ผู้เขียน หัวข้อ: เฮียนพครับจองคิวที่ร้านเสาร์นี้ด้วยนะครับ  (อ่าน 3889 ครั้ง)

IamNU

• ซี5
เฮียนพครับ จองคิวที่ปิ่นเกล้าวันเสาร์นี้ด้วยนะครับ เพื่อนจะเอาw124เข้าไปเปลี่ยนฟร้อน กับเดินสายไฟใหม่ครับ อยากได้ฟร้อนแบบมีUSBราคาไม่แพงครับ สายไฟกะฟิวส์เอาธรรมดาก็ได้ครับ งบน้อยรอเก็บลงชุดใหญ่ทีเดียวครับ ฟร้อนขอราคาไม่เกิน6-7000บาทครับ ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
เข้ามาได้เลยครับแต่ผมไม่อยู่นะครับต้องไปรับใช้ชาติ   ;D ;D ล้อเล่น  ไปตัดสิน   IASCA   EMMA  ครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

IamNU

• ซี5
รับทราบครับ ชุดนี้เพื่อนผมบอกไม่ต้องรอเฮียนพนะ เกรงใจ เห็ฯนั่งจูนรถให้ผมวันนั้น ขากลับชมเฮียตลอดทางเลย ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

IamNU

• ซี5
เฮียครับ ขอเลื่อนนัดนะครับ คงเป็นวันจันทร์ช่วงเช้าแทนครับ ขอบคุณครับ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
คุณ นุ เพิ่มเล้กน้อยเผื่อเป็น DVD ไปเลยมั๊ยครับ เป็น DVH 3150  อยู่ที่ 5900 บาท
ยังไม่รวมสายแบตกระบอกฟิวส์นะครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

IamNU

• ซี5
คุณ นุ เพิ่มเล้กน้อยเผื่อเป็น DVD ไปเลยมั๊ยครับ เป็น DVH 3150  อยู่ที่ 5900 บาท
ยังไม่รวมสายแบตกระบอกฟิวส์นะครับ
ได้เลยครับ ไปถึงจัดให้เลยครับ