ผู้เขียน หัวข้อ: ยินดีต้อนรับสมาชิก Rainbow คนล่าสุด  (อ่าน 22569 ครั้ง)

ลุงขี้เมา

• ซี5
Re: ยินดีต้อนรับสมาชิก Rainbow คนล่าสุด
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 11/02/09 19:52:15 »
น้อยใจอะลืมผมไปได้ไง ผมก็น้องใหม่เรนโบว์นะ >:(
แต่ยอมรับเลยยิ่งฟังยิ่งดีขึ้นครับ ขนาดเฮียนพยังไม่ได้จูนชุดผมเลยนะ ถ้าจูนเสร็จผมคงสมหวังกะเขาสะที ;D ;D ;D
ว่าแต่น้าเปิ้ลจะลองมาฟังวันไหนหละ มาได้เลยช่วงเช้าผมอยู่101นะ แต่บอกไว้ก่อนว่าซัพยังไม่เรียบร้อยนะครับ

ขอโทษทีครับ ไม่ได้ลืมครับ เห็นรูป 3 ทาง Rainbow ในรถคุณนุ Web Ranger แล้ว งามมากครับ

ยังไม่เคยมีโอกาศฟัง 3 ทาง Rainbow เลยซักครั้ง ถ้าลงมากรุงเทพ เมื่อไร ว่าจะขออนุญาตลองฟังดูบ้างนะครับ

แล้ว Rainbow 3 ทาง กับ Alpine เสียงเป็นเหมือนที่ผมว่าไหมครับ...... เหมือนสาววัยสดใส สวยน่ารัก

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ลุงขี้เมา

• ซี5
Re: ยินดีต้อนรับสมาชิก Rainbow คนล่าสุด
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 11/02/09 19:55:04 »
ครับคุณ dnn อธิบายแบบที่ว่าเห็นภาพเลยครับ ;D   ถ้าตามที่คุณ dnn ว่ามาก็เข้าทางเลยครับ
เอ่อ ว่าแต่เฮียนพขอดาวน์ 10,000 ที่เหลือขอผ่อนได้ป่าว..............แอบเม้มเงินเมียไม่ทันแล้ว :'(

คุณเปิ้ลรีบตัดสินใจนะครับ ข่าววงในว่า ของอาจขาดตลาดเร็วๆ นี้นะครับ อิ อิ  ;) ;) ;)

ยังไงลองฟังที่ รถคุณนุดูซิครับ ....

แล้วอีกอย่าง เผื่ออนาคตจะได้มี Meeting Rainbow สัญจร กรุงเทพ-ร้อยเอ็ด ฮ่า ฮ่า  ;D ;D ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 11/03/09 01:03:42 »
ติดมาเป็นวันที่ 2 เบิร์นไป 5 ชั่วโมงแล้ว เสียงเริ่มดีขึ้นๆ บอกได้คำเดียวครับ "ปลื้ม" จริงๆ  8)
รถผม เพราะแล้ว

ple101

• ซี2
  • **
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 11/03/09 10:19:13 »
รับทราบครับคุณนุ ช่วงนี้งานยุ่งมากกะว่าจะรอฟังตอนจูนเสร็จแล้วครับ
Gear 2 => MSU

IamNU

• ซี5
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 11/03/09 10:47:45 »
น้อยใจอะลืมผมไปได้ไง ผมก็น้องใหม่เรนโบว์นะ >:(
แต่ยอมรับเลยยิ่งฟังยิ่งดีขึ้นครับ ขนาดเฮียนพยังไม่ได้จูนชุดผมเลยนะ ถ้าจูนเสร็จผมคงสมหวังกะเขาสะที ;D ;D ;D
ว่าแต่น้าเปิ้ลจะลองมาฟังวันไหนหละ มาได้เลยช่วงเช้าผมอยู่101นะ แต่บอกไว้ก่อนว่าซัพยังไม่เรียบร้อยนะครับ

ขอโทษทีครับ ไม่ได้ลืมครับ เห็นรูป 3 ทาง Rainbow ในรถคุณนุ Web Ranger แล้ว งามมากครับ

ยังไม่เคยมีโอกาศฟัง 3 ทาง Rainbow เลยซักครั้ง ถ้าลงมากรุงเทพ เมื่อไร ว่าจะขออนุญาตลองฟังดูบ้างนะครับ

แล้ว Rainbow 3 ทาง กับ Alpine เสียงเป็นเหมือนที่ผมว่าไหมครับ...... เหมือนสาววัยสดใส สวยน่ารัก

ยินดีที่ได้รู้จักครับ
ผมว่าแรกฟังเหมือนที่คุณdnnว่าครับเหมือนสาววัยสดใส สวยน่ารัก แต่พอเบรินไปฟังไปนานๆเข้าตอนนี้เสียงเหมือนสาววัยแรกทำงานมากกว่าครับ ;D ;D ;D ผมจะเข้าไปจอดรถไว้ที่QCวันเสาร์ที่7พย.นี้ครับ แต่ตัวผมคงเข้าไปอีกทีตอนเย็นๆเนื่องจากติดงานสัมนาครับ
คุณเปิ้ลงานเยอะขนาดนั้นเลยแบบนี้ต้องได้4ขั้นแน่ๆ ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 11/03/09 11:18:50 »
ครับ คุณนุ แหมดันเป็นเสาร์นี้อีก ยังไม่รู้เลยว่าว่างหรือปล่าวครับ

ถ้าว่างจะขอเข้าไปลองฟังหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ส่วนที่ว่าเป็นสาววัยแรกทำงาน เพราะ Midrange Doom Doom หรือปล่าวครับ

;D ;D ;D

IamNU

• ซี5
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 11/03/09 11:30:04 »
ครับ คุณนุ แหมดันเป็นเสาร์นี้อีก ยังไม่รู้เลยว่าว่างหรือปล่าวครับ

ถ้าว่างจะขอเข้าไปลองฟังหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ส่วนที่ว่าเป็นสาววัยแรกทำงาน เพราะ Midrange Doom Doom หรือปล่าวครับ

;D ;D ;D

;D ;D ;DMidrange Doom Doom (คิดได้ไงนี่)
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 11/03/09 13:22:31 »
วันที่ 7... น่าสนแฮ่ะ ยังไงผมขอเข้าไปฟังรถคุณนุด้วยคนนะครับ ว่าแต่เอารถเข้าไปตอนเย็น อาจจะได้ออกจากร้านในวันรุ่งขึ้นนะครับ ;D

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 11/03/09 14:30:00 »
วันที่ 7... น่าสนแฮ่ะ ยังไงผมขอเข้าไปฟังรถคุณนุด้วยคนนะครับ ว่าแต่เอารถเข้าไปตอนเย็น อาจจะได้ออกจากร้านในวันรุ่งขึ้นนะครับ ;D

วันอาทิตย์บ่ายๆ ผมมีนัดกับน้านุไว้ที่คิวซี  ถ้าไม่พลาดคงไปแน่ๆครับ ใครว่างไปแจมกันได้เลยนะครับ. ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

win144

• ซี5
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 11/03/09 15:31:20 »

วันอาทิตย์บ่ายๆ ผมมีนัดกับน้านุไว้ที่คิวซี  ถ้าไม่พลาดคงไปแน่ๆครับ ใครว่างไปแจมกันได้เลยนะครับ. ;D

อ่ะ พี่ไป QC เหรอครับ  ผมกะว่าจะไป mirage อ่ะ  ... อยากแจมบ้างงง มีที่เหลือมั้ยครับ??  ;D
Micro Precision Enthusiast No. 7

IamNU

• ซี5
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 11/03/09 15:42:52 »
ผมเอารถไปจอดเช้าครับ ส่วนตัวผมจะกลับไปอีกร้านตอนเย็นครับ

Shoke_Up

• ซี5
  • ไปให้สุด แล้วหยุดที่พอ
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 11/03/09 18:57:09 »
ผมขอสมัคร เป็นสมาชิกสายรุ้งด้วยคนนะครับ ;D

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 11/04/09 19:59:47 »
ก้าก ๆ  ๆ ๆ ๆ  ๆ  ;D

ไม่ได้มาดูกระทู้หลายวันเพราะไปประชุม ตจว. อารายกัน คุณมิน แอบงุบงิบติดไม่บอกกันเลยนะ ( เลียนแบบผมนี่นา อิอิ )

เด๋วจะดอดไปฟังคุณมิน อิอิ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 11/04/09 20:28:05 »

ไม่ได้มาดูกระทู้หลายวันเพราะไปประชุม ตจว. อารายกัน คุณมิน แอบงุบงิบติดไม่บอกกันเลยนะ ( เลียนแบบผมนี่นา อิอิ )

เหอๆ ของเค้าดีจิงๆ ครับ อดใจไม่ไหว เลยโดนเข้าไป พรุ่งนี้ผมจะเข้าไปเอาเสาเอ แล้วก็จูนเสียง ถ้าว่างก็แวะเข้ามาฟังได้นะครับ ;D

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 11/04/09 20:41:54 »

เหอๆ ของเค้าดีจิงๆ ครับ อดใจไม่ไหว เลยโดนเข้าไป พรุ่งนี้ผมจะเข้าไปเอาเสาเอ แล้วก็จูนเสียง ถ้าว่างก็แวะเข้ามาฟังได้นะครับ ;D

คุณมินครับ มาตาม Step เดียวกันเลยครับ อัพสายลำโพง PSI + Rainbow แล้วขึ้นเสาเอ
ตอนนี้เท่าที่ดู ยังคงเหลือสายไฟ Monster แล้วก็ตามด้วย Damp ทั้งคัน
ไวไว ครับ ตามมาไวไว นะครับ
อิ อิ
 :D ;D ;) :D ;D ;)