ผู้เขียน หัวข้อ: คุณกมลกลับมาเมื่อไหร่เนี่ย ใครรู้บ้าง  (อ่าน 6773 ครั้ง)

โจโจ้

• ซี5
คุณกมลกลับมาเมื่อไหร่เนี่ย ใครรู้บ้าง
เพื่อนๆ คิดถึงนะครับ รีบๆ กลับมานะ

จุ๊บๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/24/09 16:33:08 โดย โจโจ้ »

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
เห็นบอกว่าไป 10 วันนะน้าโจโจ้  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
รอดูว่าจะมีส่งสัญญาณข้ามทวีปมั๊ย  มาช่วยกันลุ้นดีกว่า ;D ;D ;D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

โจโจ้

• ซี5
รอๆๆ
ว่าแต่ ผมยังไม่ได้ฟังรถ น้ากมล จริงๆ จังๆ เลย

• ซี5
  • -*-
^
^
^
มาฟังเลยน้า แล้วจะอยากติด bitone
ผมยังเคลิ้มเลย

( ขอโลโก้เด็กอุดหู อิอิ )
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
Hello from Australia krub.  I'm now in a small city in NSW.  I'm having a lot of fun and have taken lots of photographs.
Will show you once i'm back na. 

I'll be back on the night of 1st November krub.

Bye for now
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

• ซี5
  • -*-
^
^
^
นั่น ๆ น้ากมลมีการตอบกระทู้ข้ามทวีปมาจริง ๆ ด้วย  ;D

โจโจ้

• ซี5
Hello from Australia krub.  I'm now in a small city in NSW.  I'm having a lot of fun and have taken lots of photographs.
Will show you once i'm back na. 

I'll be back on the night of 1st November krub.

Bye for now

หืม...

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
เดี๋ยวคุณ Kamol กลับมาช่วยมาคุมร้านให้ด้วยนะครับ  จะหนีไปดูหมีครับ ;D ;D ;D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

โจโจ้

• ซี5
เดี๋ยวคุณ Kamol กลับมาช่วยมาคุมร้านให้ด้วยนะครับ  จะหนีไปดูหมีครับ ;D ;D ;D

ไปดูได้ครับ หมีน่ะ
แต่อย่า "เห็น" ก็แล้วกัน
เดี๋ยวเป็นเรื่อง  :D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

ไปดูได้ครับ หมีน่ะ
แต่อย่า "เห็น" ก็แล้วกัน
เดี๋ยวเป็นเรื่อง  :D

น้าโจ้ติด rate อีกแล้วอะ  ;D
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5
กลับมาแล้วครับ เครื่องลงตอน สามทุ่ม ตอนนี้ unpack ของไปบ้างแล้ว เลยเข้ามาตอบบอร์ดนิดนึง ก่อนจะนอนครับ สลบ  พรุ่งนี้ไปทำงาน
ว่างๆ ไว้คุยกันใหม่ครับ ส่วนรูป ขอเวลาสักหน่อย นะครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

โจโจ้

• ซี5
กลับมาแล้วครับ เครื่องลงตอน สามทุ่ม ตอนนี้ unpack ของไปบ้างแล้ว เลยเข้ามาตอบบอร์ดนิดนึง ก่อนจะนอนครับ สลบ  พรุ่งนี้ไปทำงาน
ว่างๆ ไว้คุยกันใหม่ครับ ส่วนรูป ขอเวลาสักหน่อย นะครับ

เย้ๆ กลับมาแว้ว

ว่าแต่ น้ากมลจะมาเฝ้าร้านจริงเหรอ
เฮียขึ้นเหนือวันไหนครับ ไปกันยกทีมเลยหรือเปล่า