ผู้เขียน หัวข้อ: มีผู้หญิง(น่ารักๆ)มาติดเครื่องเสียงชุดใหญ่ๆบ้างไหมครับ..  (อ่าน 11109 ครั้ง)

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
สวัสดีครับ..คือเป็นคำถามที่อยากรู้มานานแล้วครับว่า

"มีผู้หญิง(น่ารักๆ)มาิติดเครื่องเสียงชุดใหญ่ๆบ้างไหมครับ" ;)

ผมว่าผู้หญิงที่มีแฟนบ้าเครื่องเสียงนี่สบายใจได้ในส่วนที่ว่า หาสาวๆในกลุ่มมิตติ้งไม่ได้เลย.  แฟนตัวดีคงไม่ีมีกิ๊กในก๊วนเครื่องเสียงแน่ๆ หรือใครมีข้อมูลเด็ดๆ ช่วยแชร์กันหน่อยนะครับ ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
มีไม่น้อยเลยนะครับ เดี๋ยววันไหนว่างๆจะทยอยนำรูปรถและเจ้าของมาให้ชม
เห็นระบบแล้วอย่าตกใจนะครับ  มีทั้งเสียงหวานบาดใจและหนักแน่นดุดันเลยครับ ;D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

NeS

• ซี5
มีไม่น้อยเลยนะครับ เดี๋ยววันไหนว่างๆจะทยอยนำรูปรถและเจ้าของมาให้ชม
เห็นระบบแล้วอย่าตกใจนะครับ  มีทั้งเสียงหวานบาดใจและหนักแน่นดุดันเลยครับ ;D

งั้นรีบจัดมิตติ้ง QC ด่วนเลยครับเฮียนพ.. :o :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

win144

• ซี5
พี่เนสสคราบบบบ ผมยังไม่มีแฟนนะ.. คืนก่อนผมเพิ่งไปดู รถไฟฟ้ามาหานะเธอ คนเดียว... อยากมีแฟนแบบพี่เคน  เจ้ยยย!!!... ผมหมายถึง คริส หอวัง.. ดูธรรมดาดี ไม่เวอร์ มากก
Micro Precision Enthusiast No. 7

โจโจ้

• ซี5
พี่เนสสคราบบบบ ผมยังไม่มีแฟนนะ.. คืนก่อนผมเพิ่งไปดู รถไฟฟ้ามาหานะเธอ คนเดียว... อยากมีแฟนแบบพี่เคน  เจ้ยยย!!!... ผมหมายถึง คริส หอวัง.. ดูธรรมดาดี ไม่เวอร์ มากก

เพิ่งไปดูมาเหมือนกันครับ
สิ่งที่ผมบอกได้คำเดียวคือ

"ผม... เป็นวิศวกรครับ"

กลับบ้านไปพูดอย่างงี้กับแฟน
โดนเรียกซ่อมก๊อกน้ำซะงั้น

NeS

• ซี5

ขอโทษน้า..พี่ดูเรื่ืองสุดท้ายคือ  "มะหมาสี่ขาครับอะ"  คงไม่สามารถแชร์ไอเดียเรื่องหนังได้อะ.. ;D

แต่ถ้าเรื่องแฟน สงสัยวินต้องรบกวนเฮียนพจัด " Boy and Single Girl QC Meeting Party " แล้วหล่ะ.

โจโจ้

• ซี5
อะแฮ่มๆ
น้าเนส

ทำไมต้องมี single ด้วย
คิดนะเนี่ย

NeS

• ซี5
อะแฮ่มๆ
น้าเนส

ทำไมต้องมี single ด้วย
คิดนะเนี่ย

Single นี่สำคัญสุดเลยน้าโจโจ้ ไม่ีมีไม่ได้เลย  :o

MAHLE

• ซี3
  • ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด
meeting นี้น่าสนแฮะ... ;D

Admin

• ซี5
เดี๋ยวถ้ากระทู้นี้คึกคัก  ซ้อกลางคงต้องขอเปิดบอร์ดธรรมะอีกบอร์ดแน่เลย ;D ;D ;D

โจโจ้

• ซี5
กลัวจะเป็น อธรรมบอร์ด น่ะสิ

Admin

• ซี5
นี่แค่น้ำจิ้ม สวยหวาน แต่งาน sound โหด (ขออนุญาตเจ้าของรถโพสรูปหน่อยนะครับ)

kamol

• ซี5
 :o งานแจ่มเลยครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

teera_ph

• ซี5
งานเนียบเช่นเคยครับ

ว่าแต่ช่างอู๊ดมีเบอร์เจ้าของรถไหมครับ

พอดีอยากแลกเปลี่ยนความรู้เรื่องเครื่องเสียงน่ะครับ  ;D ;D ;D ;D
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

โจโจ้

• ซี5
ลูกสาวเจ้าพ่อเลยนะนั่น