ผู้เขียน หัวข้อ: ขอทราบราคา แผงไม้ที่ยื่น Woofer ออกมานอกประตู  (อ่าน 14415 ครั้ง)

kamol

• ซี5
น้าเนสครับ ไว้วันไหนมีโอกาส ผมจะโทรบอกนะครับ สำหรับวันธรรมดา แต่ไม่รู้จะมาได้กี่คน แต่หลังเลิกงานก็ได้นี่เนอะ อากาศ เย็นๆ นั่งคุยไปเรื่อยๆ  เด๋วจัดให้
่น้าใช้  ไม่ได้ทำแข่งกันนะครับ มาทำรถคันเดียว มันเหงาครับ เพื่อนทำ เราทำ ทำกันหลายๆคัน สนุกดีครับ

ส่วนสามทางนี่ ของมันอยากลองอยู่แล้วครับ แต่ตอนนี้ยังครับ รอจังหวะหน่อยน่าาา   ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.