ผู้เขียน หัวข้อ: เย็นนี้จะเอารถไปให้พี่ดนัยฟัง ที่ QC ครับ  (อ่าน 13174 ครั้ง)

kamol

• ซี5
พี่ดนัยกำลังตัดสินใจจะ upgrade ระบบครั้งใหญ่ ยังไม่รู้ว่าจะสอง หรือสามทางดี ผมเลยจะเอารถไปให้พี่เขาฟังสักหน่อย

ใครสนใจฟัง Rainblow กับ midrange Phass ยินดีต้อนรับครับ  รถพี่ดนัยเอง ที่เป็น Rainbow สองทาง ขับด้วย แอมป์ Steg  ก็เสียงดีมากๆครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

teera_ph

• ซี5
เดียวไป ยูเทรินร์ รถ แป็ป น่ะครับ อิอิ
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

kamol

• ซี5
พี่ดนัยไปถึงร้านแล้วครับ   :)
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
โห รวดเร็วมาก วันนี้จะอยู่กันถึงกี่โมงครับ เผื่อจะแว๊บไปครับ
รถผม เพราะแล้ว

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
พี่ดนัยกำลังตัดสินใจจะ upgrade ระบบครั้งใหญ่ ยังไม่รู้ว่าจะสอง หรือสามทางดี ผมเลยจะเอารถไปให้พี่เขาฟังสักหน่อย

ใครสนใจฟัง Rainblow กับ midrange Phass ยินดีต้อนรับครับ  รถพี่ดนัยเอง ที่เป็น Rainbow สองทาง ขับด้วย แอมป์ Steg  ก็เสียงดีมากๆครับ

อิอิ..สองทางหรือสามทางดี

รถน้ากมล 3 ทาง

รถผม 2 ทาง

น้ากมลไปกี่โมงอะ ;D แล้วอยู่ถึงกี่โมงคับ
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
เด๋วตามไปครับ เอาแผ่นไปให้น้ากมลเลือก อิอิ  :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
เด๋วตามไปครับ เอาแผ่นไปให้น้ากมลเลือก อิอิ  :D

มีเผื่อไหมครับน้าช้าย  ;)
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
ผมว่าพี่ดนัยกิเลสแตกก่อนปีใหม่แน่นอน  ;D

Bangpain

• ซี5
เมื่อช่วงเช้าเพิ่งแวะเข้าไปสอยสายลำโพงซับ Monster S402 มา 6 เมตรไม่เจอสมาชิกสักคนเลย ;D
ถ้ารู้อย่างนี้แวะเข้าไปตอนเย็นน่าจะดีกว่า :'(

thekeng

• ซี2
  • **
น้าอิทเข้าไป qc รู้งี้ติดสอยไปด้วยดีกว่า
Pioneer AVH-P4250DVD
Mosconi as 100.4
Mosconi one 240.2
Sinfoni Completo L165
IDQ10V3D4
PSI, Tchernov, Monster

NeS

• ซี5
คืนนี้แก๊งค์สายรุ้งเงียบหมด สงสัยแอบฟังเพลงกันอยู่ที่สำนัก...แน่ๆ ;D

teera_ph

• ซี5
พอดีไปกับพี่ที่บริษัท เลยไม่ได้แวะไป ไว้เป็นพรุ่งนี้ดีกว่า อิอิ

เมาแว้ว
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
อิอิ ช่ายแย้วน้าเนส  :D

ปอลอ คุณมินไม่หลับไม่นอน กลับมาแล้วเข้าบอร์ดเลยนะ อิอิ  ;D หรือว่าฉลอง CD ที่ซื้อมาใหม่ หอบมาเป็นถุง โตะจายยยหมดเลบ  :D

คืนนี้แก๊งค์สายรุ้งเงียบหมด สงสัยแอบฟังเพลงกันอยู่ที่สำนัก...แน่ๆ ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/27/09 01:42:06 โดย คุณช้ายยยย »
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

s325

• ซี2
  • **
ช่วงนี้ QC คึกคักขัง วันหลังว่าง ต้องเข้าไปเที่ยวบ้างแล้ว

ลุงขี้เมา

• ซี5
ขอบอกว่า คันนี้ไม่ธรรมดาจริงๆ BIT ONE By QC แผงฤทธิ์ ได้ยอดเยี่ยม

มี Memory Concert ที่บรรยากาศโอบล้อมดีมาก อีกทั้ง Memory นักร้องที่ ตำแหน่งยอดเยี่ยม

เล่นเอา ผมสับสนไปหมดแล้วเนี่ย .....