ผู้เขียน หัวข้อ: เฮียนพไปเชียงใหม่วันไหน ครับ  (อ่าน 11394 ครั้ง)

kamol

• ซี5
เฮียไปเชียงใหม่วันไหน ครับ  :) คราวนี้ไปเที่ยวกี่วันครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ลุงขี้เมา

• ซี5
Re: เฮียนพไปเชียงใหม่วันไหน ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11/02/09 09:45:57 »
Wellcome to Thailand ครับ คุณกมล

เฮียไม่อยู่ เราแอบไปเล่น Intouch 1 กัน ไหมครับ

ผมได้ข่าววงในมาว่า

ราคาสุดโค่ย เลยครับ

แถมจำนวนจำกัด หมดแล้วหมดเลยครับ

ถ้าเสียงโดนใจ แถมราคาสุโค่ย

มีหวัง ครับมีหวัง

ซื้อเก็บ เก็งกำไร เหมือนทองแท่งได้เลยครับ

เพราะราคาเดิมสำหรับผม ไม่ใช่ แสนสอง แสนสี่ หรอกครับ    จริงจิงนะ ....................................  แสนสาหัส อิ อิ.....  ;D ;D ;D

ลุงขี้เมา

• ซี5
Re: เฮียนพไปเชียงใหม่วันไหน ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11/02/09 11:38:26 »
ว่าไงครับ สนใจไหมครับ คุณกมล อิ อิ  ;D ;D ;D

ส่วน Rainbow นั้น เดี๋ยวผมรับช่วงต่อเอง  :P :P :P

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11/02/09 11:45:15 »
ไม่ไหวครับพี่  คิดไปคิดมา ลงไปเยอะแล้วเหมือนกันนะเนี่ย 
ยังอยากได้ของอย่างอื่นด้วย

นั่งดูโฆษณา IMAC จอ 27" ตัวใหม่ในเว็บ apple แล้วจะคลั่ง
โอย ไม่ไหวๆ ต้องหักห้ามใจบ้างครับ

ตอนนี้ผมคงใช้เวลา Burn สักระยะครับ อย่างที่เคยบอกไว้ครับ  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11/02/09 11:49:38 »
ไม่ไหวครับพี่  คิดไปคิดมา ลงไปเยอะแล้วเหมือนกันนะเนี่ย 

นั่งดูโฆษณา IMAC จอ 27" ตัวใหม่ในเว็บ apple แล้วจะคลั่ง
โอย ไม่ไหวๆ ต้องหักห้ามใจบ้างครับ

ตอนนี้ผมคงใช้เวลา Burn สักระยะครับ อย่างที่เคยบอกไว้ครับ  :D

ให้เวลาเบิร์น 2 วันครับน้ากมล.... ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11/02/09 14:05:49 »

ถ้าสนใจ Mac รุ่นไหน ลองมาแชร์กันดูนะครับ

ผมพอมีที่ได้ราคาพิเศษบ้างครับ แต่คงออกอากาศ ไม่ได้ครับ

เพราะตามนโยบาย Apple Thai Mac ราคาเดียวทั้วประเทศครับ

โจโจ้

• ซี5
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11/02/09 14:08:50 »

ถ้าสนใจ Mac รุ่นไหน ลองมาแชร์กันดูนะครับ

ผมพอมีที่ได้ราคาพิเศษบ้างครับ แต่คงออกอากาศ ไม่ได้ครับ

เพราะตามนโยบาย Apple Thai Mac ราคาเดียวทั้วประเทศครับ

สนใจ MACBOOK ได้มั๊ยครับ

win144

• ซี5
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11/02/09 14:36:39 »
 Welcome back krab... P Cream..

ตอนนี้จะมี Macbook ตัวใหม่ออกมา สีขาวว บาดใจ ราคา 3x,xxx  ผมชอบที่ battery hours มันได้เกิน 5 hrs. นี่ละ...แจ่มๆ...  ;D
Micro Precision Enthusiast No. 7

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11/02/09 15:13:37 »
สนใจครับ..

แต่ว่าอยากขายอะ

Macbook Pro รุ่นของปีก่อน. :-[
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11/02/09 23:38:07 »
ตอนนี้อยู่เชียงใหม่ครับ พึงได้ลอยยี่เป็งกับพี่พล  จะกลับวันพุธค่ำๆครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

IamNU

• ซี5
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11/03/09 10:54:50 »
เฮียไม่อยู่แล้ว ใครอยากได้อะไรรีบไปเอาเลยครับ เฮียกลับมาก็ตัวใครตัวมัน ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 11/04/09 21:41:26 »
กลับมาประจำการแล้วนะครับ  ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ พี่พลมากที่ช่วยดูแลเป็นอย่างดี ขณะที่อยู่เชียงใหม่
ยังแถมแผ่นดีๆกลับมาด้วย  จรัล  มโนเพชร ฉบับ Audiophile และยังมีอีกตั้งหลายแผ่นเดี๋ยวต้องขอฟังก่อน
แล้วจะมาเล่าให้ฟังนะครับ :D 
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11/04/09 21:46:47 »
กลับมาประจำการแล้วนะครับ  ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ พี่พลมากที่ช่วยดูแลเป็นอย่างดี ขณะที่อยู่เชียงใหม่
ยังแถมแผ่นดีๆกลับมาด้วย  จรัล  มโนเพชร ฉบับ Audiophile และยังมีอีกตั้งหลายแผ่นเดี๋ยวต้องขอฟังก่อน
แล้วจะมาเล่าให้ฟังนะครับ :D 

แผ่นนี้ผมก้อมีอะ แต่ว่าไม่ได้หยิบมาฟังเลยตั้งแต่ซื้อมา เพราะกะจะเอาไปฟังตอนขับขึ้นดอยอะ..มันได้ฟิลลิ่งมากกว่าอะเฮียนพ

"บ้านบนดอย บ่มีแสงสี บ่มีทีวี บ่มีน้ำประปา บ่มีโฮงหนังโฮงนวดคลับบาร์"  ;D

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11/05/09 01:07:35 »
ผมเรียนตรี ที่เชียงใหม่ครับ ฟังน้าเนสร้องเพลงแล้ว อยากกลับไปเที่ยวเชียงใหม่จัง หนาวนี้ ต้องสักรอบ  :)

casanovamoo

• ซี1
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 11/05/09 12:33:21 »
อ่าว สาวก Apple เหมือนกันเลยครับ มีอะไรแนะนำกันบ้างนะครับ อิอิ ผมมันคนบ้า Apple ผมใช้ macbook pro อยู่ครับ