ผู้เขียน หัวข้อ: ของใหม่เก่าเก็บ  (อ่าน 7604 ครั้ง)

B11

• ซี5
Re: ของใหม่เก่าเก็บ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 02/04/10 13:32:50 »
ที่มีในกรุ ขออนุญาติแจ้งว่าไม่ขายครับจะเก็บไว้ทำพิพิธภัณฑ์   ;D ;D  เดี๋ยวโดนข้อหาขายวัตถุโบราณ  ;D ;D

กร๊ากกกก ระวังจะเจอข้อหาสะสมวัตถุโบราณโดยไม่ได้รับอนุญาต นะครับ
THE HUNG

ลุงขี้เมา

• ซี5
Re: ของใหม่เก่าเก็บ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 02/04/10 14:51:14 »
ที่มีในกรุ ขออนุญาติแจ้งว่าไม่ขายครับจะเก็บไว้ทำพิพิธภัณฑ์   ;D ;D  เดี๋ยวโดนข้อหาขายวัตถุโบราณ  ;D ;D

กร๊ากกกก ระวังจะเจอข้อหาสะสม อาวุธ โบราณโดยไม่ได้รับอนุญาต นะครับ

อ้าว ใครว่า งานที่ QC ไม่ดี ด้อยคุณภาพ จูนนิ่งไม่ได้เรื่อง กลับ ไปอ่าน ข้างบนใหม่ดี ......  ;D ;D ;D