ผู้เขียน หัวข้อ: เสาร์ หรือ อาทิตย์นี้มีใครไป งานแข่งบ้างครับ  (อ่าน 11544 ครั้ง)

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
อย่าลืมทานฝากด้วยนะครับ ;D แล้ว ไปช่วยกันเชียร์นักแข่งไทยและอย่าลืมให้กำลังใจกรรมการด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/15/09 06:12:11 โดย qualityteam »
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

kamol

• ซี5
จะไปถึงประมาณ บ่ายสองโมงนะครับ  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
หง่า ไปไหนไม่ได้เยย โดนสั่งให้เฝ้าบ้าน แง ๆ ๆ  :'( :'(

นั่งโหลดเพลงทั้งวัน คอมจะระเบิดแระ  ???
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/15/09 10:32:11 โดย tsattaba »
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
นั่นสิ  พวกผมกำลังเมาท์อยู่เนี่ยว่า คุณใช้ หายไปเลย ชวนไม่ว่างมา text ไปไม่ตอบ  หายไปกลับมาอีกที ฟังรถคุณมิน ระวังจะ งง  ;D ;D

อ้อ ผมซื้อ อัลบั้มของ Burt ปกสีฟ้าเหมือนที่คุณใช้ เคยให้ยืมมาครับ  อยากจะบอกว่าเสียงดีมากๆ เลยกับไปซื้อ ของ Beegee และ Barry Manilow มาด้วยครับ
ชุดนี้ปรุงแต่งเสียงมาบ้าง แต่บันทึกเสียงมาดี ใสปิ๊ง กรุ๊งกริ๊ง เพราะได้ใจ น่าจะใช่แนวที่คุณใช้ชอบ 

ไม่แวะมาหา ไม่ให้ยืมนะ  ;D  ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

• ซี5
  • -*-
ว้าก  ๆ ๆ   น้ากมลอ่ะ..  โดนน้องสาว สั่งเผ้าบ้านอ่ะ 55  :D

ไว้จะยืมไป rip ครับ ลง window ใหม่ + EAC แล้ว จะได้ rip ได้ซะที แห่ะ ๆ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

ลุงขี้เมา

• ซี5
ไปไม่ด้ายแล้วอ่ะ ตอนแรกว่าว่าง ไม่ต้องไปงานแต่ง คงแค่ฝากซองไป ตอนหลัง นัดกันหกโมงเย็น

แต่ตอนนี้ดันเลื่อนขึ้นมา ไปไม่ได้อะ เซ็งจิตเลย  >:( >:( >:(

โจโจ้

• ซี5
หง่า ไปไหนไม่ได้เยย โดนสั่งให้เฝ้าบ้าน แง ๆ ๆ  :'( :'(

นั่งโหลดเพลงทั้งวัน คอมจะระเบิดแระ  ???

น้าช้าย มีแหล่งเหรอครับ

• ซี5
  • -*-
มีแหล่งอ่ะน้า แต่เค้าก็ใช้เวบฝากพวก rapidshare ต้องโหลดแล้วนั่งรอ ถึงโหลดใหม่ได้ เด๋วส่งเวบหลังไมด์ให้ครับ น้าโจโ้จ้น่ามีแล้วมั้งเวบนี้อ่ะ

IamNU

• ซี5
มีแผ่นดีๆ ช่วยก็อปให้ผมบ้างดิ บ้านนอกอย่างผมหาซื้อไม่มีเลย  ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

• ซี5
  • -*-
น้านุ เอาลิงค์ไปโหลดไหม เด๋วส่งหลังไมด์ให้ มีให้เลือกบาน แต่โหลดช้านะ ต้องทำจาย แห่ะ ๆ  :D

combocom

• ซี4
    • www.combocom.com
อยากโหลดฟังบ้างจังคับ ขอผมบ้างน้า

kamol

• ซี5
ไปงานมาครับ แต่ผมไม่ได้ขอรถใครฟังสักคัน  อิอิ ก็ไปนั่งคุยกับซ้อ แล้วก็​ ถ่ายรูปกลับมานิดหน่อย ว่าง ๆจะเอาขึ้นให้ดูครับ  :D แต่ก็ดีได้ดูบรรยากาศการแข่งขัน แต่ผมอยู่ไม่จบนะครับ ออกมาก่อน
เสียดาย ไม่มีใครว่างไปเลยวันนี้ เลยไม่สนุกเท่าที่ควร แต่ น้องๆ sound mobil น่ารักดีครับ

win144

• ซี5
Been there in Sat.. met P Nes and just to wish him luck krab... ;D .. But I didnt see any sound mobil gals leoy ah'... perhaps it was raining..
Micro Precision Enthusiast No. 7

kamol

• ซี5
Been there in Sat.. met P Nes and just to wish him luck krab... ;D .. But I didnt see any sound mobil gals leoy ah'... perhaps it was raining..

they r here on Sunday. Sorry mate

win144

• ซี5
OHh..Thanks krab พี่ครีม มิน่าละ ไปไม่เจอสักคน...วันอาทิตย์คนเยอะกว่าด้วย..
Micro Precision Enthusiast No. 7