ผู้เขียน หัวข้อ: การทำ Tri Amp ตัดความถี่จากฟร้อนท์ หรือแอมป์ ดีกว่ากัน  (อ่าน 10658 ครั้ง)

ลุงขี้เมา

• ซี5
ตอนผมติด Bit One ครั้งแรก ใช้ R6A และมีแอมป์ xxk 2 ตัวครับ ไม่จำเป็นต้อง quad ก็ได้ครับ  ;D ;D

แล้วไอ้ xxk 4 ch 2 ตัว .......... 2x4 = 5 หรือไง น้ากลม.........................................................  555  ;D ;D ;D

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
ตอนผมติด Bit One ครั้งแรก ใช้ R6A และมีแอมป์ xxk 2 ตัวครับ ไม่จำเป็นต้อง quad ก็ได้ครับ  ;D ;D

ใช้ bit one แล้วไม่ทำ quad  amp ไม่เล่น 3 ทาง..เดี๋ยวมันไม่สุดครับ.. ;D

เพราะฉนั้น..ชื่มชมกับ P80 ต่อไปอย่างไม่หยุดยั้ง  :D

kamol

• ซี5

[/quote]

ใช้ bit one แล้วไม่ทำ quad  amp ไม่เล่น 3 ทาง..เดี๋ยวมันไม่สุดครับ.. ;D

เพราะฉนั้น..ชื่มชมกับ P80 ต่อไปอย่างไม่หยุดยั้ง  :D
[/quote]

ไม่เคยลอง รู้ได้ไงว่าไม่สุดครับ  สองทางผม SLC 265 กับ bit one ฟังดีกว่าสามทาง ชุดแรกของผมซะอีก  ;)
เวที เป๊ะๆ น้ำเสียง ฟังดีเลยครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ

[/quote]

ไม่เคยลอง รู้ได้ไงว่าไม่สุดครับ  สองทางผม SLC 265 กับ bit one ฟังดีกว่าสามทาง ชุดแรกของผมซะอีก  ;)
เวที เป๊ะๆ น้ำเสียง ฟังดีเลยครับ
[/quote]

จริง ๆ คือ ไม่มีตังค์อ่ะครับ น้ากมล.. ;D