ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ มีมิตติ้ง กันหรือเปล่าครับ!!!!!!!!!!!!!  (อ่าน 5652 ครั้ง)

disel

• ซี1
  • *
อยากไปร่วมจังครับ  :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03/05/10 18:16:11 โดย disel »

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
หายกันไปหมดเลยสงสัยแอบซุ่มไปทำอะไรกันแน่นอน ???
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
หายกันไปหมดเลยสงสัยแอบซุ่มไปทำอะไรกันแน่นอน ???

สงสัยไปสอย Vianna  แล้วก้อแวะกินโพนยางคำแน่ๆเลยอะ  :D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

ลุงขี้เมา

• ซี5

สงสัยไปสอย Vianna  แล้วก้อแวะกินโพนยางคำแน่ๆเลยอะ  :D

เกือบไปแล้ว เหมือนกัน ........ ถ้าไม่โดนลากมาก่อน ........​ลำโพงนะดีนะ แต่ รู้สึกว่า ไม่ค่อย Match กับ แอมป์ หมอ เท่าไร

แต่ถ้าหมออยากได้ Vianna จริงๆ ก็ ไม่ห้ามหรอก ส่ง prologue 1 มาทางนี้ .................. แล้วไปสอย Creek มาแทนเองแล้วกัน

อิ อิ ไม่ได้แทง ธรรมดานะ เอาจริงๆ ด้วย ................. ส่งมาส่งมา Prologue 1 ซื้อมา ห้าหมื่น เดี่ยวให้ หมื่นห้าเลย ........  ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03/06/10 00:47:32 โดย ลุงขี้เมา »

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ม่ายยยย ๆ  ๆ  >:(
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

สงสัยไปสอย Vianna  แล้วก้อแวะกินโพนยางคำแน่ๆเลยอะ  :D

เกือบไปแล้ว เหมือนกัน ........ ถ้าไม่โดนลากมาก่อน ........​ลำโพงนะดีนะ แต่ รู้สึกว่า ไม่ค่อย Match กับ แอมป์ หมอ เท่าไร

แต่ถ้าหมออยากได้ Vianna จริงๆ ก็ ไม่ห้ามหรอก ส่ง prologue 1 มาทางนี้ .................. แล้วไปสอย Creek มาแทนเองแล้วกัน

อิ อิ ไม่ได้แทง ธรรมดานะ เอาจริงๆ ด้วย ................. ส่งมาส่งมา Prologue 1 ซื้อมา ห้าหมื่น เดี่ยวให้ หมื่นห้าเลย ........  ;D ;D ;D

สำหรับ Prologue 1 ผมให้หมื่นหกเลยครับ จะเอาไปจับกับ RX1 (ตัดหน้าเห็นๆ) อิอิ ;D
รถผม เพราะแล้ว

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
แล้ววันนี้ล่ะครับ (5 มีนา) จะมี meeting มั้ยครับ :D :D
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
แล้ววันนี้ล่ะครับ (5 มีนา) จะมี meeting มั้ยครับ :D :D

ถ้ามี โทรแจ้งหน่อยนะครับ  ;D ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
แหะ  :o :o ผิดวัน ผมหมายถึง 6 มีนาครับ ;D ;D ;D

ลุงขี้เมา

• ซี5
เอ้าสมาชิกว่าไงกันครับ ...............  ;D

• ซี5
  • -*-
เอาไงล่ะท่าน  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

ลุงขี้เมา

• ซี5
บ่ายๆ เจอกัน ก่อน...... เย็นๆ เข้า ร้าน  ;D

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
เมื่อวานเจอใบแดง อดไปเลย >:( >:(

• ซี5
  • -*-
555  โดนอิ๊บกุญแจ อิอิ  ;D