ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting ที่ QC วันศุกร์นี้ ใครจะมาบ้างเชิญลงชื่อครับ  (อ่าน 36978 ครั้ง)

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
แล้วงานนี้จะต้องใช้ Leo Profi ขนาดไหนครับเนี่ย

สงสัยต้องยกถาด แล้วมั้งครับ

เห็นคุยกันกับคุณกอล์ฟว่า (โดนพาดพิง) จะเปลี่ยนแนวมาเป็น Red Line หน่ะ อาจจะต้องเตรียมโซดา น้ำเปล่าไปแทน อิอิ  ;D
รถผม เพราะแล้ว

โจโจ้

• ซี5
อุ๊ย Red เลยเหรอ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
เพิ่มอีกคนครับ น้าอู๋
งานนี้ก็มีอภิมหา Hi-power มาด้วยซิครับ  คุณ โจโจ้ เจ้าตำรับ Hi-power อีกท่านคงพลาดไม่ได้แล้ว
แต่เห็นว่าจบงานนี้คุณโจโจ้อาจจะขอแซงสมาชิกทุกท่านเลยนะครับ ;D ;D ;D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ขอ Cocacola ด้วย อิอิ เผื่อเบื่อโซดาน้ำ อิอิ
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

tong

• ซี5
อยู่กันดึกมั้ยครับ  เผื่อไปแจมด้วยครับ

IamNU

• ซี5
เพิ่มอีกคนครับ น้าอู๋
งานนี้ก็มีอภิมหา Hi-power มาด้วยซิครับ  คุณ โจโจ้ เจ้าตำรับ Hi-power อีกท่านคงพลาดไม่ได้แล้ว
แต่เห็นว่าจบงานนี้คุณโจโจ้อาจจะขอแซงสมาชิกทุกท่านเลยนะครับ ;D ;D ;D
งานนี้สงสัยน้าโจ้ จะสามทางกะแอมป์หลอดแน่ๆ
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ไม่ดึกนะครับ น้า tong แต่จะข้ามไปเป็นตอนเช้า ตี 2  ตี 3 ของอีกวันน่ะสิ อิอิ  :D

อยู่กันดึกมั้ยครับ  เผื่อไปแจมด้วยครับ
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

teera_ph

• ซี5
ไม่ดึกนะครับ น้า tong แต่จะข้ามไปเป็นตอนเช้า ตี 2  ตี 3 ของอีกวันน่ะสิ อิอิ  :D

ใช่ครับ เผลอๆๆอาจจะเช้าเลย ก่ะว่าสมาชิกจะได้ใส่บาตรพร้อมกันเลย เอิ้ก

แต่ที่จริงแล้วมันกินเรื่อยๆๆครับ เพราะส่วนใหญ่จะไปฟังเพลงในรถกันอ่ะครับ

เดียวเข้าคันสีแดง เดี่ยวสีดำ ยิ่งศุกร์นี้มีหลายคันก็คงต้องใช้เวลานานๆๆๆๆๆๆกว่าเดิมแน่ครับ
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

kamol

• ซี5
เพื่อนๆครับ ต้องขออภัยอย่างสูงครับ ผมคงไม่สามารถ เข้าร่วม meeting ได้ในวันศุกร์เย็นครับ เพราะว่าศุกร์บ่าย ผมต้องออกเดินทาง ไปเขาใหญ่  เพื่อต้อนรับแขก VIP ของบริษัทครับ และต้องค้างหนึ่งคืน   งานนี้ CEO สั่งมา ไม่สามารถหลีกเลี่ยงภาระกิจนี้ได้ ต้องขออภัยเพื่อนๆด้วยนะครับ

ผมเสียดายจริงๆ อากาศอาทิตย์นี้ เย็นสบาย เหมาะกับการ party และฟังเพลงเพราะๆ เฮ้อออ เศร้า

Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

IamNU

• ซี5
เพื่อนๆครับ ต้องขออภัยอย่างสูงครับ ผมคงไม่สามารถ เข้าร่วม meeting ได้ในวันศุกร์เย็นครับ เพราะว่าศุกร์บ่าย ผมต้องออกเดินทาง ไปเขาใหญ่  เพื่อต้อนรับแขก VIP ของบริษัทครับ และต้องค้างหนึ่งคืน   งานนี้ CEO สั่งมา ไม่สามารถหลีกเลี่ยงภาระกิจนี้ได้ ต้องขออภัยเพื่อนๆด้วยนะครับ

ผมเสียดายจริงๆ อากาศอาทิตย์นี้ เย็นสบาย เหมาะกับการ party และฟังเพลงเพราะๆ เฮ้อออ เศร้า

อย่าลืมเตรียมเสื้อกันหนาวไปด้วยนะครับ ช่วงนี้อากาศเย็นมากๆแล้วครับ
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

โจโจ้

• ซี5
เสียดายจัง
น้ากมลไม่ได้มาด้วย

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
แหม น่าเสียดาย อดฟัง hybrid เลย แต่ไม่เป็นไรครับ พวกเราเจอกันบ่อยอยู่แล้ว  :D

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
น้ากมล  ::)

ซะง้านนนนนนนนนนน
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ดูทุกคนจะเรียกร้องให้น้ากมลซึ่งเป็นพ่องานหลักมาร่วมงานด้วยนะ เอ...... หรือจะเลื่อนไปเป็นวันเสาร์ตอนเย็นดี ทุกคนว่าไงครับ :-\
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/24/09 14:22:32 โดย minicole828 »

โจโจ้

• ซี5
เลื่อนเลยๆๆๆๆ