ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting ที่ QC วันศุกร์นี้ ใครจะมาบ้างเชิญลงชื่อครับ  (อ่าน 36981 ครั้ง)

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
เด๋ววันนี้ตอนเย็นเจอกันครับ ขอไปหลอนอีกรอบ  :D

ไปด้วยครับ อยากไปฟัง SAC ครับ
รถผม เพราะแล้ว

ลุงขี้เมา

• ซี5
เฮ้อ ปิดได้ซักที่ กับการ meeting มาราทอน ว่ากันตั้งแต่ พฤหัส บ่ายๆ ยาวกันยัน เที่ยงคืนวันอาทิตย์

คราวหน้าเอาใหม่นะครับ จะได้ขอเฮีย นอนมันที่ร้านเลยดีก่า ไม่ต้องขับรถไปมานะ ดีไหมคร้าบสมาชิก

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
เฮ้อ ปิดได้ซักที่ กับการ meeting มาราทอน ว่ากันตั้งแต่ พฤหัส บ่ายๆ ยาวกันยัน เที่ยงคืนวันอาทิตย์

คราวหน้าเอาใหม่นะครับ จะได้ขอเฮีย นอนมันที่ร้านเลยดีก่า ไม่ต้องขับรถไปมานะ ดีไหมคร้าบสมาชิก

ว่างัยว่าตามกันครับ..แต่ผมไปห้าทุ่มอะ  ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

kamol

• ซี5
เดี๋ยวเอาถุงนอนไปปูดีกว่า  ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.