ผู้เขียน หัวข้อ: ผม คุณมิน และคุณใช้ ตอนนี้อยู่ที่ QC Having a really good time  (อ่าน 13051 ครั้ง)

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
เป็นอีก meeting เล็กๆ ที่ทั้งสนุก มึน กรึ่ม หลอกหลอน  ;D

โดยเฉพาะได้ลองฟัง Rainbow กับ system ที่แตกต่างกันออกไป
รถน้าใช้หลังจาก up สายไฟเป็น monster แล้ว เสียงแหลมแจ่มได้ใจมากครับ รายละเอียด หยุม หยิม ระบิย ระยับ เต็มไปหมด เล่นเอาผมหลอนเลย

เอา Monster ไปคุ้มครองซักชุดไหมครับ อิอิ
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
เป็นอีก meeting เล็กๆ ที่ทั้งสนุก มึน กรึ่ม หลอกหลอน  ;D

โดยเฉพาะได้ลองฟัง Rainbow กับ system ที่แตกต่างกันออกไป
รถน้าใช้หลังจาก up สายไฟเป็น monster แล้ว เสียงแหลมแจ่มได้ใจมากครับ รายละเอียด หยุม หยิม ระบิย ระยับ เต็มไปหมด เล่นเอาผมหลอนเลย

เอา Monster ไปคุ้มครองซักชุดไหมครับ อิอิ

อยากได้มาครอบครองเหมือนกันครับ เห็นเจ้าของรถยิ้มอย่างปลาบปลื้ม แล้วพูดว่า "ไม่คิดว่ามันจะทำได้ดีขนาดนี้" หลังจากนั้นก็เดินไปหยิบ 1 กระป๋องมากดย้อมใจ แต่ช่วงนี้ผมรู้สึกปากแห้ง อย่างบอกไม่ถูก ขอคลานไปก่อนละกัน ให้น้าๆ วิ่งแซงกันไปก่อนได้เลยครับ อิอิ  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/09/09 10:13:34 โดย minicole828 »
รถผม เพราะแล้ว

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
อ่ะนะ  แหม.....มีการแขวะแบบเนียน ๆ  นะคุณมิน 5555  ;D

ผมว่าไม่เกินสัก เดือน 2 เดือนนี้แหล่ะ คุณมินจะมาถอยสัตว์ประหลาด ไปเล่นสักตัวแน่ ๆ เลย  :o

ว่าแต่คุณมิน นี่ ปกติคุยไม่เก่งนี่นา  แต่ไหงคืนวันเสาร์ ตอนประมาณ ตี 1 เป็นต้นไป เกิดองค์อะไรสิงอ่ะ คุยเป็นต่อยหอยเลย 555555
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
อ่ะนะ  แหม.....มีการแขวะแบบเนียน ๆ  นะคุณมิน 5555  ;D

ผมว่าไม่เกินสัก เดือน 2 เดือนนี้แหล่ะ คุณมินจะมาถอยสัตว์ประหลาด ไปเล่นสักตัวแน่ ๆ เลย  :o

ว่าแต่คุณมิน นี่ ปกติคุยไม่เก่งนี่นา  แต่ไหงคืนวันเสาร์ ตอนประมาณ ตี 1 เป็นต้นไป เกิดองค์อะไรสิงอ่ะ คุยเป็นต่อยหอยเลย 555555

อ่านะ งวดหน้านัดแบบนี้ อย่าลืมบอกด้วยนะ(จิงๆน้ากมลก้อบอกแล้วหล่ะ แต่ผมติดเอง บวกกับเพลียและเหนื่อยจากหน้าที่การงาน) ไปไม่ไหวจริงๆ

:'( :'(

เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

โจโจ้

• ซี5

เห้ยยยยยยย
อย่าบอกนะครับว่า น้ามิน จะมีแผนขยับเป็น micro precision
เห็นจะต่อยหอยแล้วเหรอ

:D ;) :D

IamNU

• ซี5
มาแล้วครับ ถึงบ้านเกือบๆตี2 เหนื่อยเลยอะ แต่ฟังเพลงเพลินมากๆ ขอบคุณเฮียและอาซ้อ และช่างทุกคนด้วยนะครับที่ปั่นงานให้จนเสร็จ
และขอบคุณเพื่อนๆที่ทักทายผม ผมขอโทษจริงๆที่ไม่ค่อยได้คุยด้วย(อายอะครับเด็กบ้านนอก) ไว้มีโอกาสคงได้เจอกันอีกนะครับ ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

• ซี5
  • -*-
น้านุ สุโค่ยมากเลยอ่ะ ตีจาก กทม ตอน 6 โมง กลับร้อยเอ็ด ถึงตอนตี 2 สุดยิดมาก

ตอนนี้เรายกตำแหน่งประธานแก้งค์ผู้ชายสายรุ้ง ให้ น้านุ กะ น้าดำแต่ไม่สุด นะครับ เด๋วจะทำมงกุฎประจำตำแหน่งให้ อิอิ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

IamNU

• ซี5
น้านุ สุโค่ยมากเลยอ่ะ ตีจาก กทม ตอน 6 โมง กลับร้อยเอ็ด ถึงตอนตี 2 สุดยิดมาก

ตอนนี้เรายกตำแหน่งประธานแก้งค์ผู้ชายสายรุ้ง ให้ น้านุ กะ น้าดำแต่ไม่สุด นะครับ เด๋วจะทำมงกุฎประจำตำแหน่งให้ อิอิ  ;D
ผมไม่ขอรับตำแหน่งได้ป่าวครับ 555 ยกให้น้าดำแต่ไม่สุดเลยดีกว่าครับ
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

kamol

• ซี5
น้านุครับเอาเป็นว่า ตามนั้นครับ พวกเราจะยกมงกุฎ และ สายสะพายสายรุ้ง ให้น้าดำไม่สุด สำหรับตำแหน่ง Rainbow ตัวแม่  ;D ;D ;D

รบกวนน้าดำ รับรางวัลที่ QC ปิ่นเกล้าครับ  ในการนี้ รบกวลซ้อกลางให้เกียรติ สวมมงกุฎและ สายสะพายสายรุ้งครับ

เอ้า พวกเรา ปรบมือออออออออออ    ;D ;D ;D ;D ;D ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

โจโจ้

• ซี5
หืม...

และแล้ว นิยาย ทางรักสีรุ้ง ก็บังเกิดขึ้น...

• ซี5
  • -*-
ผมกลัวจะมีรายการแย่งชิงมงกุฏ และ สายสะพายกันเองอ่ะ น้ากมล แล้วเอาคฑานางงามไปโยนทิ้งในห้องน้ำ ( เหมือนประกวดนางงามรายการไหนไม่รู้ ในไทย อยู่ปีนึง )

เพราะน้าอะไรนะน้ากมล ที่ประกาศ จะลง 2 ทาง Rainbow profi อ่ะ    ที่กำลังแอบซุ่ม ๆ อ่านกระทู้ด้วย เหมือนจะขับอัลติสสีทองนะ อิอิ  ;D

โจโจ้

• ซี5
ผมกลัวจะมีรายการแย่งชิงมงกุฏ และ สายสะพายกันเองอ่ะ น้ากมล แล้วเอาคฑานางงามไปโยนทิ้งในห้องน้ำ ( เหมือนประกวดนางงามรายการไหนไม่รู้ ในไทย อยู่ปีนึง )

เพราะน้าอะไรนะน้ากมล ที่ประกาศ จะลง 2 ทาง Rainbow profi อ่ะ    ที่กำลังแอบซุ่ม ๆ อ่านกระทู้ด้วย เหมือนจะขับอัลติสสีทองนะ อิอิ  ;D

นั่นมัน... น้า... ไม่นะ...
เค้าเพิ่งอัพไปไม่ใช่...

kamol

• ซี5
เออจริง ลืมน้า ดนัยไปได้ไง 

น้าดนัยประกาศกร้าว  โปรเจ็คต่อไป Rainbow Profi Phase Plug เจอผมแน่   ;D ;D ;D

เอ้า งี้ให้น้าดำ กับ น้าดนัย ครองมงกุฎและ สายสะพายสายรุ้งร่วมกัน

น้าเนส กล้องพร้อม   แชะๆ แชะๆ  มอบรางวัลเป็นที่เรียบร้อยครับ

ยินดีกับ ทั้งสองท่านด้วยครับ  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ลุงขี้เมา

• ซี5
เออจริง ลืมน้า ดนัยไปได้ไง 

น้าดนัยประกาศกร้าว  โปรเจ็คต่อไป Rainbow Profi Phase Plug เจอผมแน่   ;D ;D ;D

เอ้า งี้ให้น้าดำ กับ น้าดนัย ครองมงกุฎและ สายสะพายสายรุ้งร่วมกัน

น้าเนส กล้องพร้อม   แชะๆ แชะๆ  มอบรางวัลเป็นที่เรียบร้อยครับ

ยินดีกับ ทั้งสองท่านด้วยครับ  :D

เอา เอากันเข้าไป  ??? ??? ???

ไม่ใช่แล้วกิ๊บ  :o :o :o

ไอ้ที่พูดไปนะ Rainbow Profi มันมาพร้อม Leo Profi นะซิ  ;) ;) ;)

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
Leo profi ให้น้ำเสียงแนว กรึ่มๆ  ;D
รถผม เพราะแล้ว