ผู้เขียน หัวข้อ: ขอนัดเอารถเข้าที่ QC เพื่อ จูนเสียง วันที่ 17 พ.ย.ครับ  (อ่าน 4640 ครั้ง)

kamol

• ซี5
ผมคงไม่ได้เอารถไปสัมมนาพัทยาในวันนั้น เพราะไปรถ office ครับ
เช้าวันนั้นจะขออนุญาต เอามาจอดที่ QC ตอนเช้าให้เฮียเซ็ตเสียงได้ไหมครับ  อาจจะจอดค้างไว้ที่นั่น
อาจจะไปเอารถ วันที่ 18 เย็นๆ ครับ เฮียจะได้มีเวลาเต็มที่

ในงานสัมมนาตอนบ่าย หลังจากจูน หรือถ้าเฮียจะจูนในงาน ถ้ามีใครอยากลองฟัง ผมยินดีครับ เฮีย start เครื่องค้างไว้เลยได้ครับ ยังไงผมก็ต้อง Burn อุปกรณ์อยู่แล้วครับ  :D

ขอบคุณครับ  :)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/15/09 21:54:20 โดย kamol »
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

โจโจ้

• ซี5
ยืมไปขับได้มั๊ยเนี่ย

ไปกลับ เชีบงใหม่  อิอิ ;D ;D

IamNU

• ซี5
ค้างคืนถ้าจะหลายตังค์อยู่นะนี่ ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

kamol

• ซี5
คุยกับซ้อ ซ้ออยากให้มา  เดี๋ยวผมดูครับเฮีย ถ้าแวบมาได้ จะมาที่ QC  ก่อน  แล้วค่อยไปพัทยา แต่ว่าอาจจะมาได้ไม่นาน แล้วผมอาจจะต้องขับรถตามไปพัทยาครับ
ถ้าเป็นแบบนั้น อาจจะต้องเอารถไป ไม่ทราบว่าตอนเช้า เฮียจูนเสียงให้ได้ไหมครับ เผื่อถ้าเป็นกรณีนี้ จะได้ Burn ระหว่างขับรถไปด้วย  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
เด๋วจะแอบเอาปาเจโร่ดำ ไปขับ อิอิ  ;D

อ่ะ ล้อเล่ง น้ากมลใจหายแว้บบบบบหมด  :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
ใจร้อนเจงๆ วัยรุ่นสมัยนี้..อิอิ..

โปรเจ็คหน้าสงสัยจะเปลี่ยนฟร้อน.. :o :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
คุณ  Kamol ตามสะดวกเลยนะครับ   :D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

kamol

• ซี5
เช้าวันพรุ่งนี้จะเอารถเข้าไปครับ บ่่าย่ถ่้าไปได้จะ่พยายามครับไว้จะโทรหาครับ