ผู้เขียน หัวข้อ: มี Project ใหม่มาให้เฮียนพครับ  (อ่าน 16192 ครั้ง)

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
Re: มี Project ใหม่มาให้เฮียนพครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 10/30/09 08:17:29 »
น้าเนส เสร็จแน่ๆ

ไม่เสร็จหรอกครับ เพราะผมจะจบที่ชุดปัจจุบันนี่แหละครับ. ปีนี้บ้าทั้งปี ใช้เงินไปเยอะแล้ว.. :-[

ปีหน้า ความบ้าจะส่งผ่านมาทางผมครับบบ  ;D

อิอิ งั้นรับมรดก 4,200 บาทไปเลย.. ;D ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

win144

• ซี5
Re: มี Project ใหม่มาให้เฮียนพครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 10/30/09 09:42:25 »
น้าเนส เสร็จแน่ๆ

ไม่เสร็จหรอกครับ เพราะผมจะจบที่ชุดปัจจุบันนี่แหละครับ. ปีนี้บ้าทั้งปี ใช้เงินไปเยอะแล้ว.. :-[

ปีหน้า ความบ้าจะส่งผ่านมาทางผมครับบบ  ;D

อิอิ งั้นรับมรดก 4,200 บาทไปเลย.. ;D ;D

ข้าน้อย น้อมคารวะ ศิษย์พี่เนส...  ;D
Micro Precision Enthusiast No. 7

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 11/12/09 11:30:23 »
อ่านไปอ่านมา ชักอยากฟังเสียงหอย  :D  เอแต่อยากฟัง Morel Elate เหมือนกันแฮะ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 11/12/09 16:08:24 »
อ่านไปอ่านมา ชักอยากฟังเสียงหอย  :D  เอแต่อยากฟัง Morel Elate เหมือนกันแฮะ

อยากฟังหรืออยากกินครับ น้ากมล. :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 11/12/09 16:32:57 »
ถ้าติดลำโพงหอย สงสัย จะอดกิน ไม่ใช่เฉพาะหอยนะครับ   ข้าวยังอาจจะไม่มีตังกิน  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 11/12/09 17:05:45 »
ถ้าติดลำโพงหอย สงสัย จะอดกิน ไม่ใช่เฉพาะหอยนะครับ   ข้าวยังอาจจะไม่มีตังกิน  :D

แหมๆ มันไม่ได้แพงขนาดนั้นหรอกครับ.น้ากมล

ราคาอาจจะสูง แต่คุ้มมากๆ  ตอนผมจะติดก้อคิดแล้วคิดอีก แต่พอได้ฟังมันช่างคุ้มมากกกกกกกๆคับน้า ;D

BomB

• ซี3
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 11/12/09 18:37:32 »
เอางี๊คับ เดี๋ยวรถมาแล้วผมจะจัดชุดนี้ลงให้น้ำลายไหลกันเล่นดีมั๊ยคับ