ผู้เขียน หัวข้อ: เตรียมตัวซื้อ แผ่น CD ราคาพิเศษจากร้าน CAP ครับ  (อ่าน 11269 ครั้ง)

kamol

• ซี5
เข้าไปในเว็บ CAP เจอประกาศนี้เลยเอามาฝากครับ

Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

kamol

• ซี5
นัดกันไปเดินดีกว่าครับ ต้องได้อะไรติดไม้ติดมือกลับมาแน่ๆ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
งานนี้ผมไปแน่นอนครับ ใกล้บ้านด้วย  ;D
รถผม เพราะแล้ว

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
นัดกันไปเดินดีกว่าครับ ต้องได้พริตตี้ติดไม้ติดมือกลับมาแน่ๆ
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

โจโจ้

• ซี5
อาาาาาา

เด็กบ้านนอก ไปไม่ถูก

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
อาาาาาา

เด็กบ้านนอก ไปไม่ถูก

ก็จอดที่ QC ปิ่เกล้า แล้วก็เกาะรถใครไปก็ได้นะครับ

โจโจ้

• ซี5
ค่าเข้าเท่าไหร่ครับเนี่ย

แล้วบัตรสมาชิก CAP ถ้าทำแล้วเ้ท่าไหร่เ้หรอ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ค่าเข้าเท่าไหร่ครับเนี่ย

แล้วบัตรสมาชิก CAP ถ้าทำแล้วเ้ท่าไหร่เ้หรอ

บัตร CAP ถ้าซื้อของกับทางร้าน 900 บาทขึ้นไป ก็ขอให้เค้าส่งมาให้พร้อม CD ที่สั่งได้เลยครับ

โจโจ้

• ซี5
น่าไปจัง

งานเครื่องเสียง โฮมเธอเตี้ย เนี่ย

อืมมมมม

kamol

• ซี5
อ๊ะ ผมไม่ได้สมัครอ่ะ แต่เคยสั่งซื้อไปแล้ว ทำไงดี

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ถ้าได้มีโอกาสสั่งคราวหน้าก็ให้เค้าติดบัตรสมาชิกมาให้ก็ได้นะครับ

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ไม่อาววววววว.....ไม่ซื้อ cap แระ....... >:(

ขอกระบะที่ใส่ CD ทั้งกระบะ ของ น้ากมลแทนได้มะ  ของดี ๆ ทั้งน้านนน ในนั้นอ่ะ ยิ่งกว่ายกร้าน cap มาทั้งร้านอีก กร้ากกกก  :D

ว่าแต่ไปจริง ไปรถใต้ดินไม่ดีกว่าเหรอ ..... ไม่ต้องวนหาที่จอด รถติด ให้เมื่อยตุ้ม  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ไม่อาววววววว.....ไม่ซื้อ cap แระ....... >:(

ขอกระบะที่ใส่ CD ทั้งกระบะ ของ น้ากมลแทนได้มะ  ของดี ๆ ทั้งน้านนน ในนั้นอ่ะ ยิ่งกว่ายกร้าน cap มาทั้งร้านอีก กร้ากกกก  :D

ว่าแต่ไปจริง ไปรถใต้ดินไม่ดีกว่าเหรอ ..... ไม่ต้องวนหาที่จอด รถติด ให้เมื่อยตุ้ม  ;D

พูดอีกก็ถูกอีก คุณกมลมีแต่แผ่นแจ่มๆ เต็มไปหมด เดี๋ยววันไหนจะแอบหยิบมาซักแผ่น กำลังเล็ง Michael Bluble อัลบั้มใหม่อยู่ครับ ได้ฟังแล้ว ชอบๆๆๆๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
อ๊ะ ผมไม่ได้สมัครอ่ะ แต่เคยสั่งซื้อไปแล้ว ทำไงดี

คุณกมล ผมมีบัตรสมาชิกร้าน boomerang อีกใบนะครับ ใช้้เข้างานได้เหมือนกัน ถ้าหาบัตรไม่ทันก็ใช้ของผมได้เลยครับ

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
นัดกันไปเดินดีกว่าครับ ต้องได้พริตตี้ติดไม้ติดมือกลับมาแน่ๆ

5555 ถูกของน้าเนส น้ากมลพิมพ์ตกแน่เลย 555555  :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ