ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวร้อน Mosconi AS 100.4 กำลังติดตั้งบนรถ ลุงขี้เมาครับ  (อ่าน 19144 ครั้ง)

kamol

• ซี5
ยินดีกับลุงด้วยครับ  กับ แอมป์ตัวใหม่ที่กำลังจะทำการติดตั้ง ตอนนี้ช่างกำลังทำแผงแอมป์อยู่ครับ

มอสโคนิ กับ เยอรมันแมสโตร  Hybrid อิตาเลี่ยนเยอรมัน จะเสียงดีแค่ไหน เชิญมาฟัง พร้อม ทาน BBQ รสเลิศ

หมูสะเต๊ะ ที่หลายคนติดใจโดยหมอช้าย

ไส้กรอกเยอรมัน ฉลอง ลำโพงเยอรมัน

เบียร์ ไวน์ เครื่อง ดื่มเพียบ    ;D ;D :D :D :D

วันนี้ถือว่าฉลอง ตรุษจีน ด้วยเลยครับ

Cheers!!!!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/15/10 20:58:38 โดย ช่างอู๊ด »
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Shoke_Up

• ซี5
  • ไปให้สุด แล้วหยุดที่พอ
ยินดีกับลุงด้วยนะครับเสียงดีจริงๆเจ้าตัวนี้ :D

9eak

• ซี5
  • triamp active
realtime จริงๆครับ อยากไปฟังเสียงด้วยจัง ::) ยินดีกับลุงด้วยครับ
รถเราเพลงเพราะสุดแล้ว ......แต่อย่าไปฟังรถคนอื่นนะ อิอิ........

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
สงสัยจะไม่ได้เข้าไปนะครับ   งานยังเหลืออยู่ 3 คันแถมยังต้องเตรียมของไหว้พรุ่งนี้อีก
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

bravo

• ซี5
ผมน่าจะไปถึงประมาณ 4 ทุ่มกว่า ไม่รู้รถจะติดรึป่าว ถ้าไม่ติดเดี๋ยวกดไป 200 เลย กลัวไม่ทัน อิ อิ :D :D :D

ลุงขี้เมา

• ซี5
ยังไงก็ยินดี กับ White Mosconi รุ่นพี่ด้วยเช่นกันครับ ส่วนของลุง เบาะๆ แค่ The Last Siver Mosconi in Sivil Altis คับ  ;D ;D ;D

ปล.สำหรับเฮีย ไม่เป็นไรครับ ผมรอได้เสมอ ..... ถ้าไม่รอเฮียแล้วใครจะจูนรถผมละครับ ...... สำหรับเฮียคนเดียวนะครับ  ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/12/10 19:28:47 โดย ลุงขี้เมา »

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ลุงเอาจริงอะ บอกแล้วครับ ถ้าลุงมาฟังยังไงก็ไม่รอด

ปล. เห็นมั้ยครับ ลุงต้องถ่ายรูปท้ายรถใหม่แล้วหล่ะ ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/12/10 19:45:01 โดย minny »
รถผม เพราะแล้ว

qualityteam

• ซี5
อยู่ไหนกันครับเห็นออนครบเลย
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

ลุงขี้เมา

• ซี5
ผม หมอซ้ายยยย น้ากลม คุณเจ๊ียบ น้องคุณเจ๊๊ยบ นายหนุ่ย อยู่ร้านแล้วคับ คนอื่นๆ กำลังจะเดินทางมาร้านครับ  :D :D :D

qualityteam

• ซี5
อยากกินหมูสะเต๊ะจัง  :'( :'( ใครมาบ้างรายงานด้วย

ลุงขี้เมา

• ซี5
หมอแท็ค Cerebro ก็มาถึงแล้วครับ นายมินนี่ นายตูน เพื่อนนายมิน น้าตง น้า Bravo อยู่ระหว่างการเดินทางครับ  ;)

qualityteam

• ซี5
เช็คชื่อครับ
1.ลุงขี้เมา
2.น้ากมล
3.หมอช้าย
4.หมอแท๊ค
5.นายหนุ่ย
6.คุณเจี๋ยบ
7.น้องคุณเจี๋ยบ
8.น้องมินนี่
9.นายตูน
10.เพื่อนมิน
11.น้า Bravo
12.คุณ โอ๋
13.คุณ tong
14.น้าเนส
รายการสถานการณ์ด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/12/10 22:20:45 โดย qualityteam »

ลุงขี้เมา

• ซี5
ขณะนี้ สมาชิกส่วนใหญ่ ฟัง Mosconi 100.2 กับ Micro 3/5 ในห้องลองอยู่ครับ มีแววว่าหมอแท็ค อาจจะตาม Mosconi ไป Italy ด้วยอีกคนครับ  ;D

IamNU

• ซี5
ยินดีกะลุงด้วยครับ เสร็จแล้วเชิญแฟนน้ากมลขึ้นฟังด้วยนะครับ งบประมาณจะได้อนุมัติอีกคน ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

ลุงขี้เมา

• ซี5
ขอบคุณครับน้านุ ตอนนี้ น้าเนส ,OH+ ,V13 ก็มาถึงแล้วครับ อ้อสาวสวยส่วนตัวของผู้จัดการสาขาปิ่นเกล้า ก็มาคุมด้วยเหมือนกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/12/10 22:52:40 โดย ลุงขี้เมา »