ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญสมาชิกรบกวนลงชื่อร่วมงาน Arc Holloween Party ด้วยครับ  (อ่าน 12086 ครั้ง)

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
สรุปงานเป็นวันที่ 2 พ.ย. 56  นะคร๊าบพี่น้อง มาลงชื่อกันได้เลย

:) :) :)

jo-joe3@B.P

• ซี5
  • เจ้าโอเลี้ยง แห่ง QC
เคร ครับ รับแซ่บ :laugh:
ไปด้วยคนครับผม :angel:
My Black Teana
Alpine D800
Alpine H800 + C800
ARC CXLR 4150
Brax Matrix 3 Ways
ARC CXL 2500*2
JL 12w6
Power cable : Ramm audio
Speaker cable : Tchernov classic
Remote cable :Tchernov classic
Interconnection :Tchernov classic
Capacitor : Rockford fosgate 10 farad*2
Batt : Stringer SPV44

tong

• ซี5
เคร ครับ รับแซ่บ :laugh:
ไปด้วยคนครับผม :angel:

L:

somboonc11

• ซี5
  • น้าๆจะรีบไปไหนเหรอ

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt

Jeng

• ซี5
น้าโห้กับพี่สมบูรณ์ไม่ต้อง  O0 ครับ...เดี๋ยวให้น้าตงถ่ายทอดสดใน youtube ให้ :) :)
Simply the best @ QC

tong

• ซี5
เริ่มกังวลว่าจะไม่ได้มางาน ARC เหมือนกัน  ติดทำบุญบ้านญาติ ถ้าต่อด้วยปาร์ตี้ครอบครัวอะอดแน่ๆ  :(

Super Pong

• ซี5

ลงชื่อไปด้วยคนค้าบ วีซ่าผ่าน....ยาววววว...โลดดด  :) :)

ปล.ผมคงคิดถึงโห้มากกกกกก เอิ้กๆๆๆ :laugh: :laugh: :laugh:

tong

• ซี5
พรุ่งนี้แล้ว ไปให้ผีสาวๆหลอกกัน  ;D

w_thongchai

• ชีวิตส่วนใหญ่อยู่บนถนน
  • ซี3
    • เครื่องบ้านก็เล่นนะครับ
งานเริ่มกี่โมงครับ อาจไปได้บ่ายแก่ๆถึงเย็นๆ อยากไปเรียนรู้จากน้าผู้แกกล้าทั้งหลาย :laugh:
DNX7310BT/bitTenD/bitPlayHD
Arc 4100SE/Diamond Hex Pro/JL 10TW3-D4

DNX5350BT/iPod
Arc 4050 xxk/Diamond Hex/Arc ASW8

AVH-X8650BT/CarPlay/bitOne
Arc XDi 1100.5/GM Series 2

Stereo Systems
http://thaiaudioclub.net/board/index.php?topic=5793.160

tong

• ซี5
งานเริ่มกี่โมงครับ อาจไปได้บ่ายแก่ๆถึงเย็นๆ อยากไปเรียนรู้จากน้าผู้แกกล้าทั้งหลาย :laugh:
งานเริ่มช่วงเย็นครับ แต่บ่ายๆสมาชิกก็เริ่มมากันแล้วครับ

tong

• ซี5
เมื่อวานงานสนุกมาก  ได้เจอสมาชิกหลายๆคนที่ไม่ได้เจอมานาน

:) :) :) :) :) :) :) :)

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
ขอบคุณเอียและซ้อมากๆครับงานเมื่อคืนสนุกสนานมากมีความสุขได้พบน้าๆหล
ายคนซึ่งน้าบางคนนานๆนะได้พบ พระเอกการถ่ายรูปที่เก่งที่สุดคงเป็น้วก็เอี่ยหั่งถ่ายไม่หยุดเลย555ได้หัวเราะจนน้ำตาไหลปีหน้าจัดอีกนะครับ

jiew

• ซี5
เป็นปีแรกที่ได้มีโอกาสมาร่วมกิจกรรมกับทาง QC
ประทับใจ และสนุกมากครับ. น้าๆทุกท่านเป็นกันเอง
พูดคุยในสิ่งที่รักที่ชอบเหมือนกัน

ขอบคุณเฮียกับซ้อ ที่มีกิจกรรมดีๆให้ทางพวกเรา

tong

• ซี5
เป็นปีแรกที่ได้มีโอกาสมาร่วมกิจกรรมกับทาง QC
ประทับใจ และสนุกมากครับ. น้าๆทุกท่านเป็นกันเอง
พูดคุยในสิ่งที่รักที่ชอบเหมือนกัน

ขอบคุณเฮียกับซ้อ ที่มีกิจกรรมดีๆให้ทางพวกเรา

นี่แหละเสน่ห์ของ QC    :laugh: :laugh: :laugh: