฮียเตรียมเสื่อ ผืน หมอน ใบ ไว้ที่ร้านใหม่ดีก่า อิอิ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #247 เมื่อ: 03/05/10 10:36:18 »

ตามน้าเนสเลย ไม่รู้พักนี้ พี่ตั้ม แกเป็นไร เต็มไปหมดทุกแยกเลย

ให้เฮียเตรียมเสื่อ ผืน หมอน ใบ ไว้ที่ร้านใหม่ดีก่า อิอิ  ;D

ผมขอจอง ลีลา hotel ครับ ได้ฟัง morel elate le หวานๆๆๆๆ ด้วย มีความสุขที่ซู๊ดดดด ;D
รถผม เพราะแล้ว

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #248 เมื่อ: 03/05/10 10:42:38 »

ผมขอจอง ลีลา hotel ครับ ได้ฟัง morel elate le หวานๆๆๆๆ ด้วย มีความสุขที่ซู๊ดดดด ;D

เอาลงรถตัวเองซะก้อหมดเรื่อง....... :o :o :o :o :o :o

น้าลีลาจะไ้ด้เพิ่มบรรยากาศเป็น LE3 :o :o :o :o :o :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #249 เมื่อ: 03/05/10 10:44:35 »

เอาลงรถตัวเองซะก้อหมดเรื่อง....... :o :o :o :o :o :o

น้าลีลาจะไ้ด้เพิ่มบรรยากาศเป็น LE3 :o :o :o :o :o :o

ไม่น่าเปิดช่องให้เสียบเลย ;D
รถผม เพราะแล้ว

bowling

• ซี5
« ตอบกลับ #250 เมื่อ: 03/05/10 10:58:00 »
ที่ช่วงนี้พี่ตั๊มเยอะก็เพราะการเมืองนี้แหละครับ :'( :'( :'(
ทุนน้อย ค่อยๆอัพ

ต้น

• ซี3
« ตอบกลับ #251 เมื่อ: 03/06/10 16:54:23 »
คุณนพอย่าเงียบไปนานนะครับ ยังรอสรุปโดยรวมอยู่นะครับ  ไม่ทราบว่าคุณนพพอจะรู้จักร้านติดตั้งในหาดใหญ่บ้างหรือเปล่าครับ แนะนำด้วยครับ

Admin

• ซี5
« ตอบกลับ #252 เมื่อ: 03/06/10 17:09:20 »
ที่หาดใหญ่จริงๆก็มีร้านดีๆหลายร้านนะครับ  ที่รู้จักก็มี Sound Nature  ลองสอบถามรายละเอียดดูนะครับ
ส่วนเรื่องสายผมแนะนำว่าสอบถามทางร้านได้เลย น่าจะมีแน่นอนเพราะเป็นร้านที่ทำรถแข่งขันระดับประเทศ
ไม่น่ามีปัญหาเรื่องงานติดตั้งและอุปกรณ์นะครับ

qualityteam

• ซี5
« ตอบกลับ #253 เมื่อ: 03/06/10 17:31:05 »
ที่ช่างอู๊ดแนะนำก็ ok เลยนะครับ  ต้องขออภัยจริงๆช่วงนี้ยุ่งมากเมื่อคืนเซ็ทรถที่บ้านโป่งเสร็จขับไปส่งลูกค้าที่ปิ่นเกล้าเสร็จเที่ยงคืน
ตี 5 ลูกมาปลุกบอกไปส่งหน่อยวันนี้มีสอบ GAT  PAT รีบเคลียงานที่ปิ่นเกล้าอีก 2 คันแล้วรีบบึ่งกลับมาบ้านโป่งเซ็ทรถ Estima Hybrid อยู่
ตอนนี้จะกินข้าวเลยแอบมาพิมพ์อยู่ เสร็จแล้วต้องรีบบึ่งไปปิ่นเกล้ามีรถสมาชิกรอเซ็ทอีกหนึ่งคัน  จะรอดมั๊ยคืนนี้ ;D ;D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

bravo

• ซี5
« ตอบกลับ #254 เมื่อ: 03/06/10 17:48:29 »
ที่ช่างอู๊ดแนะนำก็ ok เลยนะครับ  ต้องขออภัยจริงๆช่วงนี้ยุ่งมากเมื่อคืนเซ็ทรถที่บ้านโป่งเสร็จขับไปส่งลูกค้าที่ปิ่นเกล้าเสร็จเที่ยงคืน
ตี 5 ลูกมาปลุกบอกไปส่งหน่อยวันนี้มีสอบ GAT  PAT รีบเคลียงานที่ปิ่นเกล้าอีก 2 คันแล้วรีบบึ่งกลับมาบ้านโป่งเซ็ทรถ Estima Hybrid อยู่
ตอนนี้จะกินข้าวเลยแอบมาพิมพ์อยู่ เสร็จแล้วต้องรีบบึ่งไปปิ่นเกล้ามีรถสมาชิกรอเซ็ทอีกหนึ่งคัน  จะรอดมั๊ยคืนนี้ ;D ;D

วิ่งรอก 2 สาขา เห็นแล้วเหนื่อยแทนเฮีนนพจริงๆ

แต่เพื่อให้งานออกมาดี เฮียนพย่อมทำได้  ( คันของผมก็เล่นซะเกือบตี 3 )

รักษาสุขภาพด้วยนะครับเฮียนพ