ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting ที่ QC วันศุกร์นี้ ใครจะมาบ้างเชิญลงชื่อครับ  (อ่าน 36980 ครั้ง)

kamol

• ซี5
สืบเนื่องจากกระทู้ที่น้า ดนัย dnn จั่วไว้ตามข้อความด้านล่าง ผมขอเอามา โพสท์ใหม่ด้านนอกละกันนะครับ ศุกร์นี้จะได้ฟัง รถ Teana พี่หนุ่ย ที่กำลังจะติด cerwin ด้วยครับ

แล้ววันศุกร์นี้ จะเข้าไปฟังกันไหมครับ

น้าดนัย
น้าหนุ่ย
น้ากมล
น้าช้ายยย
น้ามิน
น้าเนส
น้าโจโจ้ อันนี้เรียนเชิญเป็นกรณีพิเศษคับ

และน้าๆท่านอื่นด้วยครับ

เผื่อได้ลองฟังลำโพงใหม่ของผมกันไงครับ Rainbow Red Line อิ อิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/23/09 12:21:31 โดย ช่างอู๊ด »
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
ศุกร์ติดงานครับน้ากมล..ขอผ่าน :-[
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

โจโจ้

• ซี5
เชิญกันขนาดนี้ ไม่ไปไม่ได้แล้ว
วันศุกร์ใช่ไหมครับ

ถ้าหากรถเสร็จทันแล้ว จะตามไปแน่นอนครับ
แปลงร่างก่อนแป๊บนึงเน้อ น้ากมล รอแป๊บเดียว

Leo... Leo... Leo... โย่วๆ อิอิ

ผมมันพวก เหล้าฝา โซดาไห เสียด้วยสิ
เป็นพวก เมาแล้วชอบแจกตังค์ซะด้วย

:D ;D

teera_ph

• ซี5
ชื่อผมไปไหนแล้วเนี่ย

จองไว้ 1 ที่ครับ จะไปฟัง Boston 555
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
อ่า แฮะ ลงชื่อก่อง อิอิ  :D  อากาศหวังว่าคงจะเย็น ๆ ต่อเหมือนเมื่อวันเสาร์นะ อย่าทะลึ่งร้อนล่ะ  :D

เอ่อ.... ว่าแต่อยากกินไรอีกครับ เบื่อหมูสะเต๊ะยัง......งานนี้คนเยอะ สงสัยต้องสัก 200 ไม้ อิอิ เสาร์ที่แล้ว 150 มีกัน 5 -6 คน ยังเรียบเลย

เด๋วผมขอไปนั่งนึกก่อง เอาไรไปกินดีหว่า....  :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/23/09 12:03:50 โดย คุณช้ายยยย »
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

IamNU

• ซี5
อยากไปด้วยอะ ใครว่างมารับผมด้วยสิ ตอนนี้เป็นหวัดคุณหมอบอกยาลดน้ำมูกทานแล้วไม่ควรขับรถอะครับ
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

นายหนุ่ย

• ซี3
ศุกร์นี้จะเป็นศุกร์หรรษาอีกแว้ว... ::)

ลุงขี้เมา

• ซี5
ม่ายปาย กัวเสียตังค์ แต่จะปาย ตั้งแต่วัน พฤหัส แล้วนอนค้างเลยดีปะ  อะ ล้อเล่น  ;) ;) ;) ;

kamol

• ซี5
ไปตั้งแต่ พฤหัสบดีเลย

Easy System : P80rsII + Steg Qmos 75.6 mx + Rainbow SLC 265.25 NG / ID10D2V3

จะได้กลายเป็น Hi End System อิอิอิ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

• ซี5
  • -*-
อ่า กี่ท่านแล้วเนี่ย อัพเดตเป็นระยะ ๆ ดีก่า

มี ป๋ม น้ามิน น้ากมล น้าดนัย น้าตั้ม น้าหนุ่ย น้าโจโจ้ ( น้าเนสติดธุระ อดเลย ) อ่า... ใครอีก ลงชื่อไว ๆ
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
คุณ Bomb และน้า แจ๊ค ถ้าว่าง เชิญด้วยนะครับ  :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/23/09 13:58:39 โดย kamol »

ลุงขี้เมา

• ซี5
ไปตั้งแต่ พฤหัสบดีเลย

Easy System : P80rsII + Steg Qmos 75.6 mx + Rainbow SLC 265.25 NG / ID10D2V3

จะได้กลายเป็น Hi End System อิอิอิ

เอามากู้ สักแสนซิ เดี๋ยวโทรไปสั่งของ กับเฮียเลย วันศุกร์ จะได้มีฟัง 2 คัน

นะ นะ คุณกมล น้องรัก  ;D ;D ;D

• ซี5
  • -*-
โห เอางั้นเลยเหรอ น้าดนัย  :o :o :o

ว่าแต่ศุกร์นี้ ท่าจะร้านแตกแน่ ๆ เลย เอาหมอน ถุงนอน ติดรถไปดีกว่า เผื่อท่านไหน ขับกลับไม่ได้ ก็นอนที่ร้านเลยดีมะ 555 หรือ เอาเต้นท์ไปดี กางมันลานหน้าร้านนี่ล่ะ 555  :D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
เย้ วันศุกร์นี้ได้ไปป่วน QC อีกแล้ว อยากฟังรถน้ากมลอีกอะครับ เสียงดีสุดๆ แ้ล้วก็อยากฟังรถคุณหนุ่ยว่า sub boston จะมันส์ได้ขนาดไหน  ;D
รถผม เพราะแล้ว

anuwatku55

• ซี5
ถ้า เสร็จงานเร็ว จะแวะเข้าไป ด้วยนะครับ น้าๆ ทุกท่าน
THE ART OF SOUND PERFECTION BY SEAS