ผู้เขียน หัวข้อ: ผม คุณมิน และคุณใช้ ตอนนี้อยู่ที่ QC Having a really good time  (อ่าน 13050 ครั้ง)

kamol

• ซี5
เข้ามาฟังเพลงครับ และถ้ารถคุณ นุเสร็จทัน อาจจะได้ฟังสามทาง Rainbow ครับ
และโชคดีมาก วันนี้คุณหนุ่ย ผู้นำเข้า Phass เข้ามาต่อลำโพง U กับ แอมป์ phass มาให้ฟัง เสียงดีมากๆครับ ฟังไม่ล้าหูเลย
คุณหนุ่ยเป็นกันเองมากๆ มีโอกาสต้องอุดหนุน phass ซะแล้ว  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

โจโจ้

• ซี5
แอมป์ PHASS ที่เอามาเปิดรุ่นอะไรครับ

ผมตายคา PHASS เพราะ คุณหนุ่ยกับคุณชัยวัฒน์ มาเปิดให้ฟังเนี่ยแหละ

ลองฟังดูนานๆ นะครับ จะได้เห็นอะไรดีๆ
คนรัก PHASS ส่วนใหญ่ไม่ใช่รักแรกพบ

เอ... แล้ววันนี้ เฮียนพ อยู่ กรุงเทพฯ หรือเปล่าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/07/09 16:22:50 โดย โจโจ้ »

kamol

• ซี5
คุณโจโจ้ครับ แฟนพันธ์แท้ พาส พลาดได้ไง AP 75.4  ไม่ติดไปเลยล่ะครับ  เห็นว่า Phass เค้าอยากทำโปรโมชั่นอยู่เหมือนกันนะครับ  ;D เสียงดีเลยครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

kamol

• ซี5
เฮียนพฝากถามว่า ไม่เอากีต้าร์มาเล่น เหรอครับ วันนี้มีหมูสะเต๊ะ และเดี๋ยวผมจะไปซื้อเบียร์มาเลี้ยงคุณใช้ด้วยนะ  :D

โจโจ้

• ซี5
ถ้าเฮียมาเปิด สาขา 3
ที่เมืองราชบุรี มีเฮแน่ๆ

combocom

• ซี4
    • www.combocom.com
น่าจะคุยกันแบบห้องแชทเลยนะคับ

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
น้าโจโจ้ ไม่ยอมมา อิอิ แอม phass กะ ลำโพงที่คุณหนุ่ยมาให้ลอง อูย เสียงดีมั่ก ๆ อย่างหวาน น้าโจโจ้มาฟังต้องโดนแน่ ๆ เลยอ่ะ อิอิ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

BomB

• ซี3
ทุกท่านจะอยู่กันถึงกี่โมงคับ เพราะผมจะไป Commart แล้วจะตามไป

โจโจ้

• ซี5
เรียบร้อยกันไปตั้งแต่เมื่อคืนวานแล้วครับ

เสียดายที่ผมไม่ได้ไปร่วมวงด้วย
 :D :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/08/09 11:12:51 โดย โจโจ้ »

kamol

• ซี5
วันนี้คุณใช้ มาเปลี่ยนสายไฟครับ อิอิอิ ทำแล้วดี ต้องมาทำเพิ่มครับ  :D

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
อดไปอะ  ลูกชายสุดเลิฟโทรมาตามปะป๊าไปหม่ำข้าวเย็นด้วยกัน

ไม่เจอหน้ากันสามวัน เลยต้องไปหม่ำ ไว้คราวหน้านะครับ แก๊งผู้ชายสีรุ้ง.. :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

kamol

• ซี5
แก้งค์ผู้ชายสีรุ้ง......ฟังแปลก ๆ นะน้า มันทะแม่ง ๆ ไงไม่รู้

น้ากมลวันนี้มา เนื่องจากรถเยอะเลยยังไม่ได้ทำอะไรมาก แต่น้าบอกว่า แด้มประตูหน้าแก้เสี้ยนไปก่อน ( ดูน้าตอบดิ เด็ดมาก  :o )

ส่วนคุณมินกะลังรื้อแผงฝาข้างประตูอย่างเมามัน เนื่องจากเป็นคนบริโภคเบสเยอะ ( ดูหุ่นก็พอเดาได้ ) เสียงจี๊ด ๆ เวลาเบสตู้ม ๆ คุณมินบอก ผมยอมไม่ได้ เสียอรรถรส ( เอางั้นเลยนะ )

คืนนี้สงสัยมีลานเบียร์กันอีก ( แบบเมื่อวันเสาร์ ) ไปซื้อเบียร์ที่ 7/11 น้องคนขายถาม พี่เอาอีกแล้วเหรอ คืนนี้ อิอิ ( ดูดิ คนขายจำได้ ก็เมื่อคืนเล่นกันไป 40-50 กระป๋อง งานนี้ซาเล้งเก็บกระป๋อง รวย ๆ ๆ  อิอิ  ;D

ส่วนผมขอบายครับ แจมไม่ได้ พรุ่งนี้งานเข้า   :P

ใช้คับ ( ยืมล้อกอินคุณกมล เปิดคอมทิ้งไว้ อิอิ )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/08/09 20:39:45 โดย kamol »

kamol

• ซี5
แยกย้ายกันกลับ พึ่งจะมาถึงเนี่ยครับ หนอยแน่ะ ใช้ ล๊อกอินเรามา แขวะเราอีก   วันนี้ผมไม่ได้ทำอะไรครับ แก้เสียงดัง เล็กๆ น้อยๆ ที่ประตูแต่ได้ฟังรถเพื่อนๆ จนอิ่มใจ  รถพี่ดนัย รถคุณใช้ รถคุณมิน ตอนนี้เสียงดีขึ้นอีกอย่างเห็นได้ชัด น่าภูมิใจแทนทุกๆคน ผมฟังแล้วอดปลื้มแทนไม่ได้
น้าเนสไว้โอกาสหน้าเร็วๆ นี้ครับ  อาทิตย์นี้ วันไหนถ้าว่างผมอาจเข้าไปตอนเย็นๆครับแล้วจะโทรบอกล่วงหน้าครับ

คุณใช้ เห็นเชียร์ผมจัง ไปๆมาๆ โดนสายไฟชุดใหญ่ซะงั้น 555555 แต่เสียงดีขึ้นเป็นกอง

ขอบคุณเฮียนพ และซ้อกลางที่ต้อนรับพวกเราเหมือนเคย 

สองวันนี้เต็มอิ่มเลยครับ แต่ไม่ได้แด๊มป์ แก้เสี้ยน อย่างนี้รอบหน้า อาการหนักขึ้น ต้อง สามทางเป็นยาแก้สิเนี่ย 55555 ใครช่วยบริจาคมั่งเร้ววววววว สมทบทุน

ไปดีกว่าครับ พรุ่งนี้ทำงานเช้า  ผมเดาว่าป่านนี้คุณใช้ ยังไม่ได้ลงจากรถเลย ทั้งๆที่บ้านอยู่ไกล้  วันนี้สงสัยนอนในรถ  ก๊าาาาาาาก  ;D ;D ;D ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
เป็นอีก meeting เล็กๆ ที่ทั้งสนุก มึน กรึ่ม หลอกหลอน  ;D

โดยเฉพาะได้ลองฟัง Rainbow กับ system ที่แตกต่างกันออกไป
รถน้าใช้หลังจาก up สายไฟเป็น monster แล้ว เสียงแหลมแจ่มได้ใจมากครับ รายละเอียด หยุม หยิม ระบิย ระยับ เต็มไปหมด เล่นเอาผมหลอนเลย
รถผม เพราะแล้ว

โจโจ้

• ซี5
เป็นอีก meeting เล็กๆ ที่ทั้งสนุก มึน กรึ่ม หลอกหลอน  ;D

โดยเฉพาะได้ลองฟัง Rainbow กับ system ที่แตกต่างกันออกไป
รถน้าใช้หลังจาก up สายไฟเป็น monster แล้ว เสียงแหลมแจ่มได้ใจมากครับ รายละเอียด หยุม หยิม ระบิย ระยับ เต็มไปหมด เล่นเอาผมหลอนเลย

คุณมิน โดนหลอกหลอนบ่่อยจริงๆ  ;) :D