ผู้เขียน หัวข้อ: ป๋าตงสั่งลุย  (อ่าน 33433 ครั้ง)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
Re: ป๋าตงสั่งลุย
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: 04/22/10 13:43:05 »
ผมยังไม่ได้ อัพครับ น้าไลท์ ยังรักมั่นใน XXK

รักนี้จะอยู่ได้นานซักเพียงใด  :-\

อยู่ได้ไม่นานหรอกเอิงเงย..........เพราะเจ้าของใจเขาลั้ลลาแล้วละเอย.......ตุเตงๆ ๆ ระนาดเชิด  :-\
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: 04/22/10 13:57:12 »
ผมยังไม่ได้ อัพครับ น้าไลท์ ยังรักมั่นใน XXK

ยังรัก xxk เหมือนกัน.. :D

แต่ตอนนี้มันติด ๆ ดับ ๆ อ่ะ..ไม่รู้เป็นไร   :(

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: 04/22/10 14:07:22 »
กระบอกฟิวส์เข้าแอม แน่นป่าวอ่ะ  ของผมก็เคยเป็นทีนึง เล่น ๆ ไปสักพัก เสียงหาย เราก็นึกว่าแอมมันร้อนแล้วตัด แต่ก็เปิดไม่ได้อัดนี่นา  ปิดวิทยุสักพัก เปิดใหม่ก็เล่นได้ ต่อมาหายอีก

เช็คทีหลัง อ่อ ลูกฟิวส์กะขั้วกระบอกฟิวส์ ไม่แน่น รถขับเครื่องสะเทือนมันเลยเด๋วตืดเด๋วดับ อ่ะ  ???
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: 04/22/10 14:13:22 »
กระบอกฟิวส์เข้าแอม แน่นป่าวอ่ะ  ของผมก็เคยเป็นทีนึง เล่น ๆ ไปสักพัก เสียงหาย เราก็นึกว่าแอมมันร้อนแล้วตัด แต่ก็เปิดไม่ได้อัดนี่นา  ปิดวิทยุสักพัก เปิดใหม่ก็เล่นได้ ต่อมาหายอีก

เช็คทีหลัง อ่อ ลูกฟิวส์กะขั้วกระบอกฟิวส์ ไม่แน่น รถขับเครื่องสะเทือนมันเลยเด๋วตืดเด๋วดับ อ่ะ  ???

ช่างจากฝรั่งเศส Le Lavant มาตอบเองเลยครับ :D
รถผม เพราะแล้ว

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: 04/22/10 16:02:32 »

เดี๋ยวเย็นนี้จะลองเช็คดูครับ..

ถ้าไม่หายมีปัญหามากนัก..

เดี๋ยวเปลี่ยนยกชุดแมร่...งงงงงงงงงงงงงงง เลย (ย้อเย่น :-\)

Nai Toon

• ซี5
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: 04/22/10 19:33:55 »
ได้ข่าว ของเข้ามาแล้วครับ รอฟัง LE 3 ways อีกคันได้เลยครับ  :D :D :D
Mosconi เท่านั้น

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #96 เมื่อ: 04/22/10 23:24:29 »
ได้ข่าว ของเข้ามาแล้วครับ รอฟัง LE 3 ways อีกคันได้เลยครับ  :D :D :D

จัดไปครับ.....เ่อ่อ ใครดีอะ :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #97 เมื่อ: 04/23/10 09:00:03 »

จัดไปครับ.....เ่อ่อ ใครดีอะ :o

ของเจ้าของชื่อ ที่ปรากฏ ในหัวข้อนะครับ ............. ป๋าตงสั่งลุย .............. เยี่ยมจริงๆ  ;D ;D ;D

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #98 เมื่อ: 04/23/10 09:01:32 »

[/quote]

เดี๋ยวเย็นนี้จะลองเช็คดูครับ..

ถ้าไม่หายมีปัญหามากนัก..

เดี๋ยวเปลี่ยนยกชุดแมร่...งงงงงงงงงงงงงงง เลย (ย้อเย่น :-\)
[/quote]

อุ๊ย ตอบด้าย สะจายยยย  ยกชุดๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.