ผู้เขียน หัวข้อ: ลุงขี้เมา .................เปลี่ยนไป  (อ่าน 16468 ครั้ง)

Doraemon

• ซี5
Re: ลุงขี้เมา .................เปลี่ยนไป
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 03/21/10 09:33:10 »
มันส์ มาก
สงสัยลุงอึดอัดมานาน ;D

สู้ๆ ครับ :D

ลุงขี้เมา

• ซี5
Re: ลุงขี้เมา .................เปลี่ยนไป
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 03/21/10 09:41:48 »
ขอบคุณครับทุกๆท่าน..........  ทั้งที่ร่วมฟัง ร่วมเชียร์ และ ให้กำลังใจ  

คำแนะนำดีๆ จากเพื่อนๆ ทั้งที่เอ่ยนามและไม่เอ่ยนาม ...... ไล่ชื่อกันไม่หวาดไม่ไหว .............

ทั้งน้ากลม หมอซ้าย นายมินนี่ น้าเนส น้าดำ น้าตง น้าสาม นายโอ๋ นายเอก นายกล็อฟ V13 น้าหมู หมอ TAT น้า Shoke Lightboy Power B11 หมอณัฐ น้าริมกรุงเทพ ....... และ ฯลฯ

มากมาย ไล่กันไม่ครบแน่นอน ......... ขอบคุณ อีกครั้งครับ กับทุกๆท่าน ........... ที่ไม่ได้เอ่ยชื่อมา ........... ก็ขอบคุณเช่นกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03/21/10 10:13:03 โดย ลุงขี้เมา »

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 03/21/10 10:01:00 »
วันนี้บ่ายแก่ๆ ผม จะเข้า QC มีใครสนใจไปไหมครับ .................. เป้าหมายมี Mazda 3 เต็มระบบ อยู่อีกหนึ่งคันครับ น่าสนใจมาก

D1 /w Bit One + Morel Elate 3 Way + SE4100 (2) + ID10 .... พร้อมระบบสาย PSI + EFX + Monster ครบคันครับ

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 03/21/10 11:15:35 »
วันนี้บ่ายแก่ๆ ผม จะเข้า QC มีใครสนใจไปไหมครับ .................. เป้าหมายมี Mazda 3 เต็มระบบ อยู่อีกหนึ่งคันครับ น่าสนใจมาก

D1 /w Bit One + Morel Elate 3 Way + SE4100 (2) + ID10 .... พร้อมระบบสาย PSI + EFX + Monster ครบคันครับ

น่าสนใจ..แต่ตอนนี้นั่งเฝ้า plant อยู่ประจวบ ฯ :'(

ถ่ายรูปมาให้ชมบ้างนะครับลุง

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 03/21/10 14:20:50 »
ยินดีด้วยครับพี่

ปล mosconi นี่มันพาอารายมาเยอะจิงๆ ทั้งความรู้และ เพื่อนฝูง   :)

ดำ

• ซี4
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 03/21/10 16:16:03 »
มหากาพย์ ยังมีไตรภาค ไอ้หวานเพิ่งจะภาคสองเอง มันต้องมีอีกภาคถึงจะได้เป็น " LORD OF THE RUNGS (ขี้เมา)"

B11

• ซี5
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 03/21/10 17:50:49 »
เด๋วววววเจอกานนะจะรีบไป
THE HUNG

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 03/21/10 18:51:45 »
วันนี้ ไปเช้งเม้งกับที่บ้านเจี๊ยบมาครับ กลับมาถึงบ่ายแก่ๆ สลบแล้วครับ ไม่ได้ออกไปไหน เลยไม่ได้ไปให้กำลังใจนะครับลุง
ไว้จะเข้าไปฟังอีกทีนะครับ ยินดีด้วยที่ลงตัวเสียที
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Shoke_Up

• ซี5
  • ไปให้สุด แล้วหยุดที่พอ
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 03/21/10 19:36:52 »
ยอนดีกับลุงด้วยนะครับ ที่เครียจบซะที ;D

Ohh+..โอ๋

• ซี5
  • สถานะ: มั่นคง
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 03/21/10 20:41:03 »
อ่านมันมากๆเลยลุง (จนลืมดูบอลเลย) วันนี้ผมก็ไปเชงเม้งมาเช่นกันครับ ไม่อย่างนั้นคงต้องบึ่งรถไปขอฟังซะหน่อย

วันแรก (วันถัดจากวันที่เปลี่ยนเจ้าแมค) ฟังยังไม่โดนเท่าไรสำหรับผม (ณ ตอนนั้นชอบ Z1 มากกว่า) สงสัยต้องขอเข้าไปฟังใหม่นะครับลุง ว่าจะสมกับหยาดเหงื่อแรงกายของลุงขนาดไหน

555 ไม่คิดว่าลุงจะเครียดขนาดนี้ แต่ผมก็ว่าดีนะครับ ผมว่าลุงจะเก่งขึ้นอีกเยอะเลย ยังไงขอเป็นกำลังใจให้ลุงเสมอครับ

:-\ :-\ จบอีหรอบนี้ ก็จะมี "ช่อง" ให้ผมเข้าไปจูนแล้วสิ เครียดเหมือนกัน ตอนนี้ระบบผมแหลมจัดเบสบวม...  O0
Alpine 9887, iPod Classic 80gb, Audison Bit-One, Mosconi 100.4 x2, RA Ref 3-WAY, Image Dynamics iD10d2v3, Tchernov Original Balanced IC (Blue), Monster 402XLN xtreme (for sub)

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 03/21/10 23:07:32 »
อ่านมันมากๆเลยลุง (จนลืมดูบอลเลย) วันนี้ผมก็ไปเชงเม้งมาเช่นกันครับ ไม่อย่างนั้นคงต้องบึ่งรถไปขอฟังซะหน่อย

วันแรก (วันถัดจากวันที่เปลี่ยนเจ้าแมค) ฟังยังไม่โดนเท่าไรสำหรับผม (ณ ตอนนั้นชอบ Z1 มากกว่า) สงสัยต้องขอเข้าไปฟังใหม่นะครับลุง ว่าจะสมกับหยาดเหงื่อแรงกายของลุงขนาดไหน

555 ไม่คิดว่าลุงจะเครียดขนาดนี้ แต่ผมก็ว่าดีนะครับ ผมว่าลุงจะเก่งขึ้นอีกเยอะเลย ยังไงขอเป็นกำลังใจให้ลุงเสมอครับ

:-\ :-\ จบอีหรอบนี้ ก็จะมี "ช่อง" ให้ผมเข้าไปจูนแล้วสิ เครียดเหมือนกัน ตอนนี้ระบบผมแหลมจัดเบสบวม...  O0

น้าโอ๋ มีช่องว่างให้จูนแล้ว.. :D

naikaew

• ซี2
  • **
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 03/21/10 23:12:39 »
อ่านตามที่ลุงเล่า ได้ทั้งอารมณ์ร่วม แฝงไว้ด้วยความรู้ และความตั้งใจจริงในสิ่งที่เรารัก ความต้องการคนเราไม่มีที่สิ้นสุดก้าวต่อไปครับลุง อย่างน้อยเส้นทางที่ลุงเดินผ่านไปยังได้เป็นแนวทางในการเดินตามของน้อง ๆ ที่จะก้าวตามมาครับ เป็นกำลังใจและคอยติดตามอยู่ไกล ๆ ครั้บ :D

V13

• ซี5
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 03/22/10 00:00:58 »
ได้ฟังที่ลุงเล่าแล้วเข้าใจอารมณ์เลยครับ ตอนนี้ลุงคงโล่งไปเยอะ นับถือความตั้งใจครับ  ตั้งแต่ลง mc แล้วผมยังไม่ได้ฟังเลย หลังๆ ผมมัวแต่มาวุ่นกับเครื่องบ้าน ผมว่า mc น่าจะ match กว่า front เดิม z1 ผมรู้สึกส่วนตัวว่า z1 มันคมไปนิดนึงสำหรับพวกชอบนุ่มนวล.........การเดินทางนั้นยากลำบาก แต่จุดหมายก็ช่างหอมหวานครับ..... ยินดีด้วยครับลุง :D 

win144

• ซี5
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 03/22/10 02:07:00 »
Congrat krabbbb.... :D
Micro Precision Enthusiast No. 7

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 03/22/10 10:09:17 »
ได้ฟังที่ลุงเล่าแล้วเข้าใจอารมณ์เลยครับ ตอนนี้ลุงคงโล่งไปเยอะ นับถือความตั้งใจครับ  ตั้งแต่ลง mc แล้วผมยังไม่ได้ฟังเลย หลังๆ ผมมัวแต่มาวุ่นกับเครื่องบ้าน ผมว่า mc น่าจะ match กว่า front เดิม z1 ผมรู้สึกส่วนตัวว่า z1 มันคมไปนิดนึงสำหรับพวกชอบนุ่มนวล.........การเดินทางนั้นยากลำบาก แต่จุดหมายก็ช่างหอมหวานครับ..... ยินดีด้วยครับลุง :D 

ลุงเก่งขึ้นเยอะจริงๆ ครับ รู้ละเอียดเลย
น้องกอล์ฟ  โดนอะไรมารบกวน update ในกระทู้เครื่องเสียงบ้านด่วนครับ น้า  :)

Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.