ผู้เขียน หัวข้อ: วันศุกร์นี้ (5/2/53) ใครว่าง เชิญมาเจอกันที่ qc ปิ่นเกล้า น่ะครับ  (อ่าน 21160 ครั้ง)

หูทอง-in-car

• ซี3
รายงานตัวคนแรกครับ  01.26 กลับถึงบ้านแล้วครับ   ;D ;D ;D

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
รายงานตัวต่อ 01.52  อาบน้ำป๋อมแป๋ม เตรียมนอน ขอเช็คก่อนนอน ว่าโดนแขวะไรมั่ง  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

anuwatku55

• ซี5
รายงานตัว 02.12 น ครับ กลับไม่ถึงบ้านอะครับ แวะนอน รร ที่นครปฐม ขับรถต่อไม่ไหว เนื่องจากฟังรถน้าๆ ทุกท่านจนเคลิ้มเลยอะครับ พรุ่งนี้เช้าต้องเข้าไปทำธุระ ที่ กทม ด้วยหนะครับ  ยังไงก็ต้องขอบคุณน้าๆทุกท่านนะครับ  โอกาสหน้าคงได้พบกันอีกนะครับ 
THE ART OF SOUND PERFECTION BY SEAS

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
รายงานตัว 02.12 น ครับ กลับไม่ถึงบ้านอะครับ แวะนอน รร ที่นครปฐม ขับรถต่อไม่ไหว เนื่องจากฟังรถน้าๆ ทุกท่านจนเคลิ้มเลยอะครับ พรุ่งนี้เช้าต้องเข้าไปทำธุระ ที่ กทม ด้วยหนะครับ  ยังไงก็ต้องขอบคุณน้าๆทุกท่านนะครับ  โอกาสหน้าคงได้พบกันอีกนะครับ 

แวะนอนที่ซี่รีย์ป่ะครับ..อิอิ.

แล้วทำไมน้าวัฒน์ไม่นอนที่ กทม.เลยหล่ะครับ..

Ohh+..โอ๋

• ซี5
  • สถานะ: มั่นคง
รายงานตัวถึงบ้าน ประมาณตีสาม โชคดีไม่ถูกเรียกไปช่วยราชการ เพราะตอนนี้กำลังกรึ้มๆได้ที่ ต่อไปก็ไปอาบน้ำ เตรียมนอน พรุ่งนี้ทำงาน... >:( >:(
Alpine 9887, iPod Classic 80gb, Audison Bit-One, Mosconi 100.4 x2, RA Ref 3-WAY, Image Dynamics iD10d2v3, Tchernov Original Balanced IC (Blue), Monster 402XLN xtreme (for sub)

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
เข้ามาเห็นลุงออนก็โล่งใจละครับ กลัวว่าจะได้รอเฝ้าด่านจนเค้าเก็บอะครับ  ???
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/06/10 03:14:59 โดย minny »
รถผม เพราะแล้ว

ลุงขี้เมา

• ซี5
ถึงประมาณ ตีสามนิดๆ ครับ น้ามิน ขอบคุณครับ  ;)

Nai Toon

• ซี5
อาการอย่างนี้น่าจะฟังช่างใหญ่คนใหม่ น้าช้าย เยอะสุดแน่ๆ เลย

;)

รายงานตัว 3.40 น. ครับ ;D

Mosconi เท่านั้น

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
ขอโทษทุกท่านที่เมื่อคืนกลับก่อนอย่างรวดเร็ว เพราะเช้ามีงาน..จะต้องไปเช้าอย่างที่มาออนไลน์นี่แหละครับ จิงๆต้องไปแล้วแต่ขอมาตั้งกาทู้นิดๆหน่อยๆ

รายงานตัวต่อ 01.52  อาบน้ำป๋อมแป๋ม เตรียมนอน ขอเช็คก่อนนอน ว่าโดนแขวะไรมั่ง  ;D

ใครจะกล้าแขวะตอนกลางคืนอะ  :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

anuwatku55

• ซี5
นอน รร ริเวอร์ครับ น้าไลท์ ทีแรกตั้งใจจะกลับ กำแพงแสน ครับแต่ง่วงนอน จริงๆ สงสัยไม่ได้  :D กับ น้าๆ เลยง่วงอะครับ

ลืมไปยังไม่ได้แสดง ความยินดีกับ เจ้าของกระทู้เลย 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/06/10 08:16:36 โดย anuwatku55 »
THE ART OF SOUND PERFECTION BY SEAS

kamol

• ซี5
ขอโทษทุกท่านที่เมื่อคืนกลับก่อนอย่างรวดเร็ว เพราะเช้ามีงาน..จะต้องไปเช้าอย่างที่มาออนไลน์นี่แหละครับ จิงๆต้องไปแล้วแต่ขอมาตั้งกาทู้นิดๆหน่อยๆ

ใครจะกล้าแขวะตอนกลางคืนอะ  :o

ผมแขวะเองครับท่านประธานหอย  อิอิิิอิ น้าลีลา ขับรถออกไป ผมก็กาง โน๊ทบุ๊ค ตั้งกระทู้ไล่หลังเลย อิอิอื
เมื่อคืนไม่รู้ว่าท่านประธาน กลับผมไม่ทันร่ำลาเลย ไม่ทราบว่าจะกลับเร็ว ต้องขออภัย

Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

kamol

• ซี5
แต่ว่าเมื่อคืน เพื่อนๆ มากันเยอะมากๆ ผมขับรถเข้าไป พื้นที่กว้างๆ ตรงหน้าร้านรถจอดเต็มเอี๊ยด ต้องไปจอดตรงร้านล้างรถ  เป็นปาร์ตี้ที่สนุกมาก แปะก๊วยนมสด อร่อย หอมชื่นใจเหมือนเดิม
เพื่อนๆ ที่ยังไม่เคยมา มีทติ้งของเรา ว่างๆก็ขอเชิญมาสนุกสนานกันครับ  ไม่ได้ทำรถที่ QC ก้อมาได้นะครับ ยินดีต้อนรับเมื่อคืนเพื่อนๆ ก็มาจากหลายที่เลย  :)
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ลุงขี้เมา

• ซี5
นอน รร ริเวอร์ครับ น้าไลท์ ทีแรกตั้งใจจะกลับ กำแพงแสน ครับแต่ง่วงนอน จริงๆ สงสัยไม่ได้  :D กับ น้าๆ เลยง่วงอะครับ

ลืมไปยังไม่ได้แสดง ความยินดีกับ เจ้าของกระทู้เลย 

จริงด้วย  ;) ;) ;)  น้าตั้ม รถน้าตอนนี้ ในแนวที่น้าฟัง IDQ ใดนมากๆ ได้ใจผมไปเต็มร้อยเลยครับ ขอให้เสียงดีวันดีคืนนะครับ  ;D ;D ;D

ปล. น้าตั้มนายแน่มากกกกกก ทำตามกติกา ติดตั้งใหม่ ติดตั้งเสร็จ ต้อง  :D :D :D ไม่งั้นเสียงไม่ดี  ;) ;) ;)

ลุงขี้เมา

• ซี5

ไม่บอกผมก่อน ไม่งั้นจะฝาก ไปนอน คอนโดหมอซ้าย ก็ได้ครับ ........ เมื่อวานน้าวัฒน์ได้ข้อมูลเยอะ ฟังได้หลายคันมาก ตัดสินใจวางทิศทางได้ยังครับ แนะนำว่า ช่วงนี้อย่าอ่าน สาระใน net มาก เดี๋ยวจะสับสน ครับ  ;) ;) ;)

Admin

• Administrator
  • ซี5
รายงานตัวคนแรกครับ  01.26 กลับถึงบ้านแล้วครับ   ;D ;D ;D

พี่ หูทอง-in-car ขับรถมาจากเพชรบุรี เลยเหรอครับ เป็นไงบ้างเมื่อคืนสนุกไหมครับ