ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมไม่มีใครเล่น ห้องถ่ายภาพเลยอ่ะ  (อ่าน 4259 ครั้ง)

kamol

• ซี5
ผมสังเกตว่ากระทู้ห้อง ถ่ายภาพ ไม่ค่อยเดินครับ เอ เพื่อนๆ ที่เข้ามาในบอร์ดมีแวะเวียนไปบ้างป่าวครับ เอารูปมาลงเล่นกันบ้างสิครับ จะได้คึกคักหน่อย  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ลุงขี้เมา

• ซี5
ตั้งกระทู้ โพสไม่ได้ File 100 K เองง่ะ งง  :-\ :-\ :-\

แจ้งเตือนมาแบบนี้อะ "โฟล์เดอร์ที่ใช้เก็บไฟล์แนบเต็ม โปรดลองด้วยไฟล์ที่เล็กกว่า หรือติดต่อ ผู้ดำเนินการ"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/17/09 23:05:12 โดย dnn »

หูทอง-in-car

• ซี3
รูปไม่ค่อยเทพครับ ผมไม่อาศัยฝีมือครับ อาศัยอัพอุปกรณ์ครับ 5555+   ;D ;D ;D

kamol

• ซี5
ผมเอารูปฝากใน photobucket ครับพี่ดนัย
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ลุงขี้เมา

• ซี5
ผมเอารูปฝากใน photobucket ครับพี่ดนัย

ทำไงงะ เมื่อกี้โทรหาครับ

win144

• ซี5
ลองตั้งหัวข้อเหมือนใน iloveportrait.com สิครับ  รับรอง อิอิ... ;)
Micro Precision Enthusiast No. 7

Admin

• Administrator
  • ซี5
ตอนนี้เพิ่มพื้นที่เก็บรูปให้แล้วนะครับ  ;D

Shoke_Up

• ซี5
  • ไปให้สุด แล้วหยุดที่พอ
คือไม่ค่อยมีความรู้ด้านนี้เลย อย่างมากก้ออาศัยเข้าไปอ่านหาข้อมูล เห็นพวกน้าๆคุยกันผมยอมรับเลยครับว่าไม่ค่อยเข้าใจ เพราะผมไม่ได้เล่นกล้อง สำหรับกล้องผมรู้แค่ว่า เปิดปุ่มไหน ซูมเข้า-ออกแค่นั้นครับ ส่วนเรื่องรายละเอียดรุ่นไหนดีน่าเล่น เลนส์ไหนดี อันไหนเหมาะสมยังไง ยอมรับเลยครับว่าไม่รู้เรื่องเลย ส่วนตัวขออาศัยไว้อ่านหาความรู้นะครับ :D