ผู้เขียน หัวข้อ: น้าดนัย น้านุ สนใจ Amp ARC Signature ช่วยกัน share ข้อมูลแอมป์รุ่นนี้กันดีกว่า  (อ่าน 23455 ครั้ง)

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
ต้องให้ช่วยกันนะครับ กำลังหาทุนซื้อโขฟาไว้ในห้องลองเผื่อใครกลับบ้านไม่ได้จะได้อาศัยมานอน ;D ;D

ไม่ต้องโซฟาหรอกครับ..  เสื่อผืนหมอนใบ ยากันยุงซักขด น่าจะพอครับเฮียนพ

ปล.ผมไปห้องลองหลายที ยุงเยอะจังครับเฮีย ทนนั่งได้ไม่นาน กัวเสียตังอะ  ;)
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ต้องให้ช่วยกันนะครับ กำลังหาทุนซื้อโขฟาไว้ในห้องลองเผื่อใครกลับบ้านไม่ได้จะได้อาศัยมานอน ;D ;D

ไม่ต้องโซฟาหรอกครับ..  เสื่อผืนหมอนใบ ยากันยุงซักขด น่าจะพอครับเฮียนพ

ปล.ผมไปห้องลองหลายที ยุงเยอะจังครับเฮีย ทนนั่งได้ไม่นาน กัวเสียตังอะ  ;)

ความคันเป็นเหตุนี่เอง  ;D ;D
รถผม เพราะแล้ว

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ผมชอบกลิ้งขลุก ๆ กะพื้นห้องลองเลยอ่ะ พื้นมันมีพรม อยู่แล้ว ก็นอนกลิ้งขลุก ๆ  ฟังเพลง เคลิ้ม ๆ ก็หลับคร่อกฟี้ ไปเลย  :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
เป็นนโยบายช่วยชาดิลดโลกร้อนของเจ้าของร้านนะครับ  แอร์ก็ยังไม่ยอมติดกลัวลูกค้าฟังนาน ;D ;D ;D
ห้องก็ทำเล็กๆกลัวเข้าไปช่วยกันฟังเยอะแล้วปิดการขายไม่ได้   แถม selecter ก็ไม่มีกลัวลูกค้าจะรู้ว่าคู่ไหนดีแน่
สรุป ใครอยากซื้อต้องมาต่อแล้วลองไล่เสียบฟังเอาเอง  ต้องมีความอดทนในการทนร้อนเพื่อได้เครื่องเสียงที่ถูกใจ
แล้วข้อสำคัญต้องทนแรงยุของแก๊งสายรุ้งให้ได้  เมื่อติดตั้งแล้วก็ต้องเสียเวลานำรถมาให้ท่านอื่นฟังอีกแถมบางครั้ง
ต้องยอมผิดศีลข้อ 5 พร้อมอดหลับอดนอนยันเช้า   แล้วยังมีใครอยากมาอีกมั๊ย ;D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

• ซี5
  • -*-
^
^
^
กร้ากกกกกกกกก ๆ ๆ  โดนอย่างแรง แหล่มมั่ ก ๆ :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

teera_ph

• ซี5
ปาด.................

เจ้าที่แรงครับ

ขนาดบ้านช่องยังไม่ยอมกลับ มีลูกทิ้งลูก มีเมียทิ้งเมีย

สงสัยท่านต่อไปที่จะแต่งงานคงจัดกันในรถครับบบบบบบบบบบ
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

IamNU

• ซี5
เป็นนโยบายช่วยชาดิลดโลกร้อนของเจ้าของร้านนะครับ  แอร์ก็ยังไม่ยอมติดกลัวลูกค้าฟังนาน ;D ;D ;D
ห้องก็ทำเล็กๆกลัวเข้าไปช่วยกันฟังเยอะแล้วปิดการขายไม่ได้   แถม selecter ก็ไม่มีกลัวลูกค้าจะรู้ว่าคู่ไหนดีแน่
สรุป ใครอยากซื้อต้องมาต่อแล้วลองไล่เสียบฟังเอาเอง  ต้องมีความอดทนในการทนร้อนเพื่อได้เครื่องเสียงที่ถูกใจ
แล้วข้อสำคัญต้องทนแรงยุของแก๊งสายรุ้งให้ได้  เมื่อติดตั้งแล้วก็ต้องเสียเวลานำรถมาให้ท่านอื่นฟังอีกแถมบางครั้ง
ต้องยอมผิดศีลข้อ 5 พร้อมอดหลับอดนอนยันเช้า   แล้วยังมีใครอยากมาอีกมั๊ย ;D

ผมว่าถอดแอร์สักตัวจากห้องด้านนอกไปใส่ไว้ในห้องลองก็จะดีครับ แต่ที่คนอื่นไม่กล้าเข้าไปในห้องลองเพราะเจ้าที่แรงครับ เข้าไปแล้วไม่ยอมออกเลย ไม่รู้ไปรื้อถอดอะไรกะของในห้องล้องหรือป่าว ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

เฮียนพพูดได้เห็นภาพเลยครับ มันก็เป็นอย่างงั้นจิงๆ อะนะ โดยเฉพาะที่บอกว่า "ข้อสำคัญต้องทนแรงยุของแก๊งสายรุ้งให้ได้" แต่สำหรับการผิดศีลข้อ 5 ยอมด้วยความเต็มใจเลยครับ 555  ;D
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5
นี่มันกลายเป็นชื่อแก๊งไปแล้วเหรอเนี่ย  ปีหน้าผมไม่คิดลงแข่งครับ เหนื่อย เตรียมตัวเยอะด้วย คนมาทำรถเยอะๆ ดีครับจะได้มีรถฟังเยอะๆ  :D  motor expo ปีนี้ขอให้เฮียนพ ขายดีๆ จะได้ติดแอร์กับมี sofa ให้พวกเรา
เดี๋ยวเราช่วยขายครับเฮีย  สู้ๆ เพื่อ sofa
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

• ซี5
  • -*-
ม่าย  ๆ ๆ  ถึงมี sofa ผมก็จะกลิ้งขลุก ๆ กะพื้นต่อไป อิอิ  :D

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
นี่มันกลายเป็นชื่อแก๊งไปแล้วเหรอเนี่ย  ปีหน้าผมไม่คิดลงแข่งครับ เหนื่อย เตรียมตัวเยอะด้วย คนมาทำรถเยอะๆ ดีครับจะได้มีรถฟังเยอะๆ  :D  motor expo ปีนี้ขอให้เฮียนพ ขายดีๆ จะได้ติดแอร์กับมี sofa ให้พวกเรา
เดี๋ยวเราช่วยขายครับเฮีย  สู้ๆ เพื่อ sofa

ถ้ามีโซฟา  คนจะนั่งได้น้อยนะน้ากมล  :)
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

ลุงขี้เมา

• ซี5
แค่มีตู้ลำโพง Reo Profi ไว้บริการบ้าง ที่หลับที่นอนไม่จำเป็น

รถ QC ทุกคัน คือรถที่เสียงดี นอนหลับอยู่แล้ว

ไม่เชื่อถาม คุณซ้ายย คุณกมล ดูซิครับ

แต่ละคน เห็น จะนอนในรถทั้งน้าน ........  :D :D :D

kamol

• ซี5
ถูกต้องแล้วคร้าบบบบ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

• ซี5
  • -*-
555 แหม่ น้าดนัย มีแขวะเล็ก ๆ อิอิ  :D