ผู้เขียน หัวข้อ: วันศุกร์นี้ลอง สายสัญญาณ psi ในรถคุณช้ายดีกว่า  (อ่าน 13026 ครั้ง)

kamol

• ซี5
แหมคุณช้ายย ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว ขอทำ A B test ในรถคุณช้ายหน่อยนะครับ จากสายเดิม เป็นสาย psi ต้องรบกวนคุณ กอล์ฟนะครับ
เผื่อ คุณช้าย ติดใจจะได้ ใส่ติดรถไปเลย  ยาวไป ๆ

เคยลองแต่ในห้องลอง ลองกับรถจริงๆ น่าจะสนุกกว่าเยอะ  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
แว้กกกกกกก.     :o.........................ไรง่ะ โห.ผมยังรัก ETON น้า 55555..............เกิดผมติดใจเลียนแบบคุณมินทำไงอ่ะ แบบลองแล้ว ไม่ต้องถอดครับ เอาเลย.... เสร็จเลยนา  :o

ค่าฟิวส์ยังไม่ได้จ่ายเลยตู .......  ???
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/23/09 13:50:53 โดย คุณช้ายยยย »
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

IamNU

• ซี5
มาลองในรถผมก็ได้นะครับ ถ้าผมถูกใจเดี๋ยวเปลี่ยนใหม่เลยจะได้PSIทั้งชุด ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

kamol

• ซี5
น้านุ รีบเคลียคิว มาด่วนเลยครับ เจอหน้ามีเสียบ (สาย psi )  :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/23/09 13:59:50 โดย kamol »
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
แก๊งค์สายรุ้งน่ากัวจิงๆอะ  :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

ลุงขี้เมา

• ซี5
แว้กกกกกกก.     :o.........................ไรง่ะ โห.ผมยังรัก ETON น้า 55555..............เกิดผมติดใจเลียนแบบคุณมินทำไงอ่ะ แบบลองแล้ว ไม่ต้องถอดครับ เอาเลย.... เสร็จเลยนา  :o

ค่าฟิวส์ยังไม่ได้จ่ายเลยตู .......  ???

ข้อแรก สมาชิก Rainbow ทั้งหลาย จ่ายค่าฟิวส์ ด้วย

ข้อสอง ไม่ต้องเอา PSI ลงรถหรอกครับ SE 4100 ดีก่าเยอะ

;) ;) ;)         

kamol

• ซี5
ไม่เห็นด้วยครับ   น้าติด SE ไปแต่ได้สายไม่ดี ก็เสียดายของ นะ  :D

NeS

• ซี5
ไม่เห็นด้วยครับ   น้าติด SE ไปแต่ได้สายไม่ดี ก็เสียดายของ นะ  :D

สายดีแต่แอมป์ไม่ดี ก้อเสียดายของนะ  ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

IamNU

• ซี5
สายดี แอมป์ดี แต่เงินไม่มียิ่งเสียของเลยอะ :'( :'( :'(
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

• ซี5
  • -*-
สรุป ผมรอดตัวแล้วใช่มั้ย อิอิ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
สรุป ผมรอดตัวแล้วใช่มั้ย อิอิ  ;D

ผมว่าไม่น่าจะรอดครับ แรงยุมันเยอะ  มาจากหลายแหล่งมากอะน้าช้าย  ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
นั่นสินะ ยังไม่เคยฟังสายสัญญาณ PSI กับ steg เลยอะ 555  :D
รถผม เพราะแล้ว

• ซี5
  • -*-
ดูแต่ละท่าน  ???

kamol

• ซี5
นั่นสินะ ยังไม่เคยฟังสายสัญญาณ PSI กับ steg เลยอะ 555  :D

เออจริงด้วยแฮะ  น่าลองอ่ะ ต้องลอง  ๆ  อยากฟังมากๆ

NeS

• ซี5

เออจริงด้วยแฮะ  น่าลองอ่ะ ต้องลอง  ๆ  อยากฟังมากๆ

กว่าผมจะไปเจอน้ากมล น้าช้าย น้ามิน พี่ดนัย น้านุ ไม่รู้อัพกันไปคนละกี่รอบแล้วนะเนี่ย..

เสียงไปไกลแน่ๆ  :)