ผู้เขียน หัวข้อ: สายสัญณาญ จานดาวเทียม PSI สำหรับคุณซ้ายยย....  (อ่าน 6483 ครั้ง)

ลุงขี้เมา

• ซี5
เฮียครับ ตอนนี้ สายสัญณาญ PSI ตัวสุดท้าย น้าซ้ายยย โทรมา Clear กันเรียบร้อยแล้วครับ  :-* :-* :-*

รบกวนเฮีย เบริน์ให้ น้าเขาหน่อยนะครับ เย็นนี้เข้าไปติดตั้ง

ของหมดแล้ว  :'( :'( :'(

ผม รบกวนสั่งเพิ่ม ให้ 2 เส้นครับ ของพร้อมเมื่อไร รอเสียบทันทีครับ  ขอบคุณครับ

ยินดีกับ Steg ใน Vios แดง ด้วยครับ ได้ PSI กับเขาซักที  ;D ;D ;D

ปล. ถึงน้าซ้ายยย ทำไมยากจังเลย  >:( >:( >:(

ถ้าไม่อยากได้ หรือ เปลี่ยนใจ เบอร์ผมก็มีโทรบอกได้นะครับ  ;) ;) ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/27/09 12:39:17 โดย dnn »

teera_ph

• ซี5
ปาด เพิ่งเจอกันอาทิตย์เดียว เปลี่ยนสายซะแล้ว

สงสัยวันนี้ยาววววววว.............................

Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
เฮียครับ ตอนนี้ สายสัญณาญ PSI ตัวสุดท้าย น้าซ้ายยย โทรมา Clear กันเรียบร้อยแล้วครับ  :-* :-* :-*

รบกวนเฮีย เบริน์ให้ น้าเขาหน่อยนะครับ เย็นนี้เข้าไปติดตั้ง

ผม รบกวนสั่งเพิ่ม ให้ 2 เส้นครับ ของพร้อมเมื่อไร รอเสียบทันทีครับ  ขอบคุณครับ

ยินดีกับ Steg ใน Vios แดง ด้วยครับ ได้ PSI กับเขาซักที  ;D ;D ;D

ปล. ถึงน้าซ้ายยย ทำไมยากจังเลย  >:( >:( >:(

ถ้าไม่อยากได้ หรือ เปลี่ยนใจ เบอร์ผมก็มีโทรบอกได้นะครับ  ;) ;) ;)

สายสัญญาณจานดาวเทียม PSI คมชัด สดใส เมื่อวานจับเสียบให้น้าช้ายฟังแป๊บเดียว วันนี้ได้เรื่องไปตามระเบียบ อิอิ
เย้ วันนี้จะได้ฟัง สายสัญญาณ PSI กับ steg แล้ว ;D
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5
น่าจะติดตั้งแต่เมื่อวานจะได้ฟังด้วย
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
น่าจะติดตั้งแต่เมื่อวานจะได้ฟังด้วย

ไม่นานเกินรอ เดี๋ยววันเสาร์ก็ได้ฟังกันแล้วครับ 55  ;D

kamol

• ซี5
ดีครับรอฟังเต็มที่
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

ไม่นานเกินรอ เดี๋ยววันเสาร์ก็ได้ฟังกันแล้วครับ 55  ;D

ได้ฟังแล้วครับ ดีขึ้นผิดหูผิดตา อิอิ  ;D

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
คุณมินไวมากกกกกกกกกกกก ไหนว่าจะนอนแล้วไง มีมาแขวะก่อนนอนเหรอ   :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

ลุงขี้เมา

• ซี5

สายสัญญาณจานดาวเทียม PSI คมชัด สดใส เมื่อวานจับเสียบให้น้าช้ายฟังแป๊บเดียว วันนี้ได้เรื่องไปตามระเบียบ อิอิ
เย้ วันนี้จะได้ฟัง สายสัญญาณ PSI กับ steg แล้ว ;D

ถูกต้องแล้วครับ เพราะผม ก็สั่งเผื่อ คุณมินไปแล้วอีกเส้นด้วยครับ ....

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
กร้ากกกกกกกกกก...... น้ามิน บอกฝากเบินไว้ในห้องลองได้เลยครับ อิอิ  :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
 :o :o :o :o :o โดนเข้าให้แล้ว ขอรอโบนัสก่อนนะครับ เดี๋ยวได้คมชัด สดใส กันแน่นอน ของเค้าดีจิงๆ ครับ  :o

teera_ph

• ซี5
ขนาดกลับไปยังโพสกันได้อีก สุดยอด

ผมยังตื่นเกือบเที่ยง
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

kamol

• ซี5
น้ามินโดน psi แน่นอน เร็วๆนี้