ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบแนวเสียงและราคาSubตัวนี้ครับ  (อ่าน 4456 ครั้ง)

nopeta

• ซี2
  • **
Ground Zero GZUW 10SQ Sub10นิ้วตัวนี้...แนวเสียงและราคา ครับ

L:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/26/13 19:08:27 โดย nopeta »

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
ตอนนี้มีตัวจริงกำลังรอทดสอบอยู่ที่ร้านแล้วครับ เดี๋ยวจะรีบนำผลมารายงานให้นะครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

tong

• ซี5
ทำไมผมไม่เห็นหว่า   ??? ???

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
ทำไมผมไม่เห็นหว่า   ??? ???

:o :o :o

tong

• ซี5
ซับคิมดีแล้ว  แต่ถ้าคิมได้ ARC SE4000 รับรองเติร์กก็เติร์กเถอะ  ;D

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
ซับคิมดีแล้ว  แต่ถ้าคิมได้ ARC SE4000 รับรองเติร์กก็เติร์กเถอะ  ;D

:)
New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt

nopeta

• ซี2
  • **
ตอนนี้มีตัวจริงกำลังรอทดสอบอยู่ที่ร้านแล้วครับ เดี๋ยวจะรีบนำผลมารายงานให้นะครับ
  จะรอ ครับ