ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมแสดงความยินดี กับ น้าเนส ในถ้วยรางวัล สนามแชมป์ประเทศไทยครับ  (อ่าน 11719 ครั้ง)

ลุงขี้เมา

• ซี5
พอดีไป Shopping ใน Ranger ทราบข่าวมา ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ยินดีด้วยค้าบบบ น้าเนสส   :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

IamNU

• ซี5
น้าเนสยินดีด้วยครับ อย่าลืมเลี้ยงฉลองด้วยนะ ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
ขอบคุณครับ น้าดนัย น้าช้าย น้านุ

ไว้เจอกันเลี้ยงเบียร์สองป๋อง  ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ยินดีกับน้าเนสด้วยครับ  ;D ไม่ทราบว่าชนะรุ่นไหนมาเหรอครับ
รถผม เพราะแล้ว

NeS

• ซี5
ยินดีกับน้าเนสด้วยครับ  ;D ไม่ทราบว่าชนะรุ่นไหนมาเหรอครับ

ไม่ถึงกับชนะครับ.. ได้ที่ 2 รุ่น Emma Advance Pure Sound ครับ (รุ่นนี้ก้อคือรุ่นที่ผมได้แชมป์สนามที่แล้วนะครับ เท่ากับงวดนี้เสียแชมป์อะ  :'()

คะแนนเท่ากันทั้ง 1 2 3 แต่ว่าคะแนนโทนัลผมแพ้คันที่ได้ที่ 1 จึงได้ที่สองตามระเบียบครับ...

ต้องขอแสดงความยินดีกับน้องแจ๊ค Mahle ด้วยครับ. ได้มา 1แชมป์กับอีก 1รองแชมป์  ถือเป็นรถที่มาแรงมากๆเลย  :D

อย่าลืมมาเลี้ยงเบียร์พี่ด้วยนะ  :o ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ

anuwatku55

• ซี5
ยินดีด้วยครับ น้าเนส
THE ART OF SOUND PERFECTION BY SEAS

win144

• ซี5
congratuation krab!! ไม่เสียแรงที่ไปเชียร์เกาะขอบประตูรถ... ;D
Micro Precision Enthusiast No. 7

combocom

• ซี4
    • www.combocom.com
ยินดีด้วยครับน้าเนสส ;D

kamol

• ซี5
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

โจโจ้

• ซี5
น้าเนส
ไม่ธรรมดาจริงๆ เพราะว่าน้าเนสพิเศษ

:o :o

ลุงขี้เมา

• ซี5

ไม่ถึงกับชนะครับ.. ได้ที่ 2 รุ่น Emma Advance Pure Sound ครับ (รุ่นนี้ก้อคือรุ่นที่ผมได้แชมป์สนามที่แล้วนะครับ เท่ากับงวดนี้เสียแชมป์อะ  :'()

คะแนนเท่ากันทั้ง 1 2 3 แต่ว่าคะแนนโทนัลผมแพ้คันที่ได้ที่ 1 จึงได้ที่สองตามระเบียบครับ...

ต้องขอแสดงความยินดีกับน้องแจ๊ค Mahle ด้วยครับ. ได้มา 1แชมป์กับอีก 1รองแชมป์  ถือเป็นรถที่มาแรงมากๆเลย  :D

อย่าลืมมาเลี้ยงเบียร์พี่ด้วยนะ  :o ;D

ยินดีกับคุณ แจ๊ค ด้วยอีกคนครับ

IamNU

• ซี5
ขอบคุณครับ น้าดนัย น้าช้าย น้านุ

ไว้เจอกันเลี้ยงเบียร์สองป๋อง  ;D
ของผมขอเป็นโค้กแล้วกันนะครับ(แพ้แอลกอฮอร์) ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

NeS

• ซี5

ของผมขอเป็นโค้กแล้วกันนะครับ(แพ้แอลกอฮอร์) ;D ;D ;D

จัดไปสองลิตร..อิอิ ;D