ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามเกี่ยวกับลำโพง GM ครับ  (อ่าน 8370 ครั้ง)

natk22

• ซี1
  • *
Re: รบกวนสอบถามเกี่ยวกับลำโพง GM ครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 02/26/14 09:32:18 »
ควรจะแดมป์ ประตูก่อน ก่อนเปลี่ยนสายลำโพงครับ

รับทราบครับพ้ม  :laugh:

natk22

• ซี1
  • *
Re: รบกวนสอบถามเกี่ยวกับลำโพง GM ครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 03/10/14 10:24:26 »
เมื่อวานไปติดตั้งมาเรียบร้อยโรงเรียน QC ครับ ก็เป็นชุด Hi10 เส้นสายบางส่วน แล้วก็ติดจอเพดานครับ :)
ตอนติดตั้งอยู่ โทรไปบอกราคาที่บ้าน มีโดนบ่นอยู่เหมือนกัน เพราะมีเกินกว่าที่บอกไว้ตอนแรก >:(
กลับถึงบ้านเกือบทุ่มเลยรับไปกินข้าวซะหน่อย พาพ่อ แม่ กับหลานๆไปด้วย คำบ่นเริ่มหายไป แต่นังมัจิกๆบ้างตามอารมผู้หญิง แต่โดยรวมแล้วทุกคนชอบครับ  :laugh:

ขอบคุณ QC ครับ สำหรับการติดตั้งคุณภาพ, อัธยาสัยที่ดี และอาหารกลางวันครับ :-X
โอกาสหน้าต้องเข้าไปอัพเพิ่มแน่นอน :)

Super Pong

• ซี5
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 03/10/14 11:58:26 »

ยินดีด้วยคับน้า ขอให้มีความสุขในเสียงเพลง  L:

nokair

• ซี5
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 03/10/14 13:58:31 »
เมื่อวานไปติดตั้งมาเรียบร้อยโรงเรียน QC ครับ ก็เป็นชุด Hi10 เส้นสายบางส่วน แล้วก็ติดจอเพดานครับ :)
ตอนติดตั้งอยู่ โทรไปบอกราคาที่บ้าน มีโดนบ่นอยู่เหมือนกัน เพราะมีเกินกว่าที่บอกไว้ตอนแรก >:(
กลับถึงบ้านเกือบทุ่มเลยรับไปกินข้าวซะหน่อย พาพ่อ แม่ กับหลานๆไปด้วย คำบ่นเริ่มหายไป แต่นังมัจิกๆบ้างตามอารมผู้หญิง แต่โดยรวมแล้วทุกคนชอบครับ  :laugh:

ขอบคุณ QC ครับ สำหรับการติดตั้งคุณภาพ, อัธยาสัยที่ดี และอาหารกลางวันครับ :-X
โอกาสหน้าต้องเข้าไปอัพเพิ่มแน่นอน :)

ยินดีด้วยครับ  :) :) :)

jiew

• ซี5
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 03/10/14 21:37:37 »
ยินดีด้วยครับ
จริงๆไหนๆก็ไหนๆแล้ว โดนบ่นทีเดียวเลยครับ.
up แล้ว burn ทีเดียวเลยครับ  :laugh:

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 03/11/14 08:07:05 »
ยินด้วยนะครับน้าขอให้มีความสุขกับการฟังเพลงครับ L: L: L:

natk22

• ซี1
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 03/11/14 08:25:01 »
ยินดีด้วยครับ
จริงๆไหนๆก็ไหนๆแล้ว โดนบ่นทีเดียวเลยครับ.
up แล้ว burn ทีเดียวเลยครับ  :laugh:

ตอนแรกก็กะต่อยอดอีกซักหน่อยเหมือนกันครับ แต่มาคิดอีกที ยอดใหญ่ทีเดียวมันดูน่าตกใจเกินไป มาซอยเป็นยอดย่อยๆหน่อยดีกว่า เพื่อความเนียน  ;D

nokair

• ซี5
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 03/11/14 14:11:21 »
ตอนแรกก็กะต่อยอดอีกซักหน่อยเหมือนกันครับ แต่มาคิดอีกที ยอดใหญ่ทีเดียวมันดูน่าตกใจเกินไป มาซอยเป็นยอดย่อยๆหน่อยดีกว่า เพื่อความเนียน  ;D

L: L: L: ดีครับ ค่อยๆ up

Super Pong

• ซี5
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 03/11/14 17:45:13 »
L: L: L: ดีครับ ค่อยๆ up

เหมือนพี่นกใช่มั้ยคับ  :-\