ผู้เขียน หัวข้อ: ขอทราบราคา แผงไม้ที่ยื่น Woofer ออกมานอกประตู  (อ่าน 14416 ครั้ง)

IamNU

• ซี5
เฮียครับ อยากทำเหมือนรูปที่คุณเปิ้ลลงอะครับ ขอราคาด้วยนะครับ
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

โจโจ้

• ซี5
ตัวฝากั้นลำโพงด้านนอกที่เป็นโลหะ นี้

ราคาแยกกัน หรือ รวมกันในชุดครับ
มีรวมในแพ็กเกจหรืแเปล่าครับ

โจโจ้

• ซี5
ขอราคาทาง pm สำหรับ civic ด้วยครับแบบนี้ครับแต่เป็นสีเบส

ลายประมาณนี้แหละ ที่ต้องการ
สวนเรื่องจะเป็นสีใดนั้น เดี๋ยวคงไปเลือกที่ร้านอีกที

เฮีย อย่าลืมมาตอบ เรื่องของ กรอบสเตนเลสนะครับ
ว่าราคาเป็นอย่างไรบ้าง  :D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ขอขุดกระทูนี้ขึ้นมาหน่อยนะครับ

รถผมมีเหตุให้ต้องทำแผง spacer ยื่น woofer ออกมา
เข้าไปทำมาเมื่อวันศุกร์ เริ่มลุยกันตั้งแต่ประมาณ 10 โมงเช้า ล่อไปจนเกือบเที่ยงคืน แม่จ้าว... นานมากครับ  :o
เห็นพี่ศักดิ์ทำแล้ว ขอคาราวะลีโอหนึ่งกระป๋อง ต้องขอขอบคุณ คุณกอล์ฟ คุณก๊อต และพี่ศักดิ์ ที่อยู่จนดึก ทำให้จนเสร็จครับ
ปลาบปลื้มกับผลงานมากครับ ดูรูปกันเลยดีกว่า รูปสุดท้ายแถมรูปงานเสาเอทวิตเตอร์ ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/07/09 02:56:11 โดย minicole828 »
รถผม เพราะแล้ว

โจโจ้

• ซี5
โอ๊ะๆ งานสวยจัง
Project ต่อไปจัดอะไรต่อครับเนี่ย

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
โอ้ว.......คุณมิน ทำแผงข้างแล้ววววว กรี๊ด ๆ ๆ ๆ  ๆ ๆ ยอมแพ้  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

ลุงขี้เมา

• ซี5
คุณไช้ครับ เห็นไหมครับ หายไปไหนนานๆ อะไร อะไร ก็เกิดขึ้นได้ครับ

ตามมาเร็วๆ นะครับ รออยู่ อะ  ;D ;D ;D

.
.
.

คุณมินครับ 6.5" ตากแอร์เย็นๆ เสียงเป็นไงบ้างครับ  :D :D :D

แล้ว System ยังเหมือนเดิม ใช่ไหมครับ

ว่างๆ นัดกันมาลองฟัง A/B test กันดีไหมครับ สมาชิก Rainbow ทั้งหลาย

เผื่อว่าสมาชิกท่านอื่นๆ สนใจจะได้แจมด้วย

โจโจ้

• ซี5
น้าช้าย เตรียมตัวหรือยังครับ

กับ ชมรม คนติดแผงไม้

• ซี5
  • -*-
โอ้ย..................น้าโจโจ้อ่ะ ผมขอตามหลังก่อน  ;D  แต่ละท่านอัพกันดุเดือดจิง ๆ  :o
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

โจโจ้

• ซี5
โอ้ย..................น้าโจโจ้อ่ะ ผมขอตามหลังก่อน  ;D  แต่ละท่านอัพกันดุเดือดจิง ๆ  :o

ดุไม่ดุ ก็ดูระบบน้าเอาก็แล้วกัน อิอิ...

• ซี5
  • -*-
เมื่อวานไปดู รุคุณมินแล้ว อูย...เสียงได้ใจมาก ๆ  คุณมินถึงขั้นตัดใจทำแผงประตู สอบถามถึงแรงบันดาลใจ คุณมินก็อ้างว่า  มันมีเหตุ ๆ ๆ ต้องทำ ( ผมว่าไม่หรอก ใจมันโอนเอียงอยากทำอยู่แล้ว อันนี้เป็นข้ออ้างนะ )

ส่วนน้ากมล ประกาศไม่ยอมแพ้ สู้กันยิบตา ด้วยการจะลงสนามทำแผงประตูแล้ว ( ใจมาก ๆ เลยอ่ะ สุโค่ย ๆ ๆ ) และมีการแย้มแล้วว่า จะลงสนาม ๓ ทาง ( เอาอีกแล้ว น้ากมล ผมไม่ไล่ตามน้าแล้วนะ ไม่ไหว ๆ )

งานนี้ต้องรอชมกันครับ แต่ละท่านสู้กันยิบตาจิง ๆ ใครจะเข้าวิน เข้าเพลส เราต้องดูกัน ( ยังกะแข่งม้าแน่ะ )

ส่วนผมก็ได้แต่ยืนดูตาปริบ ๆ ทำหน้างง ๆ อารายกานเนี่ยยยยยยย -_-!!!!!!

ว่าแต่ชมรมคนกินแอลกอฮอลล์เมื่อคืนตื่นกันยังครับ ผมจะเข้าเวบมาโพส ปรากฏว่าเวบต๋อยซะง้านนนนนน ขอบอกว่าเมื่อคืนมีความลับเด็ด ๆ หลุดมากมาย เก็บกวาดไม่หวาดไม่ไหว
แถมมีเกมใครเอ่ย....... ทายเล่นกันในวงอีก ( อย่างฮาเกมนี้ ไม่เชื่อถามคุณมิน หรือ คุณกอล์ฟดู อิอิ )  ;D

โจโจ้

• ซี5
เดี๋ยวผมเอาเบียร์ไปขายหน้าร้าน

kamol

• ซี5
จะเข้ามาทำแผงประตูข้างตั้งแต่เมื่อวางชนครับ แต่ช่วงนี้งานที่นี่เยอะจัง  :) แต่เรายินดีมานั่งเล่น
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
จะเข้ามาทำแผงประตูข้างตั้งแต่เมื่อวางชนครับ แต่ช่วงนี้งานที่นี่เยอะจัง  :) แต่เรายินดีมานั่งเล่น

วันธรรมดาบ้างสิครับ ช่วงนี้คิววันเสาร์อาทิตย์ผม ไ่ม่มีเลยอะ  :'(
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

โจโจ้

• ซี5

สุนทรีย์จริงๆ หลังจาก ฮันนีมูนมาเนี่ย
ผมรู้สึกว่า โลกนี้สีชมพูมากๆ เลยครับ สำหรับคุณกมล

ไปฮันนีมูนบ้างดีก่า...