ผู้เขียน หัวข้อ: วันศุกร์นี้ลอง สายสัญญาณ psi ในรถคุณช้ายดีกว่า  (อ่าน 13027 ครั้ง)

โจโจ้

• ซี5
วันศุกร์ จะได้ลองมั๊ยครับ

kamol

• ซี5
อัพยังไง ก็ยังไม่ทันน้าเนสซักที  :D  แต่คุณโจโจ้ครับ จะได้ลองหรือไม่เนี่ย ต้องแล้วแต่ เจ้าของรถครับ ถ้าเขา อนุญาต ได้ลองแน่ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/23/09 18:13:07 โดย kamol »
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
โอ้ย.......ผมโดนบีบคอ ค้าบบบบบบ  :o  อ้อกแอ้ก ๆ ๆ ๆ  น้า ๆ รุมบีบคอป๋ม  :o
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
อัพยังไง ก็ยังไม่ทันน้าเนสซักที  :D  แต่คุณโจโจ้ครับ จะได้ลองหรือไม่เนี่ย ต้องแล้วแต่ เจ้าของรถครับ ถ้าเขา อนุญาต ได้ลองแน่ๆ

ผมไม่ได้อัพมาหลายเดือนแล้วอะ

ไว้ปีหน้าจะอัพบ้างอะ.. ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

kamol

• ซี5
จะถอดอะไรออก อย่าลืม กริ๊งกร้าง นะครับน้าเนส  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ลุงขี้เมา

• ซี5
นั่นสินะ ยังไม่เคยฟังสายสัญญาณ PSI กับ steg เลยอะ 555  :D

เออจริงด้วยแฮะ  น่าลองอ่ะ ต้องลอง  ๆ  อยากฟังมากๆ

ว่าจะช่วยน้าซ้ายยย ซักหน่อย ก็ไม่ได้ ไอ้สายที่มีขาย ดันยาวไม่พอสำหรับรถผม ฮิ ฮิ  ;D ;D ;D

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
จะถอดอะไรออก อย่าลืม กริ๊งกร้าง นะครับน้าเนส  :D

ไม่ถอดครับ มีแต่เพิ่ม อิอิ  :D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

• ซี5
  • -*-
โดนแน่เรยตู.................มีโปรผ่อนไหมครับ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

ลุงขี้เมา

• ซี5
โดนแน่เรยตู.................มีโปรผ่อนไหมครับ  ;D

QC Cardit Card ไงครับ

แถมท้าย ลายเซ็นต์ใหม่ครับ

Clarion DXZ786USB /w EFX Gold Fuse
Steg Qmos 75.6 /w PSI Singal Cable
Rainbow SLC625 NG /w PSI Speaker Cable
Image Dynamics ID10 /w Monster Speaker Cable
Monster Power Cable

• ซี5
  • -*-
ง่ะ ๆ เอากันเข้าไป  :o :o

น้าดนัย ลืม capa helix อ่ะ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/23/09 21:26:25 โดย คุณช้ายยยย »

ลุงขี้เมา

• ซี5
ง่ะ ๆ เอากันเข้าไป  :o :o

น้าดนัย ลืม capa helix อ่ะ อิอิ

งั้นแก้ไข ใหม่ก็ด้าย

Clarion DXZ786USB /w EFX Gold Fuse
Steg Qmos 75.6 /w PSI Singal Cable
Rainbow SLC625 NG /w PSI Speaker Cable
Image Dynamics ID10 /w Monster Speaker Cable
Monster Power Cable /w Helix 33,000 mF

• ซี5
  • -*-
กินแกลบแหงม ๆ เรยตู  :'(

kamol

• ซี5
Monster Power Cable /w Helix 33,000 mF

จัดไปน้าช้าย ระบบนี้รับรอง แจ่ม เสียบ psi ปุ๊บผมรับประกันเลย เสียงมาอีก ตรึม
อย่าลืมลอง กับแผ่น TAS 2008 นะครับ ฝากคุณมินด้วย   Desperado กับ Tenesees Waltz

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

จัดไปน้าช้าย ระบบนี้รับรอง แจ่ม เสียบ psi ปุ๊บผมรับประกันเลย เสียงมาอีก ตรึม
อย่าลืมลอง กับแผ่น TAS 2008 นะครับ ฝากคุณมินด้วย   Desperado กับ Tenesees Waltz

เดี๋ยวจัดให้เลยครับ  ;D ;D
รถผม เพราะแล้ว

• ซี5
  • -*-
ตาย  ๆ ๆ  :P