ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ ปาเจโร่ดำ จะบุกคิวซี เย็นนี้  (อ่าน 9920 ครั้ง)

App

• ซี4
Re: ประกาศ ปาเจโร่ดำ จะบุกคิวซี เย็นนี้
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 11/12/09 07:52:12 »
ผมใช้ Firefox เข้าไม่ได้ครับ (ปกติใช้ตัวนี้) มันแสดง "Reported Attack Site!"  :-\

แต่ใช้ IE เข้าได้  :D
I Love Music

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
Re: ประกาศ ปาเจโร่ดำ จะบุกคิวซี เย็นนี้
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 11/12/09 09:41:57 »
ผมใช้ Maxthon เจอเล่นงานเข้าให้แล้ว boot windows ไม่ขึ้น >:( กำลังหาวิธีแก้อยู่ครับ
รถผม เพราะแล้ว

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 11/12/09 10:18:10 »
ตอนนี้ บน Firefox ก็มีแจ้งเตือนนะครับ ส่วน IE บน XP ผมเข้าไม่ได้เลยครับ

ใน Safari บน MAC ก็มีแจ้งเตือนครับ

ตอนนี้ผมต้องใช้ วิธี ปิด Function แจ้งเตือนของทุก Appication ถึงเข้าได้ครับ

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 11/12/09 15:33:11 »
ใช้ firefox เตือนทุกรอบ แล้วพอจะโพสท์ ก็ปจ้งว่าโพสท์ไม่ได้ แต่เช็คจริงๆ แล้วมีข้อความโพสท์ลงไป 

โทรถามเฮียนพ เฮียบอกว่า ใช้ ie เข้าได้ 

สิ่งที่น่ายินดี คือ เข้าเว็บได้
สิ่งที่น่าเสียใจคือ ie ยังห่วยเรื่อง security ไม่ว่าจะทำมากี่เวอร์ชั่น
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 11/13/09 01:03:14 »
ผมใช้ Maxthon เจอเล่นงานเข้าให้แล้ว boot windows ไม่ขึ้น >:( กำลังหาวิธีแก้อยู่ครับ

โล่งอก ในที่สุดก็กลับมาสภาพเดิมได้แล้ว  ;D
รถผม เพราะแล้ว