ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ ปาเจโร่ดำ จะบุกคิวซี เย็นนี้  (อ่าน 9917 ครั้ง)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
เมื่อกี้ฟัง จส.๑๐๐ และ สวพ.๙๑   ทั้งสองสถานี รายงานตรงกันว่า ปาเจโร่ดำ จะบุกคิวซี เย็นนี้ ขณะนี้อยู่แถวสีลม คาดว่าจะถึงที่หมาย อีก ๑ ชั่วโมงข้างหน้า
ขอให้ทางที่หมาย เตรียมตัวรับให้พร้อม เพราะคาดว่า ปาเจโร่ดำ คงมีรายการแด้มแก้เสี้ยน แน่ ๆ เลย หรือ อาจต้องเป็นรายการอื่น ๆ สักอย่าง

คาดว่า ปาเจโร่ีดำ คงต้องอาศัยคิวซี เป็นที่พักระหว่างเดินทางกลับบ้าน  ;D

อันนี้ข่าวกรองแล้วแน่นอน  ;D

รายงาน จาก โตโยต้าแดง ว.๒  ว.๘ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/10/09 16:50:37 โดย tsattaba »
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
น้าใช้รายงานข่าวได้รวดเร็วจิงๆ เพราะเพิ่งได้คุยกัน เมื่อกี้นี้เอง ถ้าไม่มีไรผิดพลาดจะขอไปร่วมแจมด้วยครับ  ;D
รถผม เพราะแล้ว

• ซี5
  • -*-
นั่น  ขณะนี้ ข้าศึก ขอกำัลังหนุน จาก วิออส สีเงิน  หนองคาย อีก

งานนี้ ขอให้เฮียนพ และ ซ้อ เตรียมตัวให้ดี ข้าศึกเตรียมป่วนแม่ทัพ อีกแย้ววววว  :o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/10/09 17:26:53 โดย qualityteam »
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

IamNU

• ซี5
ช่วงนี้รู้สึกเซเว่นฝั่งตรงข้ามจะขายของดีเป็นพิเศษ เพราะมีขบวนการมาก่อกวนที่QCเป็นประจำ สงสัยซ้อต้องหาตู้แช่เย็นมาไว้ขายเครื่องดื่มน่าจะดีครับ  ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
เสียดาย อดไปอีกแล้ว..ตอนเย็นนึกว่าจะเลิกงานเร็ว ดันเลิกตั้งสามทุ่มอะ..เฮ้อออออออออ เหนื่อย อดเจอแก๊งค์สีรุ้งกันเลย  :'(
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

• ซี5
  • -*-
ผมกลับมาก่อน ส่วนที่เหลือยังไม่หยุด ท่าทางคืนนี้ ยาวไกล อิอิ  ;D

NeS

• ซี5
ผมกลับมาก่อน ส่วนที่เหลือยังไม่หยุด ท่าทางคืนนี้ ยาวไกล อิอิ  ;D

ยาวไกล  =  ระบบไปไกล   ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

kamol

• ซี5
ุสนุกดีครับเมื่อวาน เสียดายน้าเนส ติดงาน  :)
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5
ุสนุกดีครับเมื่อวาน เสียดายน้าเนส ติดงาน  :)

เง้อ ถ่ายมา 5 วันติดกันเลยอะ..งานบุญบ้าง งานบาปบ้าง คละๆกันไป

เผื่อได้เงินมาอัพระบบบ้าง :-X

เกรงใจน้ากมลมากๆ โทรมาชวนสองรอบ เบี้ยวทั้งสองรอบเลย  :(

• ซี5
  • -*-
^
^
^
ง้าน....เผื่อเป็นการไถ่โทษ  เราจะให้น้าเนส ซื้อ Leo Profi มาสังเวยสาวกแก๊งค์สายรุ้ง สัก 2 แพ้ก ดีไหมน้ากมล  อิอิ  ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
Re: ประกาศ ปาเจโร่ดำ จะบุกคิวซี เย็นนี้
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11/11/09 11:45:18 »
^
^
^
ง้าน....เผื่อเป็นการไถ่โทษ  เราจะให้น้าเนส ซื้อ Leo Profi มาสังเวยสาวกแก๊งค์สายรุ้ง สัก 2 แพ้ก ดีไหมน้ากมล  อิอิ  ;D

ภาพลักษณ์แก๊งสายรุ้ง  :D ขอ 4 packs ได้มั้ย  ;D ;D

App

• ซี4
Re: ประกาศ ปาเจโร่ดำ จะบุกคิวซี เย็นนี้
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 11/11/09 12:36:46 »
Leo Profi นี้ทำให้การฟังเพลงมีอรรถรสมากขึ้นใช่ไหมครับ .. เพลงหวานๆ คงเคลิ้มไปเลย .. หากเพลงมันส์ๆ ก็คง dance กระจาย   ;D ::)
I Love Music

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11/11/09 13:21:23 »
Leo Profi นี้ทำให้การฟังเพลงมีอรรถรสมากขึ้นใช่ไหมครับ .. เพลงหวานๆ คงเคลิ้มไปเลย .. หากเพลงมันส์ๆ ก็คง dance กระจาย   ;D ::)

สำหรับผม ถ้ากด Leo Profi แล้วฟังเพลงหวานๆ มันจะมึนๆ แยกแยะไรไม่ค่อยออกครับ แต่ถ้าฟังเพลง rock จะมันส์ได้ใจเลยครับ  ;D ;D

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11/11/09 21:58:09 »
เอ..... วันนี้ชาวแก๊งค์ หายไปไหนหมดหว่า ไม่มาออนบอร์ดกัน  แอบไปถล่มคิวซี อีกหรือเปล่าเนี่ย  ??? ??? ???

win144

• ซี5
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 11/12/09 01:22:57 »
เย้ เข้า web ได้แล้ว  ;D
Micro Precision Enthusiast No. 7