ผู้เขียน หัวข้อ: Promotion Phass ES6.5  (อ่าน 21213 ครั้ง)

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
Promotion Phass ES6.5
« เมื่อ: 11/09/09 10:58:57 »
Promotion   Phass  ES6.5  คลอดมาแล้วนะครับ
ปกติ  14500 บาท เหลือ 12500 บาท หรือ แถมสายลำโพง Phass ไม่เกิน 10 เมตร[ เฉพาะเดือนนี้เท่านั้นนะครับ ]
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

โจโจ้

• ซี5
Re: Promotion Phass ES6.5
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11/09/09 11:17:27 »
อืม...
น่าจัดลงรถให้แฟนอีกคันจริงๆ

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11/09/09 11:21:47 »
ว่าแล้วววววว......PHASS ปุ๊บ น้าโจโจ้ ต้องมาเป็นคนแรกเลย   :D

ว่าแต่น้าโจโจ้ ไม่มองแอม PHASS เหรอ   ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

โจโจ้

• ซี5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11/09/09 11:23:18 »
ว่าแล้วววววว......PHASS ปุ๊บ น้าโจโจ้ ต้องมาเป็นคนแรกเลย   :D

ว่าแต่น้าโจโจ้ ไม่มองแอม PHASS เหรอ   ;D

รอฟ้าฝนเป็นใจก่อนครับ
ช่วงนี้ ชีวิตต้องสู้

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11/09/09 15:14:27 »
เอาใจช่วยครับ อยากฟัง รถน้าโจโจ้ อัพเกรดระบบ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11/09/09 15:27:10 »
รอคอยด้วยใจครับ คุณโจโจ้

ช่วงนี้ว่างๆ ก็ จับสัตว์ประหลาดตัวเล็กให้ Alpine ก่อนก็ได้นิครับ   :-* :-* :-*

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11/09/09 16:02:28 »
^
^
^
หรือไม่ก็ damp แก้เสี้ยน ไปพลาง ๆ ก่อนครับ เหมือนน้าท่านหนึ่ง 5555 ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11/09/09 16:38:42 »
^
^
^
หรือไม่ก็ damp แก้เสี้ยน ไปพลาง ๆ ก่อนครับ เหมือนน้าท่านหนึ่ง 5555 ;D

ครายหว่า เจ้าของวลีเด็ดประจำเดือน "damp แก้เสี้ยน" อยากรู้จัง  8) 8) 8)

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11/09/09 17:15:56 »
^
^
^

ครายหว่า เจ้าของวลีเด็ดประจำเดือน "damp แก้เสี้ยน" อยากรู้จัง  8) 8) 8)

เห็นเค้าลำลือกันมาว่าขับ Pajero Sport สีดำอะครับ  ;D ;D
รถผม เพราะแล้ว

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11/09/09 17:29:01 »

ใช่ครับ ๆ  คนที่ติด alpine แถมยังทำตัวหล่ออีก เพราะมี bitone เป็นที่อิดฉาของเพื่อน ๆ อย่างรุนแรง

แว่วมาด้วยว่า จะลงสนาม ๓ ทางด้วยครับ แบบแอมแชนแนลเหลือ เลยจะจัดให้ซะหน่อย

เห็นว่าปีหน้าอาจมีรายการ   ๓ ทางแก้เสี้ยนด้วย  ;D

^
^
^

เห็นเค้าลำลือกันมาว่าขับ Pajero Sport สีดำอะครับ  ;D ;D

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11/10/09 07:28:28 »
อะไรฟะเนี่ย  นี่ถ้าไม่เข้ามาอ่านนี่ ไม่รู้เลยว่าโดนแขวะจนพรุนอย่างนี้

ทำกระทู้โปรโมชั่นเฮียนพ ออกทะเลหมด นะเนี่ย

ผมขอดึงกลับหน่อยละกันครับ   ราคาลำโพงคู่นี้ตอนนี้พิเศษจริงๆ เห็นแล้วโต๊กใจ  รถคุณหนุ่ยเองผู้นำเข้า phass ใช้ลำโพงรุ่นนี้นะครับ
คุณหนุ่ย ก็เป็น serious listener คนหนึ่งเหมือนกัน  ดังนั้นลำโพงคู่นี้ ในราคานี้นับว่าคุ้มค่านะครับ

แต่ ขอย้ำครับ เน้นขอย้ำ  กรุณาอย่ารีบตัดสินใจ  ต้องลองเข้าไปฟังในห้องลองสักพัก หรือฟังนานหน่อยก็ดีครับ เพราะรสนิยมคนเราไม่เหมือนกันครับ

ฝรั่งมีคำพูดไว้ว่า One man's meat is another man's poison   

ของที่ดีสำหรับคนคนหนึ่ง อาจจะไม่ดีเอาเสียเลยสำหรับอีกคนครับ

ผมเองกำลังสนใจ midrange ของ phass อยู่ครับ กำลังเปรียบเทียบหลายๆ option ครับ
แต่ก็เกือบไปจริงๆ  เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ฉิวเฉียด ของชอบบางทีมันก็ห้ามใจยากนะครับ  :)

Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 11/10/09 09:20:33 »
อะไรฟะเนี่ย  นี่ถ้าไม่เข้ามาอ่านนี่ ไม่รู้เลยว่าโดนแขวะจนพรุนอย่างนี้

ทำกระทู้โปรโมชั่นเฮียนพ ออกทะเลหมด นะเนี่ย

ผมขอดึงกลับหน่อยละกันครับ   ราคาลำโพงคู่นี้ตอนนี้พิเศษจริงๆ เห็นแล้วโต๊กใจ  รถคุณหนุ่ยเองผู้นำเข้า phass ใช้ลำโพงรุ่นนี้นะครับ
คุณหนุ่ย ก็เป็น serious listener คนหนึ่งเหมือนกัน  ดังนั้นลำโพงคู่นี้ ในราคานี้นับว่าคุ้มค่านะครับ

แต่ ขอย้ำครับ เน้นขอย้ำ  กรุณาอย่ารีบตัดสินใจ  ต้องลองเข้าไปฟังในห้องลองสักพัก หรือฟังนานหน่อยก็ดีครับ เพราะรสนิยมคนเราไม่เหมือนกันครับ

ฝรั่งมีคำพูดไว้ว่า One man's meat is another man's poison   

ของที่ดีสำหรับคนคนหนึ่ง อาจจะไม่ดีเอาเสียเลยสำหรับอีกคนครับ

ผมเองกำลังสนใจ midrange ของ phass อยู่ครับ กำลังเปรียบเทียบหลายๆ option ครับ
แต่ก็เกือบไปจริงๆ  เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ฉิวเฉียด ของชอบบางทีมันก็ห้ามใจยากนะครับ  :)

น้ากมลก้อพาออกทะเลอยู่ดี   กาทู้ว่าด้วยเรื่อง ES6.5 แต่น้าเล่นคุยถึง Midrange Phass อะ..

ผมว่าใจมันไปแล้วมั๊งเนี่ยยยยย รีบดำเนินการด่วนครับ ไม่งั้นจะเป็นขี้ปากแก๊งค์ผู้ชายสายรุ้งนะครับ  ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

auu

• ซี1
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11/12/09 20:34:14 »
ของเค้าดีจริง ก็อย่างที่ พี่กมล บอกครับ ว่าฟังก่อน แล้ว ตัดสินใจเอง

ส่วนตัวผม ชอบเสียง แบบนี้ครับ มาเชียร์ให้ครับ

พี่นพครับ ราคาผมจะได้มั้ยครับ ติดไปแล้ว ก่อนโปรออก :)

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11/13/09 06:30:28 »
ว่างๆ ผมรบกวนขอลองฟังบ้างนะครับ ผมกำลังคิดอยากจะทำรถ civic อีกคัน ชุดนี้น่าสนใจจริงๆ

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 11/13/09 14:11:49 »
คุณกมล ลองดูชุดนี้ซิครับ TriAmp By Hipower

P80rsii + Phass/Rainbow + Sub box Prism พร้อมอัดท้ายด้วย สายจานดาวเทียม กะสัตว์ประหลาด

ไม่ต้องเจาะรถ สภาพรถยังเดิมๆ Tw วางบน

แล้วตามเฮียมาจูนให้ครับ