ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting ที่ QC วันศุกร์นี้ ใครจะมาบ้างเชิญลงชื่อครับ  (อ่าน 36979 ครั้ง)

kamol

• ซี5
ยินดีครับ  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
สรุป ๆ  ยังไม่เบื่อ หมูสะเต๊ะใช่ป่ะ งั้นผมจะรับหิ้วมาให้ เพราะใกล้ที่ทำงานผม อิอิ เอา 200 ละกัน งานนี้ แต่ละท่านกินกันเก่ง ๆ ด้วยสิ

เจ้าเดิมละกันนะ  :D

ปอลอ คุณ reply บน ยินดีค้าบบบ มาเยย ๆ

ปอลอ2  ง่ะ โดนหน้ากมลปาดหน้าไปซะแระ  :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/23/09 18:40:32 โดย คุณช้ายยยย »
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

BomB

• ซี3
อยากไปใจจะขาดครับ ยังเจอสมาชิกทุกท่านไม่ครบเลยครับ แต่ติดว่าจะต้องอยู่ดูแลงาน Photo Fair สิครับ ขอเป็นโอกาสหน้านะครับ ยังไงผมเชื่อว่าคุณ Kamol มีจัด Meeting ทุกอาทิตย์แน่ๆๆ อยากไปกิน Leo ตอนอากาศเย็นๆๆแบบนี้เหมือนกัน ถ้าจะ ชิลด์สุดๆ

BomB

• ซี3
หมูสะเต๊ ท่าดินแดงหรือเปล่าคับ คุณช้ายยยย อยากินจัง

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ถ้า เสร็จงานเร็ว จะแวะเข้าไป ด้วยนะครับ น้าๆ ทุกท่าน

มากันหลายคนสนุกดีครับ มา้เลยๆ มาร่วมวง red line กัน
รถผม เพราะแล้ว

• ซี5
  • -*-
ช่าย ๆ  น้าบอม ซื้อที่ท่าดินแดงอ่ะ  :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

ลุงขี้เมา

• ซี5
ตอน Leo Profi มันมากับ Rainbow Profi

แล้ว Red Line มันมาพร้อมๆ กะ SE

ถ้าต่อไป Black Line หรือ Blue Line มันจะมา กะอะไร

ไม่อยากคิดเลยวุ้ย  เสียวได้ แบบ สุโค่ย .....

;) ;) ;)

• ซี5
  • -*-
น่านดิ แค่คิด ก็สยองแล้วน้า...... :o :o

เออว่าแต่อย่าลืมโซดานะครับ อิอิ  เด๋วลืม mixer ล่ะ แย่เลยยยย   ;D

เกิดพี่ตั้มรู้แกว มาตั้งเต้นท์เป่า หน้าร้าน ทำไงอ่ะ ไม่ได้ออกจากร้านกันสักท่านแน่เลย ( เกือบลืม ยาคูลท์ ๆ  ด้วย 5555 )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/23/09 22:49:02 โดย คุณช้ายยยย »

teera_ph

• ซี5
น่านดิ แค่คิด ก็สยองแล้วน้า...... :o :o

เออว่าแต่อย่าลืมโซดานะครับ อิอิ  เด๋วลืม mixer ล่ะ แย่เลยยยย   ;D

เกิดพี่ตั้มรู้แกว มาตั้งเต้นท์เป่า หน้าร้าน ทำไงอ่ะ ไม่ได้ออกจากร้านกันสักท่านแน่เลย ( เกือบลืม ยาคูลท์ ๆ  ด้วย 5555 )

งานนี้คงไม่ใช่ผมน่ะ ชื่อมันคล้ายกัน

แต่เดียวถ้าไม่ไหวอาจจะติดก่อนสิ้นปี ถ้าผมไม่สิ้นใจก่อน เหอ

ปล แต่ผมขอคนล่ะแนวน่ะ นักแน่น แต่คงรายละเอียด เอิ้ก
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

ลุงขี้เมา

• ซี5

ตอบพี่ตั้มเขาไปว่า " ผมเพื่อนตุ้ม "

ดำ

• ซี4
อีกคนครับ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
เชิญกันขนาดนี้ ไม่ไปไม่ได้แล้ว
วันศุกร์ใช่ไหมครับ

ถ้าหากรถเสร็จทันแล้ว จะตามไปแน่นอนครับ
แปลงร่างก่อนแป๊บนึงเน้อ น้ากมล รอแป๊บเดียว

Leo... Leo... Leo... โย่วๆ อิอิ

ผมมันพวก เหล้าฝา โซดาไห เสียด้วยสิ
เป็นพวก เมาแล้วชอบแจกตังค์ซะด้วย

:D ;D
มาให้ได้นะครับ  แฟนพันธ์แท้รอเจอตัวเป็นๆหลายท่านครับ :-* :-*
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

• ซี5
  • -*-
อ่ะ update ใหม่ ( แก้ไข )

1.น้ากมล
2.น้ามิน
3.น้าหนุ่ย
4.น้าตั้ม
5.น้าดนัย
6.น้าโจโจ้
7.น้า anuwatKU55
8.น้าดำ <---ใช่น้าดำแต่ไม่สุด civic หรือป่าวอ่ะครับ ??
9.ป๋มเอง
10.น้าอู๋

รอท่านต่อไป อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/24/09 10:17:46 โดย คุณช้ายยยย »

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
เพิ่มอีกคนครับ น้าอู๋
รถผม เพราะแล้ว

teera_ph

• ซี5
แล้วงานนี้จะต้องใช้ Leo Profi ขนาดไหนครับเนี่ย

สงสัยต้องยกถาด แล้วมั้งครับ
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism