ผู้เขียน หัวข้อ: มีตติ้งสมาชิก QC Car Audio  (อ่าน 19987 ครั้ง)

win144

• ซี5
Re: มีตติ้งสมาชิก QC Car Audio
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 11/12/09 23:49:29 »
ครับน้านุ กำลังสนใจอยู่อย่างมาก  เอ่อ ผมเองก็ขี้อายเหมือนกันครับ น้านุ วันนั้นจะให้ออกปากชวนน้านุ ไปเดท เอ้ย ไปฟัง ผมก็อายนะครับ 555

อยากฟังเมื่อไหร่มาฟังได้เลยครับน้านุ  แต่ผมคงเอาไปให้ฟังถึงร้อยเอ็ดไม่ไหว  :D   
;D ;D ;Dได้เลยครับน้า(แต่ร้อยเอ็ดนี่แค่500นิดหน่อยเองนะครับไม่ไกลหรอก)

ได้ครับ ไว้นัดกันอีกที เสียดายที่พี่ออกมาตอนกลางคืนอาจไม่สะดวก ผมไม่พาพี่ไปทำมิดีมิร้ายหรอก  ;D แต่กลางคืนมันไม่ร้อนอ่า...

ถ้าไม่ไกล วันนี้แวะมากินข้าวกลางวันด้วยกันหน่อยสิครับ ผมเลี้ยงเอง  :o

แถวคลองสานมีไรน่ากินบ้างครับ?? เคยไปเดินที่ตลาดคลองสาน และ ไปนั่งตากแอร์ที่ Millenium อะ..

ข้ามเรือมาสิน้องวิน จะได้รู้ว่ามีอะไรอร่อยยยยย  :o
Micro Precision Enthusiast No. 7