ผู้เขียน หัวข้อ: มีผู้หญิง(น่ารักๆ)มาติดเครื่องเสียงชุดใหญ่ๆบ้างไหมครับ..  (อ่าน 11110 ครั้ง)

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
งานเนียบเช่นเคยครับ

ว่าแต่ช่างอู๊ดมีเบอร์เจ้าของรถไหมครับ

พอดีอยากแลกเปลี่ยนความรู้เรื่องเครื่องเสียงน่ะครับ  ;D ;D ;D ;D

เอาแล้วๆๆ กาทู้งูกระดิก ฮี่ๆ  ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
เอ๊ะ...อะไร ยังไงกัน น้า ๆ นี่  ;D

ขอซ้อกลาง เปิดบอร์ดธรรมะตามที่ช่างอู๊ดว่าดีกว่า อิอิ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

Admin

• Administrator
  • ซี5
ลูกสาวเจ้าพ่อเลยนะนั่น

ท่านโจโจ้ สงสัยจะมีข้อมูล

BomB

• ซี3
เดี๋ยวผมส่งน้องน้ำหวานไปติดชุด 89,900 บ้างดีกว่า ลงครบชุดแต่ไม่เอาซับ เพราะน้องเค้ามีซับ 12 มาแล้ว 2 ใบ หุ หุๆๆ

teera_ph

• ซี5
เดี๋ยวผมส่งน้องน้ำหวานไปติดชุด 89,900 บ้างดีกว่า ลงครบชุดแต่ไม่เอาซับ เพราะน้องเค้ามีซับ 12 มาแล้ว 2 ใบ หุ หุๆๆ

อยากลองฟังซับ 12 นิ้วจังครับ  :D :D :D
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

IamNU

• ซี5
จัดมิตติ้งเลยคับ แตขอเป็นวันที่7พย.ช่วงเย็นๆนะครับ เพราะยังไงช่วงนั้นคงอยู่ที่QC ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

Moo_FD

• ซี3
ใช้ FD ด้วย...ต้องไปสืบในบอร์ดซะหน่อย  ;D
อนุบาลหมีน้อย

โจโจ้

• ซี5
ใช้ FD ด้วย...ต้องไปสืบในบอร์ดซะหน่อย  ;D

บอร์ดไหน น้าหมู
CIVIC FD เหรอ
บอร์ดเครื่องเสียง เวปนั้น มันเข้าไม่ด้ายยยย

Moo_FD

• ซี3

บอร์ดไหน น้าหมู
CIVIC FD เหรอ
บอร์ดเครื่องเสียง เวปนั้น มันเข้าไม่ด้ายยยย
เหมือนเคยเห็นว่ามีสมาชิกเอารูปรถไปโพสต์ไว้ครับ แต่ไม่เห็นเจ้าของรถ

แต่ตอนนี้คงเข้าไม่ได้ รอพายุสงบก่อนครับ
อนุบาลหมีน้อย