ผู้เขียน หัวข้อ: เฮียนพครับ พรุ่งนี้เฮียเข้าร้านกี่โมงครับ จะนำรถเข้าไปจูนเสียงครับ  (อ่าน 8403 ครั้ง)

kamol

• ซี5
พรุ่งนี้เฮียเข้าร้านกี่โมงครับ ผมจะได้นำรถเข้าไป กะว่าจะไปช่วงเช้าเพราะเดี๋ยวมีงานคันอื่น  :D
รบกวนเฮียจูนเสียง รบกวนขอใช้ห้องลอง รบกวนใช้สถานที่นัด  meeting ด้วยครับ  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ููู^
^
^
อิอิ รบกวนด้วย...พรุ่งนี้จะไปป่วนร้านครับ เอิ้ก ๆ  :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
พรุ่งนี้เฮียเข้าร้านกี่โมงครับ ผมจะได้นำรถเข้าไป กะว่าจะไปช่วงเช้าเพราะเดี๋ยวมีงานคันอื่น  :D
รบกวนเฮียจูนเสียง รบกวนขอใช้ห้องลอง รบกวนใช้สถานที่นัด  meeting ด้วยครับ  :D

รบกวนนัดวันผมว่างบ้างได้ไหม  ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

kamol

• ซี5

รบกวนนัดวันผมว่างบ้างได้ไหม  ;D

ว่างวันไหนบ้างละครับน้าเนส   แหมน้าเนสช่วงนี้ รับทรัพย์เยอะ ไม่ว่างเลย อิอิอิ
วันไหน แจ้งมาครับ เด๋วจัดให้
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com

ว่างวันไหนบ้างละครับน้าเนส   แหมน้าเนสช่วงนี้ รับทรัพย์เยอะ ไม่ว่างเลย อิอิอิ

เอิกๆ แหม คุณขอมา เราจัดให้จิงๆนะเนี่ย..

มีงาน  ส อา อ ศ ส อา หลังจากนั้นก้อไปวันที่ 6 ธค เลยครับ.  แหะๆ ช่วงนี้ขอทำงานเก็บเงินมาโป๊ะหนี้เครื่องเสียงที่เสียไปก่อนครับ.
ช่วงต้นเดือน วันธรรมดา น่าจะชะแ่ว่บภรรยาไปได้อะครับน้ากมล  ;D ;D ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ

เอิกๆ แหม คุณขอมา เราจัดให้จิงๆนะเนี่ย..

มีงาน  ส อา อ ศ ส อา หลังจากนั้นก้อไปวันที่ 6 ธค เลยครับ.  แหะๆ ช่วงนี้ขอทำงานเก็บเงินมาโป๊ะหนี้เครื่องเสียงที่เสียไปก่อนครับ.
ช่วงต้นเดือน วันธรรมดา น่าจะชะแ่ว่บภรรยาไปได้อะครับน้ากมล  ;D ;D ;D

งานเยอะแบบนี้ แป๊ปเดียวก็หาตังค์ทำเตครื่องเสียงได้อีกรอบครัน..น้าเนส

IamNU

• ซี5
แนะนำน้าเนสขายกล้องกะเลนส์ออกสักสองตัว ก็ใช้หนี้หมดแล้ว จิงป่าวน้า ;D ;D ;D
ว่าแต่แก้งค์น้ากมลนี่ขยันอัพกันจังเลยนะครับ เพื่อนๆตามไม่ทันแล้ว สงสารเฮียนพบ้างขึ้นไปจูนแต่ละคันเฮียแกเครียดมากเลยนะ( ;D ;D ;Dล้อเล่นนะครับเฮีย)
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

• ซี5
  • -*-
ผมม่ายอัพแล้วน้าา... . ตอนนี้นั่งนิ่ง ๆ อย่างเดียว  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

IamNU

• ซี5
ผมม่ายอัพแล้วน้าา... . ตอนนี้นั่งนิ่ง ๆ อย่างเดียว  ;D
คุณช้ายยยย นั่งนิ่งตอนกระดกแล้วอะดิ เดี๋ญวหลังจากนั้นผมกลัวจะนิ่งไม่ไหวนะ ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

kamol

• ซี5
เมื่อตะกี้ ตอนกระดก ยังบ่นๆ อะไร D2 D2 PSI  D2+PSI อยู่เลย

• ซี5
  • -*-
แว้ก ๆ ๆ ๆๆ  ๆ อารายยยยย มีมาเผานะครับ น้ากมล ตอนกรึ่ม ๆ ผมบ่นอะไรไป น้าอย่าไปคิดมากสิ คนเมาอย่าถือ อิอิ  :D

ปอลอ    น้ากมล นอนได้แล้ว แหม่..... หรือว่านอนไม่หลับ ใช่ซี้.........3 ทางลูกผสม เข้าที่เข้าทางแล้วนี่........

หมั่นไส้ปาเจโร่ดำว่ะ ..... ฟังเพลงจีนเพราะเกินรถผม ก้าก ๆ ๆ ๆ  :D แถมมีเมมให้เลือกว่าจะฟังเพลงไหน สไตล์ไหนอีกนะ ชิส์......
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/22/09 05:23:27 โดย คุณช้ายยยย »

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ได้ฟังแล้วรู้สึกปลาบปลื้มแทนน้ากมลจริงๆ ครับ เสียงดีมากกกก สุดยอดจิงๆ ไม่รู้เฮียนพปั้นขึ้นมาได้ไง เล่นเอาหลอนไปเลย  :o

ปอลอ ขออนุญาตหมั่นไส้ปาเจโรดำด้วยคนครับ เสียงดี เวทีดี ฟังได้หลากหลายแนว อู้ยยยย น่าอิจฉาจริงๆ  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/22/09 06:42:31 โดย minicole828 »
รถผม เพราะแล้ว

ลุงขี้เมา

• ซี5
เสียดายจัง ขาเจ็บอดไปแจมด้วยเลย เลยไม่ได้ฟังรถคุณกมล เลยอะ เศร้า ...

แล้วเมื่อวานมี มิตติ้งย่อมๆ อีก อดเลย ....

:'( :'( :'(

• ซี5
  • -*-
ง่ะ เนี่ยน้าดนัยหายไป  ชาวแก๊งค์บ่นกัน น้าหายไปหนายยยยย........ :D

ลุงขี้เมา

• ซี5
ง่ะ เนี่ยน้าดนัยหายไป  ชาวแก๊งค์บ่นกัน น้าหายไปหนายยยยย........ :D

ขาเจ็บ ไปไหนไม่ได้ครับ นอนอยู่บ้านทั้งวันเลยครับ เซ็งมาก แต่ตอนนี้เริ่มดีขึ้นแล้วครับ