ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าผมจะขาย ................. เพื่อนจะซื้อไหมครับ  (อ่าน 14122 ครั้ง)

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
audio system ฟังแล้วหลอนมาก ๆ
ผมว่าเสียงจากทวิสเตอร์ ไมโคร5นี่หลอนผมมากกว่านะน้าครีม แต่ว่าอีกอย่างนะ ถ้าD2+audio system+microในห้องลอง นี่เสียงหวานได้ใจเลยครับ  ;D ;D ;D

มันสุดยอดจริงๆครับ ชุดนี้

เสียดายไม่ทันได้ฟังเท่าไหร่ ไว้หยิบมาลองบนรถดีก่า.... ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
ข้อดีของการฟังน้อย คือกิเลสน้อย เสียตังค์น้อย.

แต่จริง ๆ แล้วอยากฟังเยอะ ๆ อ่ะ  :'(