ผู้เขียน หัวข้อ: เสาร์ หรือ อาทิตย์นี้มีใครไป งานแข่งบ้างครับ  (อ่าน 11545 ครั้ง)

kamol

• ซี5
ผมกำลังคิดอยู่ว่า จะไปถ่ายภาพ น้องๆ งานแข่ง ดีหรือปล่าว  ถ้าไปควรไปวันไหน ครับเล็งๆ วันอาทิตย์ไว้ครับ มีใครไปบ้างครับ เผื่อนัดเจอแล้วไปพร้อมกัน
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
น้องๆ มาเฉพาะวันอาทิตย์นะครับ  คุณ Kamol รวมพลเลยครับ หนับหนุนเต็มที่จะได้มีแฟนคลับไปเชียร์ด้วย ;D ;D ;D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

kamol

• ซี5
ไม่แน่ใจว่าจะมีใครว่างกี่คนครับเฮีย เพราะว่า อาทิตย์ที่ผ่านมาเจอกันบ่อย และค่อนข้างดึก แต่ละท่านอาจมีภาระส่วนตัวต้องทำ  :D แต่จะพยายามครับ
ผมเองก็ไม่ได้ถ่าย portrait มานาน จะได้ถือโอกาสไปรื้อฟื้น ฝีมือบ้าง สนิมชักจะขึ้น ถ่ายรูปไม่เป็นแล้วตอนนี้
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

โจโจ้

• ซี5
portrait เป็นยังไง คุณกมล
por = โป๊ รึเปล่า  :D ;D

IamNU

• ซี5
ถ่ายมาให้ผมดูด้วยนะครับ สรุปอดเข้ากทม.อะ :'( :'( :'(
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
อดไปอะ.. :'(

เสียใจที่ซู้ดดดดดดด

อดโหวตสาวๆ  :'(
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

MAHLE

• ซี3
  • ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด
ดีเลยครับ พี่ครีม ผมกำลังหา ตากล้องคนใหม่อยู่พอดี
คนเก่าเค้าไปไม่ได้ซะแล้ว ยังไงรบกวนด้วยน่ะครับ.. :D

auu

• ซี1
  • *
ผมว่าจะไปว้นอาทิตย์เย็นค่ำครับ
จะตามไปเชียร์เพื่อนสมาชิกเราครับ พี่กมลไป นัดมาเลย จะได้ เจอกัน

kamol

• ซี5
ผมว่าจะไปว้นอาทิตย์เย็นค่ำครับ
จะตามไปเชียร์เพื่อนสมาชิกเราครับ พี่กมลไป นัดมาเลย จะได้ เจอกัน

เย็นค่ำเลยเหรอ  แล้วน้องๆ เค้าไปโพสท์ ให้ตอนไหนอ่ะ จะได้กะเวลาถูก

ลุงขี้เมา

• ซี5
ถ้าไปบ่ายๆ ถ่ายรูป เดินเล่น แล้วไปทานอาหารทะเลกันดีไหมครับ

ผมมีร้านรู้จัก เป็นชาวบ้านที่จับ อาหารทะเล มาทำขายที่บ้านไม่ได้เปิดเป็นร้านใหญ่โต

แต่ที่สำคัญ อร่อย และ ถูก ครับ

สนใจกันป่าวครับ

ดำ

• ซี4
ไปก็ไป โจโจ้ว่าไง ?

IamNU

• ซี5
อยากไป อยากไป อยากไป  :'( :'( :'( น้องๆสวยๆขาวๆ......   อาหารทะเลอร่อยๆๆ :-[ :-[ :-[
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

Admin

• Administrator
  • ซี5
แล้วผมจะแยกร่างไปทางไหนดีละเนี้ย อยากไปเหมือนกัน สาว ๆ ขาว ๆ เอ้อ...... :o

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
หลัง 4 ทุ่มได้มะ  ;D ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

BomB

• ซี3
ผมไปด้วยคับ