ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือจากเฮียนพครับ  (อ่าน 2883 ครั้ง)

pann

• ซี5
พอดีเพื่อนให้สายเส้นนี้มา ผมอ่านดูเห็นเขียนเป็นวีดีโอเคเบิ้ล แบบนี้ผมเอามาทำสายสัญญาณเสียงได้ไหมครับ

kimji

• Administrator
  • ซี5
Re: ขอความช่วยเหลือจากเฮียนพครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02/24/14 16:21:50 »
พอดีเพื่อนให้สายเส้นนี้มา ผมอ่านดูเห็นเขียนเป็นวีดีโอเคเบิ้ล แบบนี้ผมเอามาทำสายสัญญาณเสียงได้ไหมครับ

ระหว่างรอ...เฮียมาตอบขอแอบตอบก่อนเฮียละกันนะคะ :-\

โดยปกติจะไม่ใช้สายที่เป็นสายภาพมาทำเป็นสายสัญญานเสียงค่ะ เนื่องจากคุณสมบัติของสายที่ระบุอยู่แล้ว
แต่ถ้าอยากรู้ลองเอามาลองทดสอบดูก็ได้นะคะ ถ้าให้คุณภาพเสียงเป็นที่พอใจ ก็นำมาใช้ได้อยู่แล้วค่ะ
สอบถามรายละเอียดโปรโมชั่นและราคาสินค้าได้ทาง LINE:QCcaraudio  หรือ สแกน QR CODE ตามลิ้งค์นี้ได้เลยค่ะ  http://www.qccaraudio.com/webboard/index.php?topic=8812.0

pann

• ซี5
Re: ขอความช่วยเหลือจากเฮียนพครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02/24/14 16:54:21 »
ขอบคุณครับซ้อ