ผู้เขียน หัวข้อ: สายลำโพง PSI  (อ่าน 42742 ครั้ง)

Nai Toon

• ซี5
Re: สายลำโพง PSI
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: 01/22/10 17:25:13 »
โอ๊ะ ต้องขออภัยครับ ข้าน้อยผิดไปแล้วครับ  ;) ;)

สรุปว่าทุกคนที่ โพสที่กระทู้นี้ใช้สายลำโพง PSI ทั้งหมดแล้วครับ เดี๋ยว หลงประเด็น  ;D ;D ;D ;D

ผมไม่ได้ใช้สาย PSI ครับ  :)
Mosconi เท่านั้น

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
Re: สายลำโพง PSI
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: 01/22/10 17:26:03 »
โอ๊ะ ต้องขออภัยครับ ข้าน้อยผิดไปแล้วครับ  ;) ;)

สรุปว่าทุกคนที่ โพสที่กระทู้นี้ใช้สายลำโพง PSI ทั้งหมดแล้วครับ เดี๋ยว หลงประเด็น  ;D ;D ;D ;D

ผมไม่ได้ใช้สาย PSI ครับ  :)

รับโทษไป 2ป๋อง  :D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..