ผู้เขียน หัวข้อ: Promotion Phass ES6.5  (อ่าน 21212 ครั้ง)

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
Re: Promotion Phass ES6.5
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 11/25/09 22:44:16 »
เปรียบเทียบผู้หญิง  Micro จะมีบุคลิกยังงัยครับน้ากมล  ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 11/25/09 22:44:38 »
ไวจริงๆวุ้ย  เปิดช่องเป็นเสียบ  กำลังแก้ไขอยู่ นิ  แก้แล้วครับ  ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 11/25/09 22:45:21 »
อย่าเข้าใจผิดนะครับ  ผมไม่ได้บอกว่า Phass ไม่ดีนะครับ แต่รสนิยมการฟังเพลงแต่ละคนไม่เหมือนกัน ก็เหมือน อาหาร หรือของหวาน แต่ละคนชอบไม่เหมือนกันครับ

คุณมิน ได้อธิบายไว้แล้วได้ดีครับ ที่จะเพิ่มคือ ผมชอบที่ Rainbow ฟังเพลงได้หลากหลายแนวครับ

เปรียบเทียบกับผู้หญิง ผมว่า Rainbow ออกแนวเรียบร้อย สวยสง่า  แต่ Rainbow ดูน่ารัก ร่าเริงสดใส นะครับ

ท่าทางน้ากมลจะรัก rainbow จิงๆนะครับ หายใจเข้า หายใจออกเป็น Rainbow หมด ดูพิมพ์ดิ ยังพิมพ์ผิดเลยอะ

โห... น้าเนส capture ได้รวดเร็วมาก ก็น้ากมลคือหัวหน้าแก๊ง Rainbow นี่ครับ  ;D ;D
รถผม เพราะแล้ว

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 11/25/09 22:47:16 »
ถึงแก้แล้วก้อเสียบได้ อิอิ
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 11/25/09 22:47:28 »
5555 น้าเนสไวจิง ๆ อ่ะ 2 นาที cap เรียบร้อย สมกับเป็นตากล้อง  :D

ปอลอ เนี่ยดูดิ ไวมาก โดนปาดหน้ากระทู้ไป 10 วินาที
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 11/25/09 22:52:47 »
เปรียบเทียบผู้หญิง  Micro จะมีบุคลิกยังงัยครับน้ากมล  ;D

เป็นผู้หญิงมีเสน่ห์ ชาติตระกูลดี แต่ไม่ยึดติดกับภาพลักษณ์ ไม่แต่งตัวไฮโซหวือหวา แต่มีรสนิยมในการเลือกใช้ของที่มีคุณภาพดีมาก
มารยาทดี เพราะได้รับการอบรมขัดเกลามาตั้งแต่เล็ก  รู้จักการวางตัว

น่ารัก สดใส ออดอ้อน ใครอยู่ไกล้เป็นต้องหลงเสน่ห์ ครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 11/25/09 22:54:16 »

เป็นผู้หญิงมีเสน่ห์ ชาติตระกูลดี แต่ไม่ยึดติดกับภาพลักษณ์ ไม่แต่งตัวไฮโซหวือหวา แต่มีรสนิยมในการเลือกใช้ของที่มีคุณภาพดีมาก
มารยาทดี เพราะได้รับการอบรมขัดเกลามาตั้งแต่เล็ก  รู้จักการวางตัว

น่ารัก สดใส ออดอ้อน ใครอยู่ไกล้เป็นต้องหลงเสน่ห์ ครับ

เจอร์ราดมากๆครับ..น้ากมล.

แต่เรื่องบรรยายนี่ต้องยกให้น้าโจโจ้ มาเป็นอันดับ 2 ครับ.. อันดับ1ไม่ใช่น้ากมลนะครับ :o

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 11/25/09 22:55:49 »
ผมยินดียกเบอร์หนึ่ง ให้น้าโจโจ้อย่างเต็มใจ และไม่คิดจะเทียบรัศมีครับ  ;D รายนั้นเทพจริงๆ

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 11/25/09 22:59:57 »
ผมยินดียกเบอร์หนึ่ง ให้น้าโจโจ้อย่างเต็มใจ และไม่คิดจะเทียบรัศมีครับ  ;D รายนั้นเทพจริงๆ

ยังคับยัง น้าโจโจ้ยังไม่ใช่ที่ 1... :-X

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 11/25/09 23:02:58 »
อ้าว มี เบอร์กันด้วยหรือนี่ ของผมจองเบอร์ตอง

บรรยายไม่ได้

เสียงมันกรึ่มๆ รัวๆ ไม่ค่อยชัดอะ 

;) ;) ;)

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 11/26/09 13:52:22 »
ยืนยันมาจากบริษัทแล้วนะครับ ว่ามีรถตัวอย่างไปที่งานทุกวันท่านใดสนใจสามารถขอฟังได้เลยนะครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

toon

• ซี2
  • **
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 11/26/09 14:28:27 »

ยังคับยัง น้าโจโจ้ยังไม่ใช่ที่ 1... :-X

เรื่องบรรยายให้เห็นภาพชัดเจน อ่านแล้วรู้สึกเข้าถึงและเข้าใจในทันทีนี่
สำหรับผมยกให้พี่ชัยวัฒน์นำมาเป็นอันดับหนึ่งแบบทิ้งที่สองหลายช่วงตัวครับ  :)

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 11/26/09 14:47:59 »
แหม นั่นมันชัวร์อยู่แล้วครับ  ระดับมืออาชีพ  พวกเรามือใหม่หัดฟังเพลง แต่สำหรับระดับ user ธรรมดาผมว่าน้า โจโจ้ทำได้ดีมาก ต่อไปอาจจะเขียนได้ดีขึ้นเรื่อยๆ ตามประสปการณ์ครับ

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 11/26/09 15:28:50 »

เรื่องบรรยายให้เห็นภาพชัดเจน อ่านแล้วรู้สึกเข้าถึงและเข้าใจในทันทีนี่
สำหรับผมยกให้พี่ชัยวัฒน์นำมาเป็นอันดับหนึ่งแบบทิ้งที่สองหลายช่วงตัวครับ  :)

ถะๆๆๆๆๆ ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบ

โจโจ้

• ซี5
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 11/26/09 16:03:46 »
โอ้ว เพิ่งเข้ามาเห็น

ถึงอย่างไร
ก็อย่าเอานักเทนนิส ระดับโรงเรียนกรมพลศึกษา
ไปเปรียบเทียบกับ แชมป์ แกรนด์สแลม วิมเบิลดัน 10 ปีซ้อน เลยครับ

อ่านการเปรียบเทียบแล้ว ผมไม่ค่อยสบายใจเลยครับ  :-[
อยากพูดคุย ในแบบที่เราอยากคุย ด้วยความสบายใจมากกว่านะครับ

หวังว่าคงจะเข้าใจกันเน้อ